POLISI WAFANIKIWA KUMWOKOA DC MOMBA MBEYA; Watatu wajeruhiwa na risasi, wanne wakamatwa


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
[h=2]Wednesday, November 28, 2012[/h]
By Pastor Gordon Kalulunga.


*Watatu wajeruhiwa na risasi, wanne wakamatwa...

TAARIFA zilizotufikia hivi punde ni kwamba askari Polisi wanawatawanya wananchi wa Kijiji cha Kamsamba,wilayani Momba mkoani Mbeya kwa ajili ya kumwokoa Mkuu wa wilaya hiyo Abiud Saudea

Hali hiyo ilijitokeza kuazia majira ya saa Nane mchana leo baada ya Mkuu hyo wa wilaya kufika kijijini hapo na kuanza kuhutubia huku viongozi hao wa wilaya wakikusudia kumrejesha madarakani Mwenyekiti wa Kijiji hicho Vitus Sauzen aliyetimuliwa kwa tuhuma za ubadhilifu wa fedha.

Hali hiyo iliwakera wananchi na kuanza kuzomea jambo ambalo lilizusha vurugu mbele ya Mkuu huyo wa wilaya, kamanda wa polisi wa wilaya hiyo (OCD) na viongozi wengine.

Kutokana na fujo hizo, askari polisi waliingilia kati na kuwatawanya wnanchi na mabomu ya machozi hali ambayo haikufua dafu na kuamua kutumia risasi za moto ambazo zimejeruhi watu watatu ambao wamekimbizwa Hospitali ya wilaya ya Mbozi mkoani hapa.


Mbali na hao watu wanne wamekamatwa kwa kuhusika na uratibu wa fujo hizo wakiwemo viongozi wawili wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) katika kata na kijiji hicho cha Kamsamba.


Waliokamatwa na Polisi ni pamoja na Richard Nyoni, Michael Simfukwe ambao ni viongozi wa Chadema. Wengine ni Jofrey Dismas na Sabati Kigaya.



 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145

WOW... WAKUU wa WILAYA wa KUPEWA...
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Wanadhani wananchi bado ni wajinga wajinga eeh! Acha wapopolewe mawe.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Heri wangemshikisha adabu ili liwe somo kwa wanaodhani kuwa watanzani wote ni kondoo wehu. Taratibu watu wanaanza kubadilika, kuamka na kuukubali ukweli kuwa bila kujisimamia hakuna atayeleta ukombozi. Big up wanakijiji wa Kamsamba. Heri mngempasua msamba huyo mwizi aliyeletwa na rais kuwaibia.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,437
Likes
508
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,437 508 280
Huko Kamsamba sio ndio anakotoka yule Mwandishi maarufu wa Makala ndugu Pascally Mayega a.k.a Simba Mangu? Hawa wameshaelimika na kujua namna ya kudai haki zao...Wanamsoma kila siku ndugu yao Mayega anavyomlilia Rais wake.
Ukurasa wa 18 wa Kitabu "Mwalimu Mkuu wa watu" una maneno haya " Elimu duni ya uraia kwa wananchi imechangia sana kuiweka hali hii kuwa kama ilivyo.Viongozi wanatumia ujinga na umaskini walionao wananchi kuwaghilibu. Watakuja kujuta pale wananchi watakapoitambua na kuielewa hali hii na kusema sasa basi, liwalo na liwe!" Uko wapi Mkuu Bujibuji? Nahisi kama na wewe unatokea maeneo haya!
 
Last edited by a moderator:
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,437
Likes
508
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,437 508 280
Huko Kamsamba sio ndio anakotoka yule Mwandishi maarufu wa Makala ndugu Pascally Mayega a.k.a Simba Mangu? Hawa wameshaelimika na kujua namna ya kudai haki zao...Wanamsoma kila siku ndugu yao Mayega anavyomlilia Rais wake.
Ukurasa wa 18 wa Kitabu "Mwalimu Mkuu wa watu" una maneno haya " Elimu duni ya uraia kwa wananchi imechangia sana kuiweka hali hii kuwa kama ilivyo.Viongozi wanatumia ujinga na umaskini walionao wananchi kuwaghilibu. Watakuja kujuta pale wananchi watakapoitambua na kuielewa hali hii na kusema sasa basi, liwalo na liwe!" Leo zamu ya DC, kesho itakuwa ya Pindamgongo na keshokutwa ya Mr Dhaifu nani anajua?Uko wapi Mkuu Bujibuji? Nahisi kama na wewe unatokea maeneo haya!
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,224
Likes
4,359
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,224 4,359 280
Huyo DC alizoea kuwapelekesha Wasukuma wa Meatu! Anafikiri na huko wamelala kama Meatu? Wangemtoa ngeu ndo ingekuwa shega!!

Abihud Saideya umebugi step meeen!!! Huko hakusomeki meeeen!
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,868
Likes
935
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,868 935 280
huyu DC alihongwa gari na kampuni ya uwindaji huko Meatu na pinda akakiri kuwa watamvua mafaraka, lakini leo kahamishwa , hawa ndi wakupiga mawe tu.
 
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
143
Likes
95
Points
45
Age
34
acanthocyte

acanthocyte

Senior Member
Joined Nov 27, 2012
143 95 45
Huko Kamsamba sio ndio anakotoka yule Mwandishi maarufu wa Makala ndugu Pascally Mayega a.k.a Simba Mangu? Hawa wameshaelimika na kujua namna ya kudai haki zao...Wanamsoma kila siku ndugu yao Mayega anavyomlilia Rais wake.
Ukurasa wa 18 wa Kitabu "Mwalimu Mkuu wa watu" una maneno haya " Elimu duni ya uraia kwa wananchi imechangia sana kuiweka hali hii kuwa kama ilivyo.Viongozi wanatumia ujinga na umaskini walionao wananchi kuwaghilibu. Watakuja kujuta pale wananchi watakapoitambua na kuielewa hali hii na kusema sasa basi, liwalo na liwe!" Uko wapi Mkuu Bujibuji? Nahisi kama na wewe unatokea maeneo haya!
Mkuu SG8 pamoja na kuwa anatokea huko mwandishi mahiri na mkongwe Pascally Mayega ''mwalimu mkuu wa watu'' lakin pia ndiko anakotokea Mbunge wa mbozi magharibi Ndugu David Silinde wa chadema. Wao elimu ya uraia walishaipata siku nyingi.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Huyo DC alikuwa hajui historia ya watu wa mkoa huo! Huwa hawana longo longo kwao nyeusi ni nyeusi na nyeupe ni nyeupe! Kandoro mwenyewe hana hamu!
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,898
Likes
116
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,898 116 160
hii ndo safi, vinginevyo hatutaheshimiana, kuna watu huwa wanadhani wanaweza kufanya lolote popote, sasa huyu nadhani atakuwa amepata somo, naamini atawaambia madc wenzake ambao muda mwingi wanautumia kufanya kazi za ukada badala ya kuleta maendeleo kwa wananchi
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,493
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,493 280
Hawa jamaa waitwa ma DC na vyeo vyao vya "kishika uchumba" huwa wanajiona wapo salama sana na wana nguvu sana.Soon watabadilika na kuwa kafara nchi nzima.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
Ni furaha sana kusikia kuwa wasukuma wenzangu wa bonde la Kamsamba wameamka kiasi hicho. Safi sana
Huko Kamsamba sio ndio anakotoka yule Mwandishi maarufu wa Makala ndugu Pascally Mayega a.k.a Simba Mangu? Hawa wameshaelimika na kujua namna ya kudai haki zao...Wanamsoma kila siku ndugu yao Mayega anavyomlilia Rais wake.
Ukurasa wa 18 wa Kitabu "Mwalimu Mkuu wa watu" una maneno haya " Elimu duni ya uraia kwa wananchi imechangia sana kuiweka hali hii kuwa kama ilivyo.Viongozi wanatumia ujinga na umaskini walionao wananchi kuwaghilibu. Watakuja kujuta pale wananchi watakapoitambua na kuielewa hali hii na kusema sasa basi, liwalo na liwe!" Uko wapi Mkuu Bujibuji? Nahisi kama na wewe unatokea maeneo haya!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,626
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,626 912 280
Mpaka 2015 ifike tutaona mengi!!
DC na wenzake walitakiwa kusoma alama za nyakati mapema!!!
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,794
Likes
1,341
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,794 1,341 280
Hapo ndio nawakubali watu JF, kuchonga ngenga mnaweza hasa mkiwa mbali na maeneo ya tukio na kupongeza wakati wengine wana risasi katika miili yao nyie mko roho kwatu.
Bado watu wanaweza kudai haki bila fujo na ndio tunapaswa kuelekea huko, ikibidi nyie mnaunga mkono muunge mkono mkiwa risasi katika miili yenu sio ya wenzenu
 
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
944
Likes
5
Points
0
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
944 5 0
Huyo DC alizoea kuwapelekesha Wasukuma wa Meatu! Anafikiri na huko wamelala kama Meatu? Wangemtoa ngeu ndo ingekuwa shega!!

Abihud Saideya umebugi step meeen!!! Huko hakusomeki meeeen!
Ingekuwa shega kama angeuawa kama kamanda Barlow ili MAGAMBA wajue kuwa watu wamechoka kunyanyaswa na sasa wanataka mapinduzi
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
56
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
Songa mbele...........
Hapo ndio nawakubali watu JF, kuchonga ngenga mnaweza hasa mkiwa mbali na maeneo ya tukio na kupongeza wakati wengine wana risasi katika miili yao nyie mko roho kwatu.
Bado watu wanaweza kudai haki bila fujo na ndio tunapaswa kuelekea huko, ikibidi nyie mnaunga mkono muunge mkono mkiwa risasi katika miili yenu sio ya wenzenu
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,365
Likes
1,934
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,365 1,934 280
Mleta uzi huu ni mwongo DC huyu mzee saidea yuko likizo nyumbani kwake samunge kwa babu wiki 2 zilizopita!
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,546
Likes
1,003
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,546 1,003 280
Wanadhani wananchi bado ni wajinga wajinga eeh! Acha wapopolewe mawe.
mimi nimesikitika kwa kutokumpiga mawe. Wamezoea kuiba ndo mana wanataka wezi wenzao wawepo madarakani ili wasiwakosoe. Sasa mwenyekiti si alichaguliwa na wananchi? Amekiuka kazi tunamtoa, ndo sheria zilivyo, kwa nini ulazimishe?
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Likes
1
Points
0
Age
48
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 1 0
hii pigapiga na zomeazomea kwanini iwe mbeya tu?
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438