Polisi waahidi kulifanyia uchunguzi tukio la utekaji wa Dr. Stephen Ulimboka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waahidi kulifanyia uchunguzi tukio la utekaji wa Dr. Stephen Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jun 27, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    [h=6]Polisi waahidi kulifanyia uchunguzi tukio la utekaji wa Dr. Stephen Ulimboka.
    Taarifa zilizonifikia ni kwamba ACP Ahmed Msangi wa kanda maalum ya Dar es Salaam ataongoza kikosi cha wapelelezi kufanya Uchunguzi wa tukio hilo.
    GET WELL SOON Dr. ULImboka.
    [/h]
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kesi ya nyani anapelekewa ngedere.
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wanafanya uchunguzi wa nini wakati wanajua walichokifanya, shame on you Mwema, shame on you Dhaifu
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi wanafikiri watanzania ni magunia ya sembe??

    Lakini labda sisi ni magunia ya sembe, mbona tumewarudisha mjengoni kwa wingi sana na sasa wanatushughulikia kwa mwendo kasi mtoroko
     
  5. S

    Sessy Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibu yako mwema unachunguza kivuli chako wara msipoteze hela zetu kuunda kamati kuchunguza kitu kinachojulika au ndio mnatafuta uraji
     
  6. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wamkatili wao, wafanye upelelezi wao!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahaahhaaaaa.....hawa jamaa hawana hata chembe ya credibility!!
     
  8. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uMESHAAMBIWA WENYE UCHUNGU WAENDE WAKAJIFUNGUE HOSPITALI..KWELI HAO NDIO VIONGOZI TULIONAO NNCHINI TENA WANAZUNGUMZA NDANI YA BUNGE SIO VIJIWENI
     
  9. d

    dguyana JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ikipata hata asilimia 35% mwaka 2015 kwenye uchaguzi wa viongozi mi najinyonga..
     
  10. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbunge wa zamani wa Shinyanga mjini LEONARD DEREFA alipendekeza bungeni jeshi la polisi libinafsishwe.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    watawabambikizia kesi watu wengine wakati wao ndio wahusika
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Uchunguzi si ulimalizika pale LEADERS CLUB!!!?
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Msikilize Kova anavyomtetea yule jamaa aliyekutwa eneo la tukio, eti alikua ni mtu wao wa upelelezi...jeshi la polisi hili la bongo lipo sharp kiasi gani kutambua crime scene haraka hivyo
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huu usanii mkubwa sana. movie inaanza
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Wajeruhi wenyewe na kuchunguza wenyewe!! CCM bana, mnazidi kukipoteza chama chenu kwa huu ukatili wenu. Hope mkitoka madarakani tutaweza kuwa na Independent Police Complaining Commission kama nchi zilizo na demokrasia
     
  16. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    T P D F Dhaifu
     
  17. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,363
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    waende zao uchunguzi gani wataojifanyia, washenzi hawa, we selikali nzima imewashinda kutafuta suluhu na madaktari eti wanaenda mahakamani, kwani mahakamini na misheria yao ndo wanajua uchungu na ugumu wa kazi?
    MTATUFANYA KUWA WAJINGA KWA MDA ILA HAMUWEZI KUTUFANYA KUWA WAJINGA MILELE
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Liwalo na LIWE
     
  19. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,994
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    alikuwa anafanya upelelezi gani?
     
  20. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pia mimi nimemsikia Kova akiongea, anasema aliyepigwa ni mkuu wa upelelezi wa kituo cha polisi SELANDER BRIDGE, anasema madaktari walimshuku tu ndo wakamnyang'anya radio call na kumpa kichapo lakini hakuwa mtu mbaya alikuwa akipeleleza tukio lenyewe.
     
Loading...