Polisi wampora mgombea wa Chadema milioni kumi!!!!!!!!!!


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Tanzania Daima ya leo imeripoti polisi wamemvamia mgombea wa Chadema nyumbani kwake na kumwibia shilingi milioni kumi..................................soma habari leo kwa taarifa za ziada...........

Hivi polisi sasa baada ya kuwa walinzi wetu sasa yabidi tuwaogope kwa sababu tofauti yao na majambazi yalekea kufifia kabisa..............................
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
r u promoting Tanzania daima?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,811
Likes
1,857
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,811 1,857 280
Tanzania Daima ya leo imeripoti polisi wamemvamia mgombea wa Chadema nyumbani kwake na kumwibia shilingi milioni kumi..................................soma habari leo kwa taarifa za ziada...........

Hivi polisi sasa baada ya kuwa walinzi wetu sasa yabidi tuwaogope kwa sababu tofauti yao na majambazi yalekea kufifia kabisa..............................
Mkuu,

Mgombea gani kaporwa? tupe jina ama link ya kupata more detail mkuu
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,380
Likes
3,964
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,380 3,964 280
Tanzania daima si chanzo cha kuaminika hasa linakuja suala la CHADEMA ni sawa na kuleta habari za CCM halafu source iwe Uhuru.
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
Tanzania daima si chanzo cha kuaminika hasa linakuja suala la CHADEMA ni sawa na kuleta habari za CCM halafu source iwe Uhuru.
tofautisha siasa na haki ya msingi ya mwananchi kulindwa na polisi, yaani 'usalama wa raia'. kwa mtizamo chanya, gazeti hili linaweza kuripoti kuwa raia yeyote kavamiwa na kuporwa, siyo tu mtu wa chadema. mantiki hapa ni kuwa tanzania daima kuripoti mbunge wa chadema kavamiwa haina uhusiano na siasa. kama polisi kafanya wizi, angeweza kupora yeyote hata wa TLP ila gazeti lililowahi stori ndio lingewahi kuitoa. ndio ilivyotokea kwa tanzania daima.

na aliyevamiwa ni aliyekuwa mgombea ubunge wa chadema jimbo la mvomero, morogoro, anaitwa Matokeo Manyeta.
na kitendo hicho kinasemekana kuongozwa na mkuu wa upelelezi wa wilaya hiyo.
nawasilisha.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,519
Likes
114
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,519 114 160
tofautisha siasa na haki ya msingi ya mwananchi kulindwa na polisi, yaani 'usalama wa raia'. kwa mtizamo chanya, gazeti hili linaweza kuripoti kuwa raia yeyote kavamiwa na kuporwa, siyo tu mtu wa chadema. mantiki hapa ni kuwa tanzania daima kuripoti mbunge wa chadema kavamiwa haina uhusiano na siasa. kama polisi kafanya wizi, angeweza kupora yeyote hata wa TLP ila gazeti lililowahi stori ndio lingewahi kuitoa. ndio ilivyotokea kwa tanzania daima.

na aliyevamiwa ni aliyekuwa mgombea ubunge wa chadema jimbo la mvomero, morogoro, anaitwa Matokeo Manyeta.
na kitendo hicho kinasemekana kuongozwa na mkuu wa upelelezi wa wilaya hiyo.
nawasilisha.
Hizo millioni kumi alikuwa nazo wapi!!!! Ndani ya nyumba au wapi!!! Dunia ya leo unakaa na milioni kumi ndani kwako!!!

Tiba
 
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
849
Likes
137
Points
60
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
849 137 60
Hizo millioni kumi alikuwa nazo wapi!!!! Ndani ya nyumba au wapi!!! Dunia ya leo unakaa na milioni kumi ndani kwako!!!

Tiba
Mkuu
million kumi kwa Tanzania ya leo ni kama unavyotembea na dollar mia hapo Marekani.
au paundi 50 ya uingereza.kwa hiyo siyo big deal kuwanayo nyumbani.
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Tanzania daima si chanzo cha kuaminika hasa linakuja suala la CHADEMA ni sawa na kuleta habari za CCM halafu source iwe Uhuru.
Mkuu, I beg to differ. Tanzania Daima ni miongoni mwa magazeti yaliyo objective and fair, haliwezi hata siku moja kulinganishwa na magazeti ya udaku kam Uhuru, Mtanzania, Daily News, Rai, Al Hulda, etc
 
W

wikama

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
83
Likes
1
Points
0
W

wikama

Member
Joined Nov 2, 2010
83 1 0
je hii ni kweli polisi kupora fedha hizo au ni kielelezo? inawezekana alipopekuliwa alikutwa na pesa hizo ambazo ama ni kielelezo au ni PPR(prisons property receipts) ebu hoji vizuri si rahisi polisi kufanya hivi hadharani ama sivyo hao ni majambazi.
 
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
815
Likes
51
Points
45
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
815 51 45
Sh. 10M = US$ 6.600 si hela ndogo kwa bongo.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
aaah polisi MAJIZI tu nayo yamechangia kulinda jizi lile pale magogoni itakuwa vijifedha hivo
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Hizo millioni kumi alikuwa nazo wapi!!!! Ndani ya nyumba au wapi!!! Dunia ya leo unakaa na milioni kumi ndani kwako!!!

Tiba
kwanini usikae nazo si zako! tatizo upeo wetu wengine mdogo milioni kumi si nyingi kama tufikirivo!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,695
Likes
177
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,695 177 160
Kwa Tanzania sishangai kwani si mara ya kwanza kutokea
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Sh. 10M = US$ 6.600 si hela ndogo kwa bongo.



Inategemea na transaction za mtu kwa siku husika au shughuri zake. bank zetu sio efficient kiasi hicho hivyo watu wanaona ni vema kuwa na cash ya kutosha kufanya mambo yaende. Kwa maana hiyo hata mie naona sio pesa nyingi kihivyo
 

Forum statistics

Threads 1,205,769
Members 458,082
Posts 28,205,147