Polisi, CHADEMA sasa wafika pabaya. CHADEMA waanza kuwindwa kama wahalifu (Video)

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
10,902
2,000
Inaonekana ukiwa mwana CHADEME kwa sasa ni zaidi ya gaidi. Hapa wana CHAEMA walikuwa wanaenda kumlaki Mbunge wao anayerejea kuja kutoa shukrani za uaminifu kwao sasa inaonekana wezuiwa.

Swali, mbona kwa CCM haya ni ya kawaida? Hivi ni moja ya vitu vinavyomfanya Rais Magufuli kuonekana kuendesha utawala katili dhidi ya wale wanaomkosoa na kupinga mwenendo wake wa kiuongozi.

Magari yanakaguliwa na askari wenye silaha na inaonekana anayesakwa ni aliyevalia sare ya CHADEMA. Hatutafika salama kwa hali hii.

 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
3,883
2,000
juzi juma3 ma CCM yameandamana na kufanya kampeni kimtindo karibia mikoa yoote kwa kisingizio cha kumtafutia wadhamani mgombea wao wa uraisi na hakuna aliye wabugudhi wala kuwasimamisha mabarabarani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom