• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Polisi Tanzania vs Yanga: Macho yangu yote kwa huyu jamaa

Kamgomoli

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2018
Messages
663
Points
1,000
Kamgomoli

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined May 3, 2018
663 1,000
Leo ntakua na kazi moja tu kumuangalia Kiungo makini sn,ambaye huwa namuona kakamilika kwa kila kitu. Si mwingine bali ni Baraka Majogoro. Baada ya mechi ntaongea zaidi.

Baraka vs Tshishimbi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nzory Mussa

Nzory Mussa

Verified Member
Joined
Jan 20, 2017
Messages
422
Points
1,000
Nzory Mussa

Nzory Mussa

Verified Member
Joined Jan 20, 2017
422 1,000
Nimekuelewa mkuu, majogoro ni mmoja Kati ya viungo bora wa Kati kwa sasa nchini.

Anavutia aina yake ya uchezaji, uwezo mkubwa wa kulitawala dimba la kati. Yuko vizuri sana huyu jamaa.

Nilianza kumfuatilia tangu akiwa yuko ndanda SC.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,342
Points
2,000
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,342 2,000
Nimekuelewa mkuu, majogoro ni mmoja Kati ya viungo bora wa Kati kwa sasa nchini.

Anavutia aina yake ya uchezaji , uwezo mkubwa wa kulitawala dimba la kati. Yuko vizuri sana huyu jamaa.

Nilianza kumfuatilia tangu akiwa yuko ndanda SC.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu jamaa nasikia sifa zake bahati mbaya sijawahi kumuangalia kwa mda mrefu akicheza. Ntajitahidi nimuone. Kuna yule Mkandala kiwango chake nimekikubali ni mtulivu halafu ana jicho lakuona vipenyo. Very intelligent player

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
15,806
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
15,806 2,000
Ukiona uzi huu hautembei ujue yanga anaongoza au ameshinda. Mara nyingi uzi wa yanga huchangiwa kwa makumi na mikia.
Sio kuchangia tu, siku hizi ni vimbelembele kufungua live update za mechi za Yanga.
 
Troisième Ceil

Troisième Ceil

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
2,265
Points
2,000
Troisième Ceil

Troisième Ceil

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
2,265 2,000
Sare nyingine hii kwa Vyura fc. Wazee wa kutembea juu ya mpira ubingwa watausikia redioni.

Simba nguvu moja
 
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
740
Points
1,000
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2018
740 1,000
Goli la polisi ni goli halali kabisa.
 
Troisième Ceil

Troisième Ceil

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
2,265
Points
2,000
Troisième Ceil

Troisième Ceil

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
2,265 2,000
Leo Morrison hakuwepo? Mipira haikupandika? Molinga hakupata faulo?
 

Forum statistics

Threads 1,402,695
Members 530,969
Posts 34,402,565
Top