POLISI Geita 'wateka', wampiga na kumharibu jicho Mwandishi wa Habari


P

Pwaaaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
248
Likes
0
Points
0
Age
43
P

Pwaaaa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
248 0 0
Nimepata taarifa za kusikitisha kutoka mkoa wa Geita. Taarifa zinadai kwamba, juzi kati ya saa moja jioni, askari polisi wapatao 8 wakiwa na silaha nzito za kivita-SMG- 'walimteka' kisha kumkamata, wakampiga na kumuumiza vibaya kwa kumpasua mishipa midogo ya damu katika jicho la kushoto, Mwandishi wa habari Salumu Maige, anayeandikia gazeti la Mwananchi na Redio Free Afrika huko Geita. Polisi walikuwa na gari Namba PT 1998-OCD Geita. Mwenye taarifa zaidi atujuze!.
 
S

sawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,666
Likes
295
Points
180
S

sawa

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,666 295 180
TUMESHA SEMA wapigwee PINDA waziri mkuu
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,525
Likes
148
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,525 148 160
Kisa cha kumfanyia hivyo nini?

Tiba
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
IGP nimepisha naye hapa mnazi moja anachekelea tu, nikuomba mungu tu nchi sasa ilipofika.....
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,358
Likes
1,314
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,358 1,314 280
Poleni waandishi wa habari,Hichi kirusi cha kuwajeruhi na kuwauwa waandishi kumbe bado kipo?
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Nimepata taarifa za kusikitisha kutoka mkoa wa Geita. Taarifa zinadai kwamba, juzi kati ya saa moja jioni, askari polisi wapatao 8 wakiwa na silaha nzito za kivita-SMG- 'walimteka' kisha kumkamata, wakampiga na kumuumiza vibaya kwa kumpasua mishipa midogo ya damu katika jicho la kushoto, Mwandishi wa habari Salumu Maige, anayeandikia gazeti la Mwananchi na Redio Free Afrika huko Geita. Polisi walikuwa na gari Namba PT 1998-OCD Geita. Mwenye taarifa zaidi atujuze!.
Mkuu ni kweli wamemfanyia unyama sana huyo Mwandishi.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Habari mbaya sana jamani na hakika tunakoelekea siyo kwenyewe hata kidogo.
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,037
Likes
95
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,037 95 0
Waandishi wenzake wapo wapi toka juzi tusisikie hii habari na kuilaani? .Naona wapo bize kupokea vibahasha na kuandika habari za matamko feki dhidi ya chadema.
Pole sana Salumu Maige , mwenyezi mungu akujaalie upone kwa wepesi.
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,597
Likes
1,659
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,597 1,659 280
waandishi wenzake wako bussy na kuichafua chadema, ajiuguze mwenyewe, wako bussy sana sijui kama watamsaidia
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Kwa tabia za waandishi njaa akina Kibanda na kundi lake mie sina huruma hata kidogo .Nimeona leo mtu kaamua kutukana KK ya Chadema kisa mwandishi na maslahi na mgogoro wa Chadema .Polisi wagongeni tu wafuga tumbo hawa .
 

Forum statistics

Threads 1,250,654
Members 481,436
Posts 29,740,520