Polisi wana mpango wa kuwakamata viongozi watatu wa CDM katika kampeni za Arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wana mpango wa kuwakamata viongozi watatu wa CDM katika kampeni za Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Zak Malang, Mar 14, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hivi CCM na mapolisi wao wamepanga kuwakamata na kuwafungulia maashitaka wabunge na viongozi wangapi wa CDM huko Arumeru?


    Habari nilizozinusanusa ni kwamba viongozi watatu wa CDM yatawapata hayo – V. Nyerere, G. Lema naMchungaji Msigqwa.

    VN kasha ingia katika frame ya mapolisi wa CSDm kutokana na kauli yake kuhusu kifo cha Mwalimu Nyerere, ingawa aliyosema Mbunge huyo wa Musoma ni huenda ni kashfa tu (libel) , suala la kesi za madai (civil case) na siyo criminal case. Ngojeni tu.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama wana ushahidi na sababu za kuwakamata polisi ni haki yao ya kikatiba hakuna aliye juu ya sheria jambo la msingi ni kujua wanakamatwa kwa nini
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na vipi kuhusu kamanda Lema na Msigwa? Daima ukweli huuma.
     
  4. kiagata

    kiagata Senior Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukishakuwa mpinzani lazima mambo kama hayo ni ya kawaida na upinzani maana yake ni kuji sacrifice kwa ajili ya wengine.Hata kupata uhruru wa nchi hii ulikuwa ni mziki hasa kumfuata mzungu na kumwanbia tunataka uhuru wetu,wengine walikufa,wengine waliahirisha siasa na wengine walifungwa na mashujaa wakafanikisha kutufikisha hapa.Elewa unapoishia mwingine anaendelea do not lose heart.
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi mkapa ameshatukana watu mara ngapi...na ameshachukuliwa hatua zipi, mara ngapi?
     
  6. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waiwakamata tu Meru panawaka moto, tutakamata Polisi wotewalioko Arumeru cjui ndio utakuwa mwisho wa kampeni au mwisho wa ccm kuingia Meru. Stay tuned hawajawajua Wameru bado
     
  7. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtoa habari njoo na source yako. umeanza kwa kusema viongozi watatu badae unauliza tena wangapi! jipange sawasawa ntarudi ukiweka source.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Itakuwa poa wakianza naye
     
  9. habi alex

    habi alex Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Acha kutanguliza hisia potofu wewe, ongea mambo kwa data siyo hisia zisizokuwa na mshiko wowote. Aidha, nakushauri uache ushabiki kupindukia wa CDM.
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    mods peleka hii jukwaa la ushambenga,jokes au chitchat!!!
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    wewe bila shaka ni mwanafunzi wa sheria unakuja hapa na vijimaneno vyako
     
  12. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Wakifanya ivo kitawaka,ole wao wamguse lema
     
  13. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,641
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    Kama Jeshi la Polisi wanafuata misingi ya Haki na Sheria basi kwanza waanze kwa kumkamata Mkapa kwa UZUSHI KUWA VINCENT NYERERE SIYO MTOTO WA NYERERE. Mkapa ndiye mwanzilishi wa uzushi huu wa kichochezi. Huwezi kumzushia mtu ati yeye hakuzaliwa familia fulani.

    Kama wataanza na kichaa Mkapa basi tutawaelewa. Nje ya hapo itakuwa ni uonevu,chuki,wivu na hofu kubwa ya CCM na Polisi wao kupigwa mweleka.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,995
    Likes Received: 5,867
    Trophy Points: 280
    iii iiii ita i itak kkkku wwwww wa bo boooonge lllll lla p p pr pp prrom promo!!!! aaaa a aaacha wa wa waji waji wajich chu chuuu chuuuze.
     
Loading...