Polisi: Marehemu Ally Zona aligongwa na kitu kizito na sio Risasi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi: Marehemu Ally Zona aligongwa na kitu kizito na sio Risasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by madibira1, Aug 29, 2012.

  1. madibira1

    madibira1 Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimeona katika Channel Ten polisi wametoa ripoti kwamba marehemu Ally aliyeuawa katika maandamano ya Chadema Morogoro amefariki kutokana na kugongwa na kitu kizito sio risasi, hiyo ni baada ya uchunguzi wa madaktari.

     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kapigwa nondo huyo.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Polis wa moro ni sawa na wa dar??????nauliza tu
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Wameua wao, wamechunguza wao na wanatoa ripoti wao! Tafakari!
     
  5. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,050
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Sinema la kihindi hiloooo!
     
  6. d

    dorr Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ngumu sana kumkabidhi fisi bucha au zizi la mbuzi hatutaweza kupata suluhu hadi tume huru ya mahakama
     
  7. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili ni picha la kihindi hivi na wale majeluhi na wenyewe wapondwa na vyuma vizito? Nauliza mwenye habari zao atuhabalishe.
     
  8. m

    malaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukweli anao mungu. Mungu hafichi kitu. Ipo siku itajulikana tu. Ee mola mrehem ally mpumzishe kwa aman. Damu yake imetumika na uonyeshe ukweli kwa kutumia damu yake. Amin.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,675
    Likes Received: 3,557
    Trophy Points: 280
    Aahhh hawana jipya kama tume imeundwa na IGP kwa nini RPC anashupalia kutoa tamko??si angesubiri uchunguzi wa tume??
     
  10. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,163
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Ngumu kumesa!
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wliofanya uchunguzi huo walitoka Dar
     
  12. I

    Ichobela JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mtu utarajie majibu gani kama unanituhumu kwa mauaji na mimi nichunguze mazingira ya kifo na thn nitoe taarifa mimi..." kabisa haiingii akilini...hatungeshangaa hata kma wangesema kafa kwa ajari ya basi!
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli siku hizi Binadamu kawa kama kuku anakufa watu wanakuja na majibu ya uongo anazikwa na kusaulika........Nasikitika sana
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hayo ndio matokeo ya tume? Au polithi pekee??!!
     
  15. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kama ni kitu kizito nani alimpiga na ni nani alisababisha kwani hata bomu la machozi lina uzito
     
  16. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,978
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    ahaa...kwahiyo nani kaua sasa...hii nchi kuna watu wanafikiri watanzania ni kama viongozi wa ccm....sisi akili zinafanya kazi hatupelekwi kama ng'ombe na tunajua nin kimetokea kwa hiyo hatudanganyiki...
     
  17. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,146
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hehe. Hii nchi unahitaji a sense of humour!
     
  18. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    are u serious? Ngoja tusubiri kama kuna mwingine kaangalia hio taarifa, kama ni kweli basi kuna haja ya kukapindua haka kaserikali legelege
     
  19. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unajifanya hujui?
     
  20. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Funny!
     
Loading...