Polisi wamejichanganya, kati ya kauli hizi mbili tuchukue ipi?


M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Siku zote tunaambiwa usalama ni jukumu la kila mwananchi na hivi karibuni tumeambiwa jeshi linafanya mabadiliko makubwa baada ya kujitathimini na kuona sura ya jeshi hilo kwa jamii imeharibika kiasi cha kukosa ushirikiano toka kwa jamii. Jana wakati wakiwajibu Bavicha wakasema HAWAITAJI MSAADA WA MTU YOYOTE katika kuhakikisha usalama wa nchi na kama watahitaji msaada kwa VYOMBO VINGINE vyenye mafunzo na ueledi wa kufanya kazi hiyo!

Sasa tuchukue lipi? Au ndo kusema wamechanganywa na mkakati wa Bavicha? Walizuia mikutano leo wanasema wanakuja na majibu mengi! Mara hatukuzuia mikutano ya kikanuni na kikatiba! Mara tupewe ushirikiano na usalama ni jukumu la kila raia, baadae hatutaki msaada wa mtu yoyote! TUCHUKUE LIPI?
 
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,866
Likes
2,202
Points
280
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,866 2,202 280
Asa wakitaka Jeshi la Polis lifanye kazi kimatabaka ndani ya nchi mmoja hapo wanakosa .
Simply waache tu vuruguvurugu mda huu na kauli za utengano ...dola imeshachukuliwa na.upande mmoja ,sote sasa tuijenge nchi hadi hapo watakapota Fursa nyingine 2020 wauze sera kwa wananchi . . Ila nw tufanyeni kazi sasa .. Siasa ismekua kama Cancer kwnye Ubongo wa Watanzania .
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Asa wakitaka Jeshi la Polis lifanye kazi kimatabaka ndani ya nchi mmoja hapo wanakosa .
Simply waache tu vuruguvurugu mda huu na kauli za utengano ...dola imeshachukuliwa na.upande mmoja ,sote sasa tuijenge nchi hadi hapo watakapota Fursa nyingine 2020 wauze sera kwa wananchi . . Ila nw tufanyeni kazi sasa .. Siasa ismekua kama Cancer kwnye Ubongo wa Watanzania .
Siasa ni maisha
 
Bururu

Bururu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
830
Likes
476
Points
80
Bururu

Bururu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
830 476 80
Siasa ni maisha ya kila siku,siasa ndo inaendesha Dunia.....
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,111
Likes
120,231
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,111 120,231 280
Ulishawahi kuona kuku kachinjwa na kabla hajakata roho akaachiwa? Ndio hao jamaa sasa
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,204
Likes
47,984
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,204 47,984 280
Kuna vitu vya kupuuzwa
 
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
3,105
Likes
1,917
Points
280
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
3,105 1,917 280
Siasa ni maisha
Wengi hawajui hilo kwa sababu tu ya tafsiri zao nyembamba za neno siasa. Ukishakufa hapo ndio mwisho wa siasa, lakini ukiwa hai unakwepaje siasa wakati ndio maisha yenyewe?!
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Wengi hawajui hilo kwa sababu tu ya tafsiri zao nyembamba za neno siasa. Ukishakufa hapo ndio mwisho wa siasa, lakini ukiwa hai unakwepaje siasa wakati ndio maisha yenyewe?!
Siyo kwamba hawajui bali wanawafanya watu wajinga ili wasifuatilie siasa wafanye wanachotaka. Ndiyo maana utasikia wanakwambia siasa mchezo mchafu wakati hawaachii vyeo vya kisiasa
 
The Headmost

The Headmost

Senior Member
Joined
Aug 28, 2011
Messages
128
Likes
58
Points
45
The Headmost

The Headmost

Senior Member
Joined Aug 28, 2011
128 58 45
Siasa ndiyo inaendesha maisha ya kila siku.. sahihi kabisa kwakuwa viongozi wanaotuongoza wametokana na michakato ya kisiasa na wanafanya kazi zao kama viongozi wa kisiasa. Hivyo viongozi hawa jukumu lao kubwa ni kuhakikisha wanatimiza ahadi walizozitoa kwa wananchi wao tena kwa wakati. Ni vema vingozi wa kisiasa wabaki katika maeneo yao ya utawala na kuhamasisha maendeleo siyo kusalia na kuishi maeneo yanayoongozwa na viongozi wengine. Kimsingi chama cha siasa kikitaka kufanya mambo ya kikatiba/kanuni waashwe na siyo Bavicha kutaka kufanya kazi ya polisi. Wewe Bavicha kama raia unachotakiwa ni kutoa taarifa na si kujihusisha na shughuli za kipolisi moja kwa moja. Halafu wanaishi waliopo Dodoma ndiyo wanaijua Dodoma kiundani hivyo taarifa kuhusu eneo lao watakuwa wanazo na wataweza kulisaidia jeshi la polisi. Ila nyie mtakao kwenda Dom mtaleta kero tupu!! Mathalan Lissu alipokamatwa alitetewa na mawakili 17.. sasa jiulize wale vijana waliokamatwa Dom itakuwaje!!! Ushauru: Tufanye kazi vijana tuache kutumuwa na wanasiasa kwa maslahi yao!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587