Polisi huwa na kadi za CCM wawapo Kazini


Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Hakika kama huamini utaamini hili ninalosema, kabla ya kuanzisha mfumo wa vyama vingi ulitolewa mwito kwa vyombo vya usalama kujihusisha na siasa. Kadri siku zilivyosonga mbele mwitikio wa wananchi kwa vyama vya upinzani umekuwa ukiongezeka hivyo kupunguza idadi ya wanachama wa CCM toka katika makabrasha yake kwa sababu nyingi moja wapo wengi wao kuona chama cha CCM kukosa mwelekeo, kupoteza dira nk.

Mauaji yaliyoshamiri hivi karibuni dhidi ya wananchi wanaoviunga vyama vya upinzani yameongezeka sana, hii inaashiria kuwa askari polisi bado wana itikadi ya chama cha CCM japo kadi hawana. Kadi za chama hiki kwa polisi hawa ziko mioyoni mwao. Wanazo kwa njia mbili aidha kwa matakwa yao yasiyo na maslahi au kwa kulazimishwa na viongozi waandamizi wa CCM.

Tunawataka Polisi waachane na tabia ya kuegemea upande mmoja wa chama wawapo kazini kwani kama tunavyoona kuna athari kubwa sana kwa maisha ya raia. Aidha tunawataka wanasiasa wa CCM waache kuwatumia polisi kulazimisha wananchi kukiunga mkono chama cha CCM.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,484
Likes
132,253
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,484 132,253 280
Police wa Tanzania ni kama kinyonga hubadilika rangi kutokana na mahali alipo
 
Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
3,257
Likes
3,391
Points
280
Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2012
3,257 3,391 280
Huo ndio ukweli kabisa. Polisi wa Tanzania ni Wana-CCM. Lakini, hakuna marefu yasiyo na ncha. Ipo siku tu, haya yote yatakwisha.
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055