Polisi Rukwa kuandamana unyanyasaji wa watoto na ubakaji!


Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Ndugu Wanajamvi, Ule msemo maarufu wa Wanaijeria "WONDERS SHALL NEVER END" ndio unaoonekana kujidhihirisha hapa katika Halmashauri ya mji wa Sumbawanga, mkoani Rukwa.

Nipo hapa mtaa maarufu kama DOUBLE ROAD! gari ya matangazo ya Polisi inapita ndani yake akiwamo polisi wa kike na kipaza sauti akiwasihi wananchi wajitokeze kesho jumamosi tarehe saba katika maandamano ya kupinga unyanyasaji wa watoto na UBAKAJI!

MY TAKE:
Hawa polisi badala ya kugeuka na kuwa Waigizaji wangeanza kwanza na kumkamata Alhaj Kapuya aliyekabaka kabinti kabichi, na kama haitoshi anamtishia maisha. Hii ni zaidi ya UNYANYASAJI. Polisi badala ya kukamata wanatuambia tuandamane? Hivi kweli hapa ndipo tulipofika kweli?

Nawasilisha.
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,700
Likes
1,267
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,700 1,267 280
Mkuu wewe fanya mpango uhudhurie hayo maandamano na pia fanya mpango tengeneza mabango yasiyopungua manne yenye ujumbe juu ya ubakaji wa kapuya yawepo mstari wa mbele kwenye hayo maandamano
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,031
Likes
10,394
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,031 10,394 280
wameonyesha uzalendo na taifa hili kwa mara ya kwanza SI VIBAYA MSIMAMIA SHERIA NA AMANI AKIHUBIRI AMANI-kwani kinga ni bora kuliko tiba(kushurutisha sheria) ingawa kwa kapuya wamegwaya
 
F

Fagason

Senior Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
175
Likes
0
Points
33
F

Fagason

Senior Member
Joined Jun 14, 2013
175 0 33
waonyeshe mfano kwa jamii
 

Forum statistics

Threads 1,273,061
Members 490,262
Posts 30,469,872