Polisi waliopiga Wananchi Ukonga, bado hawajapatikana eti!..


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,288
Likes
9,995
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,288 9,995 280
Polisi Kanda Maalum ya DSM, bado haijafanikiwa kuwakamata FFU waliohusika kuwapiga raia Ukonga, kwa kuwa waliotajwa hawajapatikana. Wameandika nipashe.

Shughuli nzito kuwanasa Polisi wadaiwa kupiga raia

Jana, Nipashe ilimhoji kwa njia ya simu na Kamanda wa Kanda hiyo, Lazaro Mambosasa, ambaye alisema baada ya wananchi kuhojiwa walitaja askari saba kwa jina moja moja na kwamba hakuna aliyejitokeza kuonyesha askari aliyehusika kwenye tukio hilo.

“Bado ufuatiliaji unaendelea maana kuna utata kwa baadhi ya waliotajwa. Mwingine unakuta ametajwa lakini ukifuatilia unagundua kuwa alikuwa lindo benki usiku. Sasa inaonyesha wananchi hawakuwa na uhakika wa kile walichokisema na mmoja aliyekamatwa ametajwa na wananchi kuwa aliwasaidia katika uokoaji wakati wanashambuliwa,” alisema Mambosasa.

“Kumekuwa na shida kidogo ya utambuzi juu ya nani ambaye alifanya tukio hilo. Wangekuwa wanawataja hata kwa kuonyesha picha tungejua kama wale ni askari au mamluki,” aliongeza.

Kamanda Mambosasa pia alisema tukio hilo linapelelezwa na Makao Makuu ya Jeshi la Polisi na kuna watu wamepelekwa kwa ajili ya kufuatilia, hivyo wanasubiri kupatiwa matokeo ya upelelezi huo.

Alisema Jeshi la Polisi linaendelea kufuatilia kwa kushirikiana na Ofisi ya Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI) ili kuwabaini waliohusika.

Tukio hilo lilitokea Oktoba 21 mwaka huu baada ya wananchi wa Ukonga kulalamika kutembezewa vipigo na askari wa FFU ambao walikuwa wamekerwa na kuuawa kwa mwenzao.

Katika tukio hilo, Jeshi la Polisi Kanda Maalum Dar es Salaam, limefungua jalada la uchunguzi ili kuwabaini akari waliohusika kwenye tukio hilo.

Askari hao wanadaiwa kupiga wananchi maeneo mbalimbali Ukonga jijini Dar es Salaam wakati polisi wakiwasaka watuhumiwa wa mauaji ya askari Charles Yanga, aliyekutwa nje ya geti la kambi ya FFU, Mkoa wa Kipolisi Ilala akiwa amekufa.

Kamanda Mambosasa alisema baada ya taarifa ya kifo hicho, askari polisi waliingia mtaani kuwasaka wahalifu na katika operesheni hiyo inadaiwa kuwa waliwajeruhi wananchi.



My take

Hii ndo hali halisi ya Jeshi la Polisi. Na ni mhimili wa Serikali unaofanya haya.

Tukio la Lissu: Takriban miezi miwili sasa hakuna mchoro wala hela ya tuzo!!
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
Awawez patikana
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,254
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,254 2,262 280
Mbona wamekamatwa au hauko Tanzania?
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,530
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,530 280
Hawawezi kukamatwa, nao wanawekwa katika kundi la watu wasiojulikana...
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,936
Likes
1,748
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,936 1,748 280
jimbo halina hata mbunge wala madiwani
 
G

General Stalin

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
573
Likes
412
Points
80
G

General Stalin

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
573 412 80
Polisi Kanda Maalum ya DSM, bado haijafanikiwa kuwakamata FFU waliohusika kuwapiga raia Ukonga, kwa kuwa waliotajwa hawajapatikana. Wameandika nipashe

My take

Hii ndo hali halisi ya Jeshi la Polisi. Na ni mhimili wa Serikali unaofanya haya.

Tukio la Lissu: Takriban miezi miwili sasa hakuna mchoro wala hela ya tuzo!!
Hao nipashe naona wanawashwawashwa wasipoandika mabaya ya polisi basi wataandika ya JW

Nawaambia wakafanye mambo mengine hii waachane nayo maana kuna mambo ya msingi yakuwahabarisha wananchi.

Kila siku ukonga mara dereva jw kakimbia gari ...

Haya hayawasaidii, wakiona maisha magumu waachane nayo wakafanye mengine
 
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
12,271
Likes
35,564
Points
280
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
12,271 35,564 280
Wamesema wale walikuwa sio police
 
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,047
Likes
18,941
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,047 18,941 280
Hata wale walitaka kumuua kumuua Mwanasheria Mkuu wa Chadema Tundu Lissu kwa kumpiga risasi zaidi 30 bado hawajapatikana. Kama bado kuna watu wana imani hawa Jeshi la Polisi niwape pole sana.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,788
Likes
31,557
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,788 31,557 280
Polisi ilishasema waliopiga Raia ni wahuni wanaosadikiwa kuvaa sare za FFU
 
pemgtoonet.com

pemgtoonet.com

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
514
Likes
254
Points
60
pemgtoonet.com

pemgtoonet.com

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
514 254 60
Watu wasiojulikana....
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,261
Likes
15,413
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,261 15,413 280
Kwahiyo mlitengemea wapatikane? wangepatikana endapo tu wangekuwa makada wa chadema
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Wamekamatwa
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,218
Likes
3,536
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,218 3,536 280
endeleeni kusubiria meli ubungo
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,393
Likes
2,826
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,393 2,826 280
Hawajulikani
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,306