Polisi arusha kituo cha unga limited..


olesiteti Jr

olesiteti Jr

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
96
Likes
55
Points
45
olesiteti Jr

olesiteti Jr

Member
Joined Jul 6, 2016
96 55 45
Kwanza kabisa na penda kuwa pongeza polisi kwa kazi nzuri ya kulinda usalama wetu hivi nataka kuuliza barua ya wito katika kituo cha polisi unga limited inauzwa.

Maana nashaanga askar ana niambia hizo barua tuki wasaidiah amtufanyii lolote kazi ni usumbufu yaan nimeenda kueleza shida yangu nime tapeliwa na fundi laki nne ana nifananisha na wateja wake wengine.

Kitendo cha kukosa huduma kime ni udhi sana polisi jaman kama mmeshindwa kuweka watu wenye weledi mapokezi mtaendelea kupoteza sifa na kuchagia uhalifu unao epukika.

Mara nyingi nikienda kumdai tuna pishana kauli mnataka nipata je hela yangu wa shughulikien watu wanao poteza sifa ya jeshi letu nipo tayar kutoa ushirikiano kwa kitendo hiki nimepoteza muda wangu bure.
 

Forum statistics

Threads 1,235,851
Members 474,755
Posts 29,238,473