Polisi Afukuzwa Kazi kwa Kumbaka Mtuhumiwa wa Kike katika kituo cha polisi


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
353
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 353 180
polisi.jpg
JESHI la Polisi mkoani Mbeya limemfukuza kazi askari wake Enock Daffa (22) kwa tuhuma za kufanya mapenzi na mtuhumiwa wa kike mwenye umri wa miaka 25 katika Kituo cha Polisi cha Mji mdogo wa Tunduma, Wilaya ya Momba, mkoani hapa.
Kwa mujibu wa Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, Athuman Diwani, askari huyo alitenda kosa hilo Novemba 21,2012 na kwamba mtuhumiwa aliyefanya naye mapenzi alikuwa akikabiliwa na kosa la wizi.
Kamanda Athumani alisema kuwa mbali ya kufukuzwa kazi askari huyo tayari amefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Mbozi ili sheria iweze kuchukua mkondo wake.
Aidha alisema kuwa hali kama hiyo haitaweza kuvumiliwa na Jeshi la Polisi na kwamba atakayebainika kufanya tukio kama hilo adhabu yake itakuwa ni kufukuzwa kazi.
Kamanda huyo alitoa wito kwa askari polisi kufanya kazi kwa kufuata sheria na kanuni za Jeshi la Polisi kama mwongozo unavyowaagiza ili kulinda maadili ya Jeshi la Polisi ambacho ndicho chombo kinachotumika na wananchi katika kuzisimamia sheria.
Akizungumzia tukio hilo, baba mzazi wa askari huyo alisema kuwa kitendo alichofaya mtoto wake si cha kiungwana ambacho pia kimetia fedheha familia yake pia kwa jeshi la Polisi ambalo limepewa dhamana ya kutunza usalama wa raia na mali zake.
Wakati huohuo, katika kijiji cha Malangali Barabara ya Mbeya-Iringa, Wilaya ya Mbarali gari aina ya Nissan Patrol lilimgonga mtembea kwa miguu na kusababisha kifo chake papo hapo.
Alisema kuwa mwili wa marehemu bado haujafamika na mwili umehifadhiwa katika Hospitali ya Chimala Mission na kwamba juhudi za kuutambua mwili wa marehemu na mahali anapotoka zinaendelea.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
polisi ccm weka mbali na wake zetu..kumbe usiombe mkeo akamatwe wanaenda kumfanya kitoweo kweli serilikali hii haina cha kujivunia cha maana..
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,223
Likes
8,504
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,223 8,504 280
Du yani enock yani umekosa demu kweli yani yaniii khaaaaaaaa!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Mambo ya Idd Amin yamerudi Tanzania katika utawala huu dhalimu.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,383
Likes
2,805
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,383 2,805 280
maskini ukute dada wa watu ndo rushwa alikuwa amempa ili amsaidie apate dhamana dunia ina mambo
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Ama kweli serikali ya ccm ni janga rasmi kwa Taifa letu!
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,790
Likes
1,238
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,790 1,238 280
ali,baka au walipeana hebu angalieni umri wao kwanza
Huyu Mama mwizi ni hatari naomba Mahakama iangali mwenendo mzima km kuna utata wa Rushwa ya ngono au alimlazimisha
Mimi nina wasiwasi na huyo Mkuu wa Kituo cha Polisi Tunduma, huenda huyo Mdada analipa na alikubali mwenyewe yaishe ahakikishiwe nafuu ya Kesi yake
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
353
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 353 180
maskini ukute dada wa watu ndo rushwa alikuwa amempa ili amsaidie apate dhamana dunia ina mambo
pengine alimpa vitisho au uyo mwanamke alikuwa na njaa,akapewa chips na yeye akatoa penz,maisha aya
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
29
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 29 0
kichwa cha habari kinasema amebaka lakini maelezo yanasema wamefanya mapenzi...
 
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Likes
3
Points
35
Age
29
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 3 35
Baba mzazi wa askari ampendi mwanae " anasema kitendo si cha ungwana alichofanya mwanae" je hana uhakika kafanya kweli au huyo mwizi wa kike alikubali then akajeuka ili kujenga umaarufu kuwa yeye ni mkali hadi askari kadata.?
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified User
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified User
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
ali,baka au walipeana hebu angalieni umri wao kwanza
Huyu Mama mwizi ni hatari naomba Mahakama iangali mwenendo mzima km kuna utata wa Rushwa ya ngono au alimlazimisha
Mimi nina wasiwasi na huyo Mkuu wa Kituo cha Polisi Tunduma, huenda huyo Mdada analipa na alikubali mwenyewe yaishe ahakikishiwe nafuu ya Kesi yake
Unaweza kupeana na mwenzio ndani ya ofisi yako ? Yaaani kula mzigo ndani ya meza yako ya ofisi ?!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,152
Likes
14,300
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,152 14,300 280
Huyo askari ameonewa, angeshitakiwa kwa kufanya mapenzi muda wa kazi na kwenye kituo cha kazi.!
 
Y

yohanakomaga

Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
3
Age
35
Y

yohanakomaga

Member
Joined Jun 23, 2011
20 0 3
someni kifungu cha 130 cha kanuni ya adhabu,utaelewa maana ya kubaka.
 
CRN

CRN

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
60
Likes
0
Points
0
CRN

CRN

Member
Joined Oct 24, 2012
60 0 0
Hapo kuna kitu kilichoandaliwa,mwanamke mwenye umri huo hawezi kubakwa na akakaa kimya bila kupiga kelele bwana,hao watakuwa walikutwa wakifanya mapenzi na kwa kulinda maadili ya kazi wameamua kumfukuza ili kuonyesha uwajibikaji,hata hivyo hawakupaswa kumfukuza kwani hayo ndo mavuno ya walichokipanda,Jeshi la polisi limepoteza sifa kutokana na kuwa na viongozi waliolewa madaraka pamoja na malupulupu ya CCM na kusahau majukumu yao,kwanza huyo dogo ametekeleza vyema dhana ya POLISI JAMII kwa kujamiiana na mwanajamii,big up polisi wetu.
 
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
395
Likes
4
Points
35
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
395 4 35
Siasa mbaya kweli, jambo hili ni la kinidhamu kazini mpaka magazetini? Leo hii kunawatu wanavunja amri hii ya sita kwenye maofisi mchana kweupeeeeeeee!!!! tena na watendaji wakuu wa sehemu husika iwe ofisini ama nje wakati wa saa za kazi, ziandikwe na hizo, askari wa miaka 22 damu yake inachemka mbaya!!!...Samahani lakini ni maoni!
 
kizeze

kizeze

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
273
Likes
153
Points
60
kizeze

kizeze

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
273 153 60
hawa police wanaoingzwa kwa kutoa rushwa wana matukio ya ajabu xana
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
6
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 6 33
Umri wa askari 22, totoz 25 halafu wakajikuta wapo wawili 2, tena giza?????
 

Forum statistics

Threads 1,212,863
Members 461,778
Posts 28,457,046