polisi na mtoto wa mengi


engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
ndugu wana jamvi
miezi miwili iliyopita mtoto wa mengi alitaka kubambikiwa madawa ya kulevya na baadhi ya wakuu wa polisi hapa tz,na mzee mengi aliwataja kwa majina wahusika na akawaeleza kama wanaona kawachafulia majina basi waende mahakamani yeye mengi yupo tayari kwa hilo,nacho jiuliza kwa sasa ni kwamba je wale walio tajwa kwa majina wamefunguwa kesi yeyote ya kuchafuliwa majina yao? na kama hawajafunguwa kesi yeyote mahakamani je wana jf hawa polisi waliotajwa kwa majina inamaanisha wanakubali kuwa kweli mengi yupo sahihi juu ya tuhuma hizo kwao,na kama tuhuma hizo ni za kweli nini kimefanyika juu ya hawa polisi waliotaka kufanya unyama huo?
kwani tunajuwa kuwa walioko jela si wote wenye makosa ya kweli,baadhi yao wamebambikiwa kama ilivyotaka kutokea kwa mtoto wa mengi

wenye kujuwa nini kinaendelea juu ya hili swala karibuni jamvini
mapinduziiiiiiii daimaaaaaaa
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
nahisi bado uchunguzi unaendelea.......
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Sasa hivi nasikia wanasema mtoto wa huyu mzee ni msagaji,sijui hili nalo lina ukweli au ni hayo hayo tu ya kupakana matope!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,762
Likes
1,664
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,762 1,664 280
Walio tajwa walikanusha kwenye media, mmoja alisema kuwa wakati hili linatokea alikuwa nje ya nchi: nadhani inatosha au ni lazima waende mahakamani kama alivyo elekeza media tycoon?!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
ndugu wana jamvi
miezi miwili iliyopita mtoto wa mengi alitaka kubambikiwa madawa ya kulevya na baadhi ya wakuu wa polisi hapa tz,na mzee mengi aliwataja kwa majina wahusika na akawaeleza kama wanaona kawachafulia majina basi waende mahakamani yeye mengi yupo tayari kwa hilo,nacho jiuliza kwa sasa ni kwamba je wale walio tajwa kwa majina wamefunguwa kesi yeyote ya kuchafuliwa majina yao? na kama hawajafunguwa kesi yeyote mahakamani je wana jf hawa polisi waliotajwa kwa majina inamaanisha wanakubali kuwa kweli mengi yupo sahihi juu ya tuhuma hizo kwao,na kama tuhuma hizo ni za kweli nini kimefanyika juu ya hawa polisi waliotaka kufanya unyama huo?
kwani tunajuwa kuwa walioko jela si wote wenye makosa ya kweli,baadhi yao wamebambikiwa kama ilivyotaka kutokea kwa mtoto wa mengi

wenye kujuwa nini kinaendelea juu ya hili swala karibuni jamvini
mapinduziiiiiiii daimaaaaaaa
Yule Nzowa ambaye alikuwa mkuu wa kikosi cha kupambana na dawa za kulevya na aliyetajwa na Mengi kupokea mil 40 toka kwa wabaya wa Mengi ili afanikishe hiyo ishu amehamishwa tayari kapangiwa kazi ingine. wameshayamaliza wenyewe aka kulindana
 
B

bwakea

Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
0
B

bwakea

Member
Joined Jun 5, 2009
45 0 0
nasikia wamehamishwa, mzee wa kitengo cha kuzuia madawa amepelekwa makao makuu upelelezi na RPC nae amepelekwa makao makuu
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,721
Likes
5,323
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,721 5,323 280
nasikia wamehamishwa, mzee wa kitengo cha kuzuia madawa amepelekwa makao makuu upelelezi na RPC nae amepelekwa makao makuu
Hapo ndo ninapochoka na TANZANIA yetu................. huko nako akilikoroga watamuhamishia kwingine...........
 
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
242
Likes
0
Points
33
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
242 0 33
Tayari wamehamishana vituo vya kazi ndio progress iliyofanyika
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
624
Likes
87
Points
45
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
624 87 45
ndugu wana jamvi
miezi miwili iliyopita mtoto wa mengi alitaka kubambikiwa madawa ya kulevya na baadhi ya wakuu wa polisi hapa tz,na mzee mengi aliwataja kwa majina wahusika na akawaeleza kama wanaona kawachafulia majina basi waende mahakamani yeye mengi yupo tayari kwa hilo,nacho jiuliza kwa sasa ni kwamba je wale walio tajwa kwa majina wamefunguwa kesi yeyote ya kuchafuliwa majina yao? na kama hawajafunguwa kesi yeyote mahakamani je wana jf hawa polisi waliotajwa kwa majina inamaanisha wanakubali kuwa kweli mengi yupo sahihi juu ya tuhuma hizo kwao,na kama tuhuma hizo ni za kweli nini kimefanyika juu ya hawa polisi waliotaka kufanya unyama huo?
kwani tunajuwa kuwa walioko jela si wote wenye makosa ya kweli,baadhi yao wamebambikiwa kama ilivyotaka kutokea kwa mtoto wa mengi

wenye kujuwa nini kinaendelea juu ya hili swala karibuni jamvini
mapinduziiiiiiii daimaaaaaaa
Kweli Ndugu yangu hata mimi najiuliza kuhusu kesi ya Zombe na wenzake si serikali ilisema itakata rufaa, na process ilianza sijui kwa nini watu wa mahenge hawakumuuliza JK kwenye kampeni. We acha TZ inamavitu ya ajabu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,984
Likes
13,937
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,984 13,937 280
Visa vingi sana vya hapa nyumbani vina mwanzo usio na mwisho, jaribu kukumbuka issues kibao unambie mwisho wake ulikua nini, mfano, the most current one, wale tulioambiwa walikamatwa kwa RUSHWA hivi majuzi kwenye hekaheka za uchaguzi, kesi zao zimeishia wapi? ukiacha yule jamaa tu aliyekataa kumsujudia kiranja mkuu kule jimboni, kesho yake akapandishwa kizimbani, where are the others? si unawajua? walienda wapi? vp kesi za ubadhirifu na kashfa kedekede ambazo ni mamia zipo hazina mwisho mkuu, inauma saaaana
 
L

len

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
98
Likes
2
Points
15
L

len

Member
Joined Nov 9, 2010
98 2 15
Visa vingi sana vya hapa nyumbani vina mwanzo usio na mwisho, jaribu kukumbuka issues kibao unambie mwisho wake ulikua nini, mfano, the most current one, wale tulioambiwa walikamatwa kwa RUSHWA hivi majuzi kwenye hekaheka za uchaguzi, kesi zao zimeishia wapi? ukiacha yule jamaa tu aliyekataa kumsujudia kiranja mkuu kule jimboni, kesho yake akapandishwa kizimbani, where are the others? si unawajua? walienda wapi? vp kesi za ubadhirifu na kashfa kedekede ambazo ni mamia zipo hazina mwisho mkuu, inauma saaaana
Inasikitisha sana! ndio maana we seriously need a change in country. Mambo mengi sana yanayowahusu the so called wakubwa yanafunikwa tu . Tukumbuke pia issue ya Masha na Mengi, nayo pia iliishia juu juu tu
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,534
Likes
20
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,534 20 0
Visa vingi sana vya hapa nyumbani vina mwanzo usio na mwisho, jaribu kukumbuka issues kibao unambie mwisho wake ulikua nini, mfano, the most current one, wale tulioambiwa walikamatwa kwa RUSHWA hivi majuzi kwenye hekaheka za uchaguzi, kesi zao zimeishia wapi? ukiacha yule jamaa tu aliyekataa kumsujudia kiranja mkuu kule jimboni, kesho yake akapandishwa kizimbani, where are the others? si unawajua? walienda wapi? vp kesi za ubadhirifu na kashfa kedekede ambazo ni mamia zipo hazina mwisho mkuu, inauma saaaana
Mi niliposema nidhamu ya woga ndio inatumaliza waTZ ckueleweka na wengine kuniona mchochezi wa fujo...ngoja tukae kimya wakubwa na wenye nnchi waendelee kupeta, ishu zote na kashfa za mamolion zinaishia juu juu coz wajua waTZ ni wasahaulifu na waoga, jamani tumeshindwa hata kuandama?????. One day tutalia sana.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Sasa hivi nasikia wanasema mtoto wa huyu mzee ni msagaji,sijui hili nalo lina ukweli au ni hayo hayo tu ya kupakana matope!
haihusiani hapa wewe wa wapi...kusagana kwake kunakuhusu nini hapa na kuwekewa madawa
 
M

mbarbaig

Senior Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
151
Likes
11
Points
35
M

mbarbaig

Senior Member
Joined Feb 10, 2009
151 11 35
Kweli Ndugu yangu hata mimi najiuliza kuhusu kesi ya Zombe na wenzake si serikali ilisema itakata rufaa, na process ilianza sijui kwa nini watu wa mahenge hawakumuuliza JK kwenye kampeni. We acha TZ inamavitu ya ajabu[/QU

Its over....sheria sio siasa
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,572
Likes
2,137
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,572 2,137 280
Tusisahau kesi ya Rada imesomwa huko Uingereza na hapa tuliambiwa imesha fungwa,angalizo ni kuwa mambo ya wakubwa yanaishia kwa kuyamaliza kimya kimya ,hata mambo ya mzee wa vijisenti ingekuwa yamefanyika hapa bongo mambo yangeishia kinyemela,hii ndio bongo ukiwa nacho hakuna atakayekugusa
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,076
Likes
1,925
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,076 1,925 280
imeishua kuamishwa kwa watu na kurudishwa mkao makuu , hakuna lolote nao takukuru wansubiri mtu afe ndio wachunguze, uchunguzi hadi lini?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,378
Likes
2,432
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,378 2,432 280
Sasa hivi nasikia wanasema mtoto wa huyu mzee ni msagaji,sijui hili nalo lina ukweli au ni hayo hayo tu ya kupakana matope!
Inasemekana ni kweli huyo binti yake ni msagaji toka siku nyingi!
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
nashukuru wana jamvi kweli kuna mengi yanayo uzi ktk hii nchi na yanaishia kimyakimya,sasa tusubili la mtoto wa lowasa nalo sijui mwisho wake utakuwaje,kweli hii ni bongo zaidi tuijuavyo
mapinduziiii daimaaaa
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,008
Likes
14,456
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,008 14,456 280
Walio tajwa walikanusha kwenye media, mmoja alisema kuwa wakati hili linatokea alikuwa nje ya nchi: nadhani inatosha au ni lazima waende mahakamani kama alivyo elekeza media tycoon?!
Ma boss wa Mafia wakati wa Prohibition ilikuwa wakitaka kuua mtu kwanza, wanatengeneza alibi. Wanaenda nje ya mji, au wakati wa tukio wanakuwa kwenye party fulani yenye watu wengi ili wakija kuulizwa waseme "Nilikuwa kwenye party wakati huo na watu wote waliniona"

Si lazima uwepo nchini ku mastermind vitu kama hivi, unaweza kuchora chess na kuwaachia ma kople wafanye execution. Kwa hiyo kuwa nje ya nchi si utetezi katika level ya ma blueprint huko.

Labda aseme jingine.
 

Forum statistics

Threads 1,205,862
Members 458,119
Posts 28,208,280