Polisi, msaidieni mama huyu anafanyiwa ukatili na mumewe

MTAKA HABARI

Senior Member
Jan 17, 2019
103
250
Jeshi la polisi mkoa wa Iringa tunaomba mumuokoe huyu mama hapa Mkimbizi, mama huyu anateswa sana na mume wake kwa vipigo; mbaya zaidi huyu mama anaogopa kushitaki kulingana na vitisho anavyopewa. Majirani tumemsihi sana huyu baba lakini hashauriki wala hamuelewi mtu.

Watetezi wa wanawake mwanamke mwenzenu anavunda kwa vipigo msaidieni.

Huyu baba ni mkatili sana kwa kweli kwa familia yake.

Namba ya huyo mama ni 0676361*** mtafuteni muone

Mbaya zaidi huyu baba anasema haogopi chochote.

OCD tafadhali mtafuteni mtu huyu muone wenyewe.

Namba za huyo mume wake ni 0753248****
 

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Jun 21, 2012
733
1,000
Jeshi la polisi mkoa wa Iringa tunaomba mumuokoe huyu mama hapa Mkimbizi, mama huyu anateswa sana na mume wake kwa vipigo; mbaya zaidi huyu mama anaogopa kushitaki kulingana na vitisho anavyopewa. Majirani tumemsihi sana huyu baba lakini hashauriki wala hamuelewi mtu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom