Polisi: Shahidi mkuu wa ajali mbili ni mharifu, alishawahi kukamatwa kwa kujifanya afisa wa jeshi la wanahewa


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,136
Likes
49,877
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,136 49,877 280
55fc1fcadc4024c69de894c99ab9c4e7.jpg
Mwanamume aliyedai kuwa shahidi katika ajali mbili kwa kipindi kifupi ni mharifu ambaye amekuwa akisakwa na polisi.

Jamaa huyo akiwa amevaa miwani mieusi, aliyetambuliwa kama Denis Ngengi Muigai mara ya kwanza alionekana kwenye televisheni kuwa ni mmoja wa walioshuhudia mkasa wa ajali ya ndege aina ya helkopta ilioanguka katika ziwa Nakuru 21 Oktoba.

Aligonga vichwa vya habari kwa mara nyingine Novemba 6 alipodai kuwa mmoja wa watu wa kwanza walioshuhudia ajali ambapo Gavana wa Nyeri Wahome Gakuru alifariki.

Afisa mkuu wa upelelezi na jinai eneo la Msambweni, Kaunti ya Kwale aliomba makao makuu ya idara hiyo imwasilishe Muigai kwake ili ampeleke kortini kujibu mashtaka ya uharifu.

Mnamo Alhamisi Mkurugenzi wa idara hiyo (DCI) Ndegwa Muhoro alitangaza kukamatwa kwa Bw. Muigai eneo la Ruiru, Kaunti ya Kiambu.

Kulingana na ripoti za polisi zilizoonwa na wanahabari, Muigai alishawahi kukamatwa mnamo 2014 katika eneo la Diani na kushtakiwa katika mahakama ya Kwale kwa kosa la kujifanya afisa wa Jeshi la Wanahewa.

DCIO wa Msambweni ameomba makao makuu ya DCI kumwasilisha Kwale ili ashtakiwe kwa kufeli kufika kortini baada ya kuachiliwa kwa dhamana, ambapo agizo la kumkamata lilitolewa na mahakama ya Kwale.

Kwenye mahojiano katika runinga ya NTV baada ya ajali ya ndege ya helkopta katika ziwa Nakuru, Bw. Muigai alidai kuwa yeye ni rubani wa serikali.

Kwenye mahojiano mengine na runinga ya Citizen, alisema kuwa alikuwa akifuata gari aina ya Mercedes Benz la marehemu Wahome Gakuru kabla ya kupata ajali.

======
Uchunguzi wa alama za vidole uliendeshwa na kitengo maalumu cha upelelezi na jinai umemuanika jamaa huyu kama mshukiwa sugu wa uharifu, jamaa aliyetokeza kama shahidi mwenye utu amegeuka mshukiwa uharifu kupitukia.

Kando na kusema uongo kuhusu kazi anayefanya, amebainika kutumia majini tofauti yapatayo 8 yamkini kuwapumbaza wakenya wasiomtambua.

Kulingana na taarifa iliyotumwa kwa mpelelezi mkuu Ndegwa Muhoro na shajili wa upelelezi maalumu, mshukiwa huyu ametumia majina hayo katika kesi tofauti maeneo kadhaa nchini Kenya.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,136
Likes
49,877
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,136 49,877 280
Kuna waliosema kuwa Kenya napo kumbe polisi wana mambo ya ajabu kwa ajili ya kushikwa huyu jamaa.

Huyu ni hatari mno. Ajali mbili katika kipindi cha majuma mawili inawezekanaje kama si kiherehere
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
27,564
Likes
70,816
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
27,564 70,816 280
Kuna waliosema kuwa Kenya napo kumbe polisi wana mambo ya ajabu kwa ajili ya kushikwa huyu jamaa.

Huyu ni hatari mno. Ajali mbili katika kipindi cha majuma mawili inawezekanaje kama si kiherehere
Nadhani hawakujua ukweli, ila sasa ndio ukweli umeonekana
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,136
Likes
49,877
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,136 49,877 280
Sasa imebaki ni maamuzi ya busara kwenye hili jambo
Mkuu.. Huyu jamaa mengi yanazidi kuibuka kando kusema uongo kuhusu kazi anayefanya, imebainika kuwa ana kesi 8 za uharifu katika maeneo tofauti akitumia majina tofauti kupumbaza watu.
 
Mushi92

Mushi92

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
3,523
Likes
2,061
Points
280
Age
28
Mushi92

Mushi92

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
3,523 2,061 280
Alijifanya mwema lkn madudu yamebainika
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Atakuwa mjinga tu, angekuwa mharibu mbobezi asingekuwa mjinga kias cha kutaka atokee kwenye TV.
Angejua kuwa ni hatari kwake kukubari kuhojiwa tena kwa mbwembwe kwenye tv
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,136
Likes
49,877
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,136 49,877 280
Atakuwa mjinga tu, angekuwa mharibu mbobezi asingekuwa mjinga kias cha kutaka atokee kwenye TV.
Angejua kuwa ni hatari kwake kukubari kuhojiwa tena kwa mbwembwe kwenye tv
Exactly Mkuu.. Kiherehere mno
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
8,636
Likes
13,017
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
8,636 13,017 280
Haiwezekani nyumba iwake moto mikocheni,mbweni,upanga kote wewe umekuwa shuhuda wa kwanza, lazima tukukamate tu!
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,136
Likes
49,877
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,136 49,877 280
Haiwezekani nyumba iwake moto mikocheni,mbweni,upanga kote wewe umekuwa shuhuda wa kwanza, lazima tukukamate tu!
Wale waliokuwa wakisema mbona kawaida wako wapi? Mtu anapumbaza watu kiasi hiki halafu anatetewa?
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
8,636
Likes
13,017
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
8,636 13,017 280
Wale waliokuwa wakisema mbona kawaida wako wapi? Mtu anapumbaza watu kiasi hiki halafu anatetewa?
Ajali za kutengenezwa huwa zinakuwa na watu kama hawa, utasikia mara dereva alionekana kama amelewa akaanza kuyumba na mwisho ajali ikatokea..

Au atasema dereva alikuwa katika mwendo mkali.. Hivi ni vitu vya kuangalia sana..

Hadi hapo hao wakenya wako vizuri!
 
Jay456watt

Jay456watt

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
10,079
Likes
7,554
Points
280
Jay456watt

Jay456watt

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
10,079 7,554 280
kiherehere ya kipumbavu! akamatwe mkora huyo...haiwezekani kabisa mtu mmoja amekuwa witness kwa kesi mbili tofauti ndani ya mwezi moja...jamaa amekuwa akijiskuma kuhojiwa na wanahabari sijui anatafta umaarufu..
 
logania

logania

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
388
Likes
197
Points
60
logania

logania

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
388 197 60
What a coincidence....2 fatal accidents same witness...Guy captured on camera...More than meets the eye...
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
5,588
Likes
2,906
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
5,588 2,906 280
duniani hamna jema. mtu wa watu kajitolea kutoa ushahidi bado manyanyaso yanazidi.
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
5,865
Likes
4,218
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
5,865 4,218 280
duniani hamna jema. mtu wa watu kajitolea kutoa ushahidi bado manyanyaso yanazidi.
Umeona eeh? Asante ya punda bana mtu anawasaidia maafisa wa polisi na ushuhuda wa bure katika ajali mbili tofauti afu wanampiga teke la uso. :D:D:D
 

Forum statistics

Threads 1,213,431
Members 462,123
Posts 28,477,740