Polisi walichokitaka kwa Maxence Melo wa JamiiForums ni hiki hapa

John Cannor

JF-Expert Member
Jun 6, 2016
1,468
2,000
TISS, Maafisa wa Polisi, baadhi ya maofisa wa JWTZ, TRA, Migration etc wapo katika ULAJI mkubwa sana katika maeneo ya bandari na Viwanja vya Ndege , hivyo kwa taarifa zile zilizogusa maeneo nyeti ya upigaji dili zimegusa hadi kwenye mifupa yao na kushinikiza haya wanayoshinikiza.

No excuse!
 

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,248
2,000
TISS, Maafisa wa Polisi, baadhi ya maofisa wa JWTZ, TRA, Migration etc wapo katika ULAJI mkubwa sana katika maeneo ya bandari na Viwanja vya Ndege , hivyo kwa taarifa zile zilizogusa maeneo nyeti ya upigaji dili zimegusa hadi kwenye mifupa yao na kushinikiza haya wanayoshinikiza.

No excuse!
Mbaya zaidi walio wengi Tanzania wanaaminishwa serikali hii ni safi
 

Annael

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
16,828
2,000
Nadhani vijana wa bavicha wameanza conspiracy theories za kitoto. Kutunga na kujifanya ujuaji juaji wa kijinga.

Wewe umejuaje kuwa waliuliza hizo taarifa? Umeambiwa na Max?
Je source ya taarifa zako ni wapi? Umezipataje? Au wewe ni Max?
Tunataka uhuru wa habari lakini sio uongo na uzushi taarifa zisizo na source, lengo la taarifa hizi ni kuleta taharuki ili watu waanze kulaumu wengine.

Acha utoto. Unatakiwa ukue uhuru wa kuongea sio kila ujinga utoao.
 

Kifaurongo

JF-Expert Member
Jan 18, 2010
3,766
2,000
At the end of a day, kesi itapelekwa mahakamani. "Facts" zitaeleza ukweli kama ni hayo au kinyume chake. kinachofanywa sasa ni hisia, dhania zenye kuongeza sababu za mateso kwa Max. Haraka ya nini kutaka kuona makalio ya kuku hali upepo unavuma
 

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,430
2,000
Nadhani vijana wa bavicha wameanza conspiracy theories za kitoto. Kutunga na kujifanya ujuaji juaji wa kijinga.

Wewe umejuaje kuwa waliuliza hizo taarifa? Umeambiwa na Max?
Je source ya taarifa zako ni wapi? Umezipataje? Au wewe ni Max?
Tunataka uhuru wa habari lakini sio uongo na uzushi taarifa zisizo na source, lengo la taarifa hizi ni kuleta taharuki ili watu waanze kulaumu wengine.

Acha utoto. Unatakiwa ukue uhuru wa kuongea sio kila ujinga utoao.
Wewe chanzo chako ni kipi kinacho kanusha hizi taarifa..Acha porojo ili kulinda tonge lako
 

Massenberg

JF-Expert Member
Jun 4, 2011
1,173
2,000
Pangua hoja kwa kutumia hoja yenye vielelezo, hayo maswali hata housegirl anaweza kuyahoji.
Nadhani vijana wa bavicha wameanza conspiracy theories za kitoto. Kutunga na kujifanya ujuaji juaji wa kijinga.

Wewe umejuaje kuwa waliuliza hizo taarifa? Umeambiwa na Max?
Je source ya taarifa zako ni wapi? Umezipataje? Au wewe ni Max?
Tunataka uhuru wa habari lakini sio uongo na uzushi taarifa zisizo na source, lengo la taarifa hizi ni kuleta taharuki ili watu waanze kulaumu wengine.

Acha utoto. Unatakiwa ukue uhuru wa kuongea sio kila ujinga utoao.
 

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
23,300
2,000
Nadhani vijana wa bavicha wameanza conspiracy theories za kitoto. Kutunga na kujifanya ujuaji juaji wa kijinga.

Wewe umejuaje kuwa waliuliza hizo taarifa? Umeambiwa na Max?
Je source ya taarifa zako ni wapi? Umezipataje? Au wewe ni Max?
Tunataka uhuru wa habari lakini sio uongo na uzushi taarifa zisizo na source, lengo la taarifa hizi ni kuleta taharuki ili watu waanze kulaumu wengine.

Acha utoto. Unatakiwa ukue uhuru wa kuongea sio kila ujinga utoao.

Mbona kama unapaniki kijana? Kama taarifa ni ya uongo hebu tuletee yako yenye ukweli!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom