Polisi wanalipwa kiasi gani cha mshahara? Naomba mnijuze


T

Tazengwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
207
Points
250
T

Tazengwa

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
207 250
Salary scale ya wizara ya ulinzi na jeshi la kujenga taifa na ile ya mambo ya ndani ya nchi ni tofauti kwa wizara ya mambo ya ndani ambayo ina Zimamoto,magereza,police na uhamiaji wanafanana kila kiti tofauti ni cheo au seniority ndo inafanya mishahara itofautiane
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
2,527
Points
2,000
Age
36
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
2,527 2,000
Salary Scale is as follows...
1.Police Tsh 435,000(Private)
2.JWTZ Tsh 635,000 (Private)
a. Commandos Tsh 1,237,000
b. Generals Tsh 4,333,000 Up to Tsh 5,426,000 and or more depending on the rank.
 
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
871
Points
1,000
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
871 1,000
Salary scale ya wizara ya ulinzi na jeshi la kujenga taifa na ile ya mambo ya ndani ya nchi ni tofauti kwa wizara ya mambo ya ndani ambayo ina Zimamoto,magereza,police na uhamiaji wanafanana kila kiti tofauti ni cheo au seniority ndo inafanya mishahara itofautiane
Ahsante mkuu kwa maelezo haya, sasa nimenza kupata mwanga, kama unaijua iweke hapa kabisa hiyo salary scale
 
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
871
Points
1,000
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
871 1,000
Salary Scale is as follows...
1.Police Tsh 435,000(Private)
2.JWTZ Tsh 635,000 (Private)
a. Commandos Tsh 1,237,000
b. Generals Tsh 4,333,000 Up to Tsh 5,426,000 and or more depending on the rank.
Ahsante mkuu.

Fafanua pia kuhusu hiyo private umemanisha nini.
 
nick de brain

nick de brain

Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
63
Points
125
nick de brain

nick de brain

Member
Joined Mar 13, 2019
63 125
Salary scale ya wizara ya ulinzi na jeshi la kujenga taifa na ile ya mambo ya ndani ya nchi ni tofauti kwa wizara ya mambo ya ndani ambayo ina Zimamoto,magereza,police na uhamiaji wanafanana kila kiti tofauti ni cheo au seniority ndo inafanya mishahara itofautiane
yani tulitaka kuja tuu japo kianzio chao or category's zao hasa hawa jamaa zetu wa roads maana ukikutana nao wanavyo kung'ang'ania utadhani salary's zao zinachezea M vile. huwa wanakera saana kama vile wao cyo binadamu.
 
nick de brain

nick de brain

Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
63
Points
125
nick de brain

nick de brain

Member
Joined Mar 13, 2019
63 125
Salary Scale is as follows...
1.Police Tsh 435,000(Private)
2.JWTZ Tsh 635,000 (Private)
a. Commandos Tsh 1,237,000
b. Generals Tsh 4,333,000 Up to Tsh 5,426,000 and or more depending on the rank.
kumbe hii mi nurse ya roads na mishahara yao ya certficate afu wanajidai kunyanyasa watu kaa vile wao mungu aiseee......
 
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
1,165
Points
2,000
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
1,165 2,000
Mimi nomba niongezee kwenye huu uzi, Mawaziri na manaibu waziri wanalipwa shilingi ngapi ?
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
4,727
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
4,727 2,000
yani tulitaka kuja tuu japo kianzio chao or category's zao hasa hawa jamaa zetu wa roads maana ukikutana nao wanavyo kung'ang'ania utadhani salary's zao zinachezea M vile. huwa wanakera saana kama vile wao cyo binadamu.
Salary zao ni ndogo sana ukilinganisha na kazi zao.
Sisi ndiyo tunaokuwa marupurupu yao. Ila inauma sana wanavyotung'ang'ania aisee.

Sector ya Ulinzi ina hali mbaya pia katika nchi yetu. Wanaofaidi ni wenye vyeo tu na ndiyo maana raia tumekuwa dili kwao. Kosa kidogo tu lazima utolewe upepo.
 

Forum statistics

Threads 1,295,995
Members 498,495
Posts 31,230,159
Top