Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wanafanya fujo,Sheikh Ponda na Sheikh Farid ni harmless religious fanatics

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew Nyerere, Oct 18, 2012.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,021
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
    I don't know what is going on here,sijatazama TV for at least seven days. Lakini sioni sababu yoyote why there should all this excitement,because a Church was petrol bombed. Haya ni mambo ambayo watu wanaweza kuzungumza wakayamaliza. Yesu alisema yeye ni mwana wa Mungu,akasulubiwa. Sasa mtu akijiita Mwana wa Mungu anamdhuru nani? Sasa unagombana na watu kwa sababu wamekuuliza kwa censor haiulizi idadi ya waumini,kwa nini Serikali haina dini? Kwako wewe ni mambo madogo,lakini kwa wengine siyo jambo la utani.Sasa unawasumbua,unataka kujua kwa nini wanalalamika,kwani wao mitume au wao ni nani.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,781
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ungejua kwa nini wamekamatwa ungejua kwa nini wasingekamatwa mapema kabla hata hawajafikia hiyo stage waliyofika sasa
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,302
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Haya yote ni kazi nzuri ya kutukuka ya huu utawala duh..nchi Nyerere aliiacha ikiwa salama saiv waswahili wametuharibia nchi yetu kabisaaa
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    But what if they mobilize other group of people to do evil things?
     
  5. M

    Maliwaza New Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ulikuwa unataka kufikisha ujumbe gani haswa?? get you brain checked a..h..
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    waislam wanataka kuchua nchi, sijui watatawalaje? Maana mwenzao (yule waliyemchapa vibao) alidhani uchumi unakuzwa kwa ku print mahela meeeeeengi
     
  7. M

    MTK JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,119
    Likes Received: 1,820
    Trophy Points: 280
    Continue with your slumber; ukizinduka ndio utaelewa kwanini petrol bombing a church is not an issue any seroius minded person can afford to trivialize!!
     
  8. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,542
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    majina mengi ne bwana, PINDA< PONDA yaani hasara tupu
     
  9. y

    young prof Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Non sense
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,324
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Point of correction Ndg Nyerere, we are talking of CHURCHES sio a church... Kama bado huoni tatizo then would advise you keep enjoying your slumber
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,017
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Sijapata mantiki katika andiko lako..
     
  12. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kukiri kua hujui kinacheondelea, kwania hata katika maelezo yako ni sawa na kwenda bafuni na kurudi umeoga bila hata kuvua nguo.
     
  13. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi tu ndugu yangu maji yameigia uchafu na hayachujiki labda yamwagwe yote na yatekwe mengine masafi.

    Hali si shwari kwa waisilamu
    Hali si shwari kwa wakristo
    Hali si shwari kwa Zanzibar
    Hali si shwari kwa Dar
    Hali si shwari kwa Tanzania nzima

    Tuungane na kumuomba mwenyezi mungu atunusuru watanzania wote
    Amen
     
  14. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    the Govt has been doing evil things, so who to blem? Them.
     
  15. m

    majege Senior Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tumefika hapa kwasababu viongozi wa Tanzania wameshindwa kutimiza wabiju wao na badala yake wameingiza siasa kwenye kila jambo na mtaji wao wa kisiasa ndiyo gharama wanayolipa watanzania sasa. haingii akilini wakati watanzania wameshikwa na mshituko wa woga na wasiwasi juu hili linalondelea akina Ponda wala hawaoni haya kutoa matamko wazi wazi ya kujipongeza kwa kile walichofanya na kutishia kufanya makubwa zaidi, ama laa hilo halitoshi Ponda amekamatwa watu hawaoni shida kuandamana ili kushinikiza aachiwe huru. Najiuliza hivi sheria zimewekwa ili kumlinda nani?
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,070
    Likes Received: 4,723
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Usikose kuangalia kipindi cha matukio ya wiki ITV siku ya jumapili saa 12 na nusu,siku nyingine usiandike wala kuchangia kitu usichokijua!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa unaongea nini/..........Nahisi ni Viroba vinaongea, sio wewe.
     
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona heading na story yako havioani? Sijakupata
     
  20. M

    MADORO Senior Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    viongozi wa nchi
     
Loading...