Police kill man-eating crocodile ( AFTER TANZANIAN WITCHDOCTOR TRAPS IT!) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police kill man-eating crocodile ( AFTER TANZANIAN WITCHDOCTOR TRAPS IT!)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jebs2002, Jul 21, 2011.

  1. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 2,402
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
  2. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimesoma lakini sijaelewa ni wapi amewatapeli.Walimuita,wakamlipa na akatimiza kazi yao,tena kazi iliowashinda wanajeshi wao.Uko wapi utapeli wake?Siamini katika uganga lakini this was a transaction on which both parties interests were taken care of and therefore no one complained in the end....but the story ends prematurely.
     
  3. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 2,402
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    Sawa sawa kabisa, kisheria hakuna makosa kwa mbongo wetu, swala ni ukiona hio list ya vitu alivyowaambia wamletee, unaona kabisa ni akili imetumika pale, kwa kuweka mtego wa mbuzi, kuku na vyakula vingine, yote kumtamanisha mamba ili aje kuvila, na ndipo askari wa kliganda wakapata nafasi ya kumtia risasi yule mamba.
    Swala ni kwanini hao wanakijiji wa na wanajeshi wa uganda hawakufikira ivyo?
    Na mganga atasema ni dawa imetumika, ila sio kweli, ni hivyo votoweo.
    Kweli akili ni mali!
     
  4. f

    fazili JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mbona hatuwatumii hawa kutatua matatizo ya umeme tz kama rais na mawaziri wameshindwa? ahheeeeee
     
Loading...