Polisi acheni kuingilia kazi za wanasiasa


V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,037
Likes
2,442
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,037 2,442 280
Jeshi letu la polisi limejikuta likitumika kisiasa ili kuwapendeza watawala. Gazeti la Mtanzania ambapo Rain Magufuli amenukuliwa akisema waliohamia Chadema ni majizi! Sijashangazwa na kauli ya rais maana ni mwanasiasa na kauli zake zinafanana na wanasiasa wengine was Tanzania.

Najiuliza, iwapo Zitto, Lissu, Mbowe au mpinzani yeyote angetumia kauli kama hiyo dhidi ya mwanasiasa mwenzake ambaye ni rais, polisi wangemwacha salama?

Natoa wito kwa polisi wawaache wanasiasa wafanye kazi zao badala ya kuwaingilia wanaporushiana mipasho yao ya kisiasa vinginevyo wataabika na kudharauliwa na umma.

[A
20171101_123108-jpg.621978
TTACH=full]621978[/ATTACH]
 
shiu yang

shiu yang

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
2,542
Likes
4,532
Points
280
Age
47
shiu yang

shiu yang

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
2,542 4,532 280
Hii kauli ya Rais Magufuri ni kauli uliyojaa hasira, ghadhabu, uchungu , chuki ,fitina na inaoneka wazi ndani ya hii kauli ni kutaka mtu ashikishwe hata kesi isiyo yake akae hata jela, Magufuri komaa kisiasa uache siasa za chuki.
 
Polo

Polo

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
1,149
Likes
712
Points
280
Polo

Polo

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
1,149 712 280
Kwahyo unataka rais akamatwe! embu nenda kasome sheria inasemaje kuhusu viongozi ambao hawatakiwi kushitakiwa.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
52,095
Likes
39,788
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
52,095 39,788 280
Jeshi letu la polisi limejikuta likitumika kisiasa ili kuwapendeza watawala. Gazeti la Mtanzania ambapo Rain Magufuli amenukuliwa akisema waliohamia Chadema ni majizi! Sijashangazwa na kauli ya rais maana ni mwanasiasa na kauli zake zinafanana na wanasiasa wengine was Tanzania.

Najiuliza, iwapo Zitto, Lissu, Mbowe au mpinzani yeyote angetumia kauli kama hiyo dhidi ya mwanasiasa mwenzake ambaye ni rais, polisi wangemwacha salama?

Natoa wito kwa polisi wawaache wanasiasa wafanye kazi zao badala ya kuwaingilia wanaporushiana mipasho yao ya kisiasa vinginevyo wataabika na kudharauliwa na umma.

[A View attachment 621978 TTACH=full]621978[/ATTACH]
Huu uhai kidogo ilionao hii ccm ni msaada kutoka polisi tu , bila polisi ccm haimalizi wiki !
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,037
Likes
2,442
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,037 2,442 280
Kwahyo unataka rais akamatwe! embu nenda kasome sheria inasemaje kuhusu viongozi ambao hawatakiwi kushitakiwa.
Hujanielewa. Nawataka polisi waache wanasiasa wacheze ngoma yao wenyewe, hao majizi wakirudisha majibu polisi watulie waendelee kulumbana na kupashana.

Vv
 
K

kaishebo

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
737
Likes
485
Points
80
K

kaishebo

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
737 485 80
msameheni ana hasira....
amegundua nguvu kubwa anayotumia kuwaaminisha Wananchi kuwa anakubalika , imekuwa bure.....
kaanzisha mahakama ya mafisadi...kajikuta anaotakiwa kuwapeleka huko ni maswahiba zake.
ile mahakama kama mahame
 
successor

successor

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
2,847
Likes
4,722
Points
280
successor

successor

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2012
2,847 4,722 280
Huyu mzee ni wa hovyo sana aisee. Sijui kichwa chake kina nini. Yaani anaropoka hadi unajiuliza huyu mtu yuko sawa kweli kichwani. Anashindwa hata kujua yeye ni nani, hatambui nafasi yake kabisa. Inabidi wasaidizi wake wamsaidie ajitofautishe na Lusinde kibajaj.
 

Forum statistics

Threads 1,215,761
Members 463,405
Posts 28,558,853