Polisi wa Tanzania wanasa Malawi wakifuatilia wahalifu

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Nov 8, 2014
3,502
2,000
Screenshot_20210917-123116_Gallery.jpg
nadhani chanzo kimejulikana, hawa jamaa hawapendwi mpk malawi uko
 

Gushleviv

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
2,267
2,000
They are very lucky the Geneva convention accord and treaty came to their rescue otherwise they would have been lynched to death because by trespassing other sovereign state border is to breach international land border and that offense is attempted murder and if convicted straight away an execution sentence by firing squad.

They are lucky!
Aisee kumbe we Mkaldayo upo vizuri kwenye Mambo ya International Law. Big Up!
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,992
2,000
NIMEPITIA COMENTS ZOTE NAONA WENGI KAMA SIO WACHANGIAJI WOTE WANASEMA "WAPIGWE TU".

WENGI WANAONA HATA JANGA LILILOWAPATA NI DOGO WANGETAMANI WANGEPATA MADHARA MAKUBWA ZAIDI.

POLISI WAJITAFAKARI
NI KWANN RAIA WENGI HAWAWAPENDI?
Polisi wameambiwa wasimwamini raia yeyote na sisi hatumpendi Polisi yeyote - mmemwaga ugali tunamwaga mboga!
 

Jaby'z

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
4,111
2,000
Sijasema lolote juu kujua au kutokujua Kiingereza.Nina Cho jua Polisi wa Tanzania ni zero kabisa Kwenye lugha tukiachana hayo waambie siku moja wavuke mpaka wa Sirari wafike Migori waone au wavuke mpaka wa Namanga waone.
Lugha zinapigana?
 

Itovanilo

JF-Expert Member
Jul 30, 2018
1,291
2,000
Nimesoma comments nyingi,naona
Ni namna gani Jeshi la polisi la Tanzania linavyochukiwa,

Bila shaka ni namna wananchi,yaani wenye nchi yao wanavyoonewa/nyanyaswa na Askari wetu.

Niseme tu jeshi letu lijitafakari,

Lakini pia,kwanini askari kabisa mwenye uelewa kichwani ukaingia kwenye nchi za watu bila kufuata sheria kweli?

Au ni wale waliowekwa na wajomba zao
Aibu kwa jeshi letu.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
57,828
2,000
Hatari sana hii,inabidi polisi wepewe elimu kuhusu utaratibu wa kuingia mipakani
Sasa mfano hapo ungekuwa mpaka wa Somalia
Au wataliban si ndiyo hakuna kurudi tena

Ova
 

Zeus1

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
5,095
2,000
Siku zote tunasema IGP Sirro na genge lake lote wanaojiita Polisi uwezo wao wa kufanya kazi professionally na kwa kutumia akili ni mdogo sana, lakini watu wanabisha. Haya ndio matokeo. Hebu angalia maelezo ya hili tukio hapa chini, na ieleweke ni kina nani walifanya upumbavu wa namna hii. Angalia hata kuandika tu ni tatizo, hakuna hata vituo.

TAARIFA YA TUKIO LA ASKARI POLISI WETU 7 KUINGIA NCHINI MALAWI.

MNAMO TAREHE 15/09/2021 MAJIRA KATI YA SAA 16:30 - 17:30HRS HUKO MANEO YA KITONGOJI CHA MTIMA, KIJIJI CHA IKUMBILO, KATA YA CHITETE, TARAFA YA BULAMBYA, WILAYA YA ILEJE NA MKOA WA SONGWE ASKARI G.3695 D/SGT RAMADHANI,H.694 PC EDWARD, H.8096 PC SAFARI, WP.12285 PC ANASTAZIA, H.9727 PC JOSEPH, H.9781 PC HUSSEIN NA H.8764 PC JUMANNE WAKIWA NA GARI PT.3676 TOYOTA L/CRUISER MALI YA JESHI LA POLISI TANZANIA WAKITOKEA VWAWA KUPELEKA WATUHUMIWA WA KESI YA MAUAJI PI.3/2020, WALIPOFIKA MAENEO YA MTIMA NA KUONA PIKIPIKI INAYOSADIKIWA KUWA IMEBEBA MAGENDO KUTOKA NCHI JIRANI YA MALAWI, WALIISIMAMISHA LAKINI PIKIPIKI HIYO ILIAMUA KUKIMBIA KUELEKEA NCHI JIRANI YA MALAWI, ASKARI. WALIAMUA KUIFUKUZIA NA KUVUKA MPAKA WA TANZANIA NA KUINGIA NCHINI MALAWI NA NDIPO WANANCHI WA MALAWI WALIIZINGIRA GARI HILO IKIWA NA ASKARI NCO G3695 DSGT RAMADHAN, H.8096 PC SAFARI, H9727 PC JOSEPH, H.694 D/C EDWARD, H.9781 PC HUSSEIN, WP.12285 PC ANASTAZIA NA H.8764 PC JUMANNE WAKIWA NA SILAHA MBILI AINA YA AK 47 NA KUANZA KUWASHAMBULIA.KWA.MAWE NA BAADAYE KUPATA MSAADA WA KUOKOLEWA NA ASKARI POLISI WA MALAWI(+) KATIKA VULUGU HIZO ASKARI MMOJA H8764 PC PC JUMANNE AMBAYE NI DEREVA ALIJERUHIWA KWA KUKATWA NA PANGA KICHWANI HALI YAKE SIO MBAYA ANAENDELEA VIZURI PIA GARI INASEMEKANA LIMEHARIBIWA KWA KUPIGWA KWA MAWE NA SILAHA AK 47 ZOTE MBILI ZIPO SALAMA NA ZIMEHIFADHIWA KITUO CHA POLISI CHITIPA MALAWI. ASKARI NO. G.3695 D/SGT RAMADHANI AMBAYE ALIKUWA KIONGOZI WAO, H.8096 PC SAFARI NA H.9727 PC JOSEPH WALIFANIKIWA KUTOROKA KATIKA VULUGU HIZO NA KURUDI KITUONI SALAMA NA WAPO MAHABUSU KWA HATUA ZA KINIDHAMU. MAWASILIANO KATI YA UONGOZI WA WILAYA NA MKOA TANZANIA NA MALAWI YANAENDELEA KWA AJILI YA KUWAREJESHA NCHI ASKARI HAO PAMOJA NA GARI NA SILAHA.
Huyu alieandika kiboko.Kwahiyo watuhumiwa wa mauaji wamekimbia.?
 

Zeus1

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
5,095
2,000
Yani police bongo ilitakiwa uzi kama hizi ipitie,ione jinsi gani raia hawawakubali kabisa.

Ili labda,yani labda tena labda waweze kujirekebisa.
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
1,768
2,000
Hahahaahhaa haaaahaahahaa
Hahahaahhaa haaaahaahahaa

Pole sana Policcm mlivamia bonde la wanywa gongo na wavuta sigara kali zilizochanganywa na bangi zenye pilipili na bahati yenu

Wamalawi wangewatindua Marinda

Shwain!
 

Kikwajuni One

JF-Expert Member
Mar 18, 2013
10,171
2,000
Sijasema lolote juu kujua au kutokujua Kiingereza.Nina Cho jua Polisi wa Tanzania ni zero kabisa Kwenye lugha tukiachana hayo waambie siku moja wavuke mpaka wa Sirari wafike Migori waone au wavuke mpaka wa Namanga waone.
Kiingereza cha Kenya,kenye lafidhi ya lugha za kienyeji
 

binti kiziwi

JF-Expert Member
Aug 4, 2014
4,937
2,000
Yaani walihisi bodaboda una magendo wakaamua kuikimbiza? hawana tofauti na wale TRA waliofariki kwa ajali wakikimbiza gari "lililodhaniwa" limebeba magendo.

Hapo walikuwa wakikimbilia rushwa tu.
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
6,156
2,000
Sijasema lolote juu kujua au kutokujua Kiingereza.Nina Cho jua Polisi wa Tanzania ni zero kabisa Kwenye lugha tukiachana hayo waambie siku moja wavuke mpaka wa Sirari wafike Migori waone au wavuke mpaka wa Namanga waone.

Uko sahihi kabisa, hawa Police wetu ni zero brain
 

kamwamu

JF-Expert Member
May 18, 2014
3,852
2,000
We nawe ni mpumbavu sana kuongea kiingereza mnaonaga kama ndio unafanana na malkia Elizabeth sio?
Polisi anahudumia watu wote, na wageni toka nje. Nimewahi shuhudia siku moja, (mji sitautaja) polisi wa kike alishindwa kumwelekeza njia ya kwenda hotel aliofikia binti mzungu mmoja. 'sorry madame, just follow the police, she will lead you to your hotel, it is not far from here', niliongea nae baada ya kuingilia nilipogundua lugha gongana. Mzungu wa watu alishukuru wakaondoka. Kilichoendelea njiani sijui. Polisi kujua lugha zaidi ya moja inasaidia.
 

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
8,299
2,000
Siku wakijaribu huku Kenya, tutawarudushia majeruhi.Polisi wa Tanzania hata Kiingereza tu hawajui
Siwapendi Police wa Tanzanian, but back to your concern kiingereza is just a language like Swahili,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom