Police Force Ordinance(Ammendment) Act 1964 and Possession of handcuffs


Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
40
Points
0

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 40 0
Jamani naombeni kupata maelezo kama Police Force Ordinance (Ammendment) Act 1964 inakataza mtu binafsi kumiliki pingu. Maana katika sheria za wenzetu kuna vifungu kabisa vinavyokataza mtu binafsi kumiliki pingu mfano

" New York City Administrative Code Section 10-147 - Possession Of Handcuffs, Thumb-cuffs Or Leg Irons By Unauthorized Persons Prohibited."

Je Tazania ipo sheria kama hiyo?.
 

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
19
Points
0

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 19 0
Nafikiri hakuna sheria hiyo kwa sababu hakuna sababu za kumiliki pingu za nini kwanza kwani umekosa kamba
Itakuwa vigumu kumtia hatiani jamaa kwa vile hakuna sheria inayokataza kumiliki pingu.

Kuna wengine watakamatwa kwa kumiliki kondom huku wakiwa na mwanamke mke wa mtu.
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,207
Likes
280
Points
180

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,207 280 180
Itakuwa vigumu kumtia hatiani jamaa kwa vile hakuna sheria inayokataza kumiliki pingu.

Kuna wengine watakamatwa kwa kumiliki kondom huku wakiwa na mwanamke mke wa mtu.
Na hapo polisi wamebugi, na hicho ndicho kielelezo kuwa wameset the whole thing, kwanza sidhani kama kuna maduka duniani yanoyouza pingu kwa raia wa kawaida ila silaha peke yake. Na ikiwa Jerry alikuwa na pingu maana yake aliipata through security organs-polisi.

hapo Kova amechemsha.
Wanamwonea tu dogo.
 

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,031
Likes
19
Points
133

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,031 19 133
Na hapo polisi wamebugi, na hicho ndicho kielelezo kuwa wameset the whole thing, kwanza sidhani kama kuna maduka duniani yanoyouza pingu kwa raia wa kawaida ila silaha peke yake. Na ikiwa Jerry alikuwa na pingu maana yake aliipata through security organs-polisi.

hapo Kova amechemsha.
Wanamwonea tu dogo.
Tanganyika ARMS wanauza pingu, technically ni ruksa kumiliki pingu kwa matumizi binafsi, kwa sababu hakuna sheria inayokataza.
 

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,628
Likes
1,959
Points
280

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,628 1,959 280
Tumejazana watu wengi kwenye top post za organs zetu ambao kwa makusudi hatutaki kutumia vichwa vyetu kufikiri. Tunatumia jazba. Tunafikiri baada ya kufanya yale tunayotaka kufanya na tena kibaya ni baada ya kuvulunda.
Muda unavyosogea mbele ndivyo pia namna ya kuhandle mambo inavyotakiwa kubadilika.
Haya madudu wanayoleta polisi waangalie yatawageuka kama wakiyafanya bila uangalifu!
 

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
51
Points
145

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 51 145
Kama kuna mwanasheria hapa atujuze hii issue ya pingu. Navyojua mimi ni mpaka iwe stated clearly kwenye sheria kwamba kumiliki pingu ni kosa ndipo jamaa atakuwa convicted otherwise kufikiri tu kwa Kova kwamba raia wa kawaida hastahili kuwa na pingu hakutosherezi.

Besides, kwa nini Kova kapeleka file la Jerry kwa Mwanasheria wa serikali na sio kwa DPP??? Nafikiri hata jeshi la polisi halina uhakika kama jamaa ana kesi ya kujibu au la!!!
 

mujusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
237
Likes
4
Points
33

mujusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
237 4 33
Ngoja tuone Wanasheria na Mahakama iasemaje juu ya umiliki na matumizi ya pingu kwa mtu binafsi. hata Polisi wengine hawana uhakika na hili kwa sababu baadhi ya Private Security Companies wanamiliki pingu na kuwagawia wafanyakazi wao.
 

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
10
Points
135

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 10 135
hIVI hII SHERIA YA kUMILIKI PINGU IMEKAAJE MAANA HAIKATAZI MTU KUMILIKI PINGU SASA KAMA HAIKATAZI WEWE KAMA UNAHITAJI KWANINI USIMILIKI? MIMI NINAYO TENA KAMA KUNA MTU ANATAKA NIMPE
 

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
337
Likes
68
Points
45

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
337 68 45
FETISH ni kitu ngeni kwa Watanzania wa nyumbani.....usikutane nayo ni balaa utapigwa mijeledi na pingu umefungwa kwenye tendegu za kitanda...
S_ni_S kidogo umekosea; fetish ni mojawapo ya magonjwa ya kisaikolojia yahusuyo tendo la ngono (sexual perversion) amabapo mtu huhusisha matendo yasiyo ya kawaida (ambapo kwa kuyafanya sambamba na ngono ama hata bila ngono hupata raha). Fetish huhusisha obsession, ambapo mtu anaweza kuwa na tabia ya kunusa chupi ya mwenza/mpenzi/mke, nguo zenye harufu ya manukato au jasho n.k ili kupata msisimko wa kingono. Hii ya pingu na bakora na kukabana koo kumnyima mwenzio pumzi (cuffs, whips and gagging) inaangukia katika ugonjwa unaoitwa sadism (kupata raha kwa kumsababbishi mwingine maumivu) au masochism (kupata raha kufuatia kuumizwa) au vyote kwa pamoja (sadomasochism).Kunradhi nimechangaya mada kidogo ,lakini sikuwa na jinsi nimeona hii ni nafasi ya kuzuia upotoshaji, ambao pengine sio wa makusudi. Safari ni safari please take no offence....
 

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hakuna Sheria nchini kwetu inayokataza mtu binafsi kumiliki pingu. Labda kama hiyo pingu iwe na nembo ya Serikali ndio tutasema kwamba kosa ni kumiliki/kuchepusha mali ya Serikali isivyo halali! Swali ni kwamba hiyo pingu alikuwa nayo Jerry Muro kwa ajili ya nini? Kwa upande wa bastola haina shaka ni kwa ajili ya ulinzi binafsi, ila pingu ndio inayozua maswali mengi yasiyo na majibu!
 

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,547
Likes
623
Points
280

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,547 623 280
Kwani kazi ya pingu ni NINI?

Hivi mnafikiri mtu akitaka kufunga mtu mwingine anahitaji PINGU tu?

Alikuwa anazitumia pingu kwa ajili gani, hiyo ni juu yake. Kama kuna mtu akiona PINGU basi anaanza kutetemeka, basi huyo ana matatizo. Mbona Mgambo huwa wanafunga watu mashati, sasa mtu ukikutwa na shati basi ukamatwe kuwa una PINGU.

Mwisho, POLISI wawaelimishe wananchi kuwa ni watu gani wana kazi gani. Unakuta hata Mwana jeshi wa JWTZ ana kagua watu na mizgo yao barabarani. Polisi anakuwa JAMBAZI, mgambo anakuwa POLISI, Jembe Auction wanakuwa POLISI ...... mhhhhhhhhhhhh

plastichandcuffs.jpg


article-1045159-024909E700000578-866_468x353.jpg


Hizi plastic hapa chini ni kwa ajili ya kutumia kwenye kuweka waya za umeme/alectronics pamoja, mabomba, nk. Ila hapa zinakuwa Pingu. Labda akienda dangulo anataka wamfunge pingu................
 

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,373
Likes
1,103
Points
280

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,373 1,103 280
Kwani kazi ya pingu ni NINI?

Hivi mnafikiri mtu akitaka kufunga mtu mwingine anahitaji PINGU tu?

Alikuwa anazitumia pingu kwa ajili gani, hiyo ni juu yake. Kama kuna mtu akiona PINGU basi anaanza kutetemeka, basi huyo ana matatizo. Mbona Mgambo huwa wanafunga watu mashati, sasa mtu ukikutwa na shati basi ukamatwe kuwa una PINGU.

Mwisho, POLISI wawaelimishe wananchi kuwa ni watu gani wana kazi gani. Unakuta hata Mwana jeshi wa JWTZ ana kagua watu na mizgo yao barabarani. Polisi anakuwa JAMBAZI, mgambo anakuwa POLISI, Jembe Auction wanakuwa POLISI ...... mhhhhhhhhhhhh

plastichandcuffs.jpg


article-1045159-024909E700000578-866_468x353.jpg


Hizi plastic hapa chini ni kwa ajili ya kutumia kwenye kuweka waya za umeme/alectronics pamoja, mabomba, nk. Ila hapa zinakuwa Pingu. Labda akienda dangulo anataka wamfunge pingu................
Nkwingwa,kuna zile pingu za Kamba za katani zinatumiwa sana na mgambo wa maeneo ya vijijini kule Sikonge,vipi ukikutwa nazo hizo:D:D
 

Forum statistics

Threads 1,203,977
Members 457,048
Posts 28,136,708