Polepole: Zitto Kabwe chama kina mfia ndio maana anatapatapa


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,092
Likes
4,079
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,092 4,079 280
1.jpg

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM Taifa, Ndg Humphrey Polepole amerusha jiwe gizani kwa Mbunge wa Kigoma Mjini Mh. Zitto Kabwe kwamba anajua wakati huu anapitia wakati mgumu sana ndani ya chama ndiyo maana anatapatapa katika suala la makubaliano kati ya serikali na Kampuni ya Uchimbaji madini ya Barrick.

Akifanya mazungumzo ndani ya Ofisi yake na EATV, Polepole amesema kwamba kitendo cha Mbunge huyo kitendo cha Mbunge huyo kwenda kuzungumza kwenye chombo cha habari na kuuhadaa umma kwamba madini yataendelea kuwa madini ya watu wa nje, yeye hana tatizo naye kwani anafahamu wazi kwamba chama kinaenda kumfia hivyo watu wamuelewe..

"Naomba mumuelewe huyu bwana, anapitia wakati mgumu. Chama kinamfia tumuelewe sana. Watu wote wenye uelewa mpana walioshiriki katika kukianziasha chama wote wameondoka na wameondoka kwa masikitiko ya kwamba chama kimepoteza dira. Asubiri kuona matokeo ya maendeleo yanayoletwa na serikali. Mfama maji haishi kutapatapa ni sehemu ya asili ya ubinadamu. Namwambia asubiri kuona maendeleo yatakuja kutokana na makubaliano haya makubwa" Polepole.

Aidha Polepole amesema kwamba Zitto ameshiriki katika kutunga sheria tatu ndani ya Bunge kuhusu madini kisha akaenda ulaya kusema kwamba madini yatazidi kuchukuliwa na wageni ni kuuhadaa umma kwani katika sheria waliyoitunga ilikuwa ni ya kutamka kwamba madini yaliyopo ardhini ni mali ya watu wa Tanzania.

Ameongeza pia Sheria ya pili Mh. Kabwe aliyoshiriki ni pamoja na ile ya Kuipa Mamlaka Bunge kutazama masuala ya madini vizuri na sheria ya tatu ikiwa ni kuboresha sheria za kodi ikiwa mapato na bima lakini kwa sababu chama kinaenda kumfia hivyo hataweza kuacha kudandia hoja hata kama hazina mashiko.


Mpekuzi
 
manzuki

manzuki

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2017
Messages
276
Likes
143
Points
60
manzuki

manzuki

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2017
276 143 60
1.jpg

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM Taifa, Ndg Humphrey Polepole amerusha jiwe gizani kwa Mbunge wa Kigoma Mjini Mh. Zitto Kabwe kwamba anajua wakati huu anapitia wakati mgumu sana ndani ya chama ndiyo maana anatapatapa katika suala la makubaliano kati ya serikali na Kampuni ya Uchimbaji madini ya Barrick.

Akifanya mazungumzo ndani ya Ofisi yake na EATV, Polepole amesema kwamba kitendo cha Mbunge huyo kitendo cha Mbunge huyo kwenda kuzungumza kwenye chombo cha habari na kuuhadaa umma kwamba madini yataendelea kuwa madini ya watu wa nje, yeye hana tatizo naye kwani anafahamu wazi kwamba chama kinaenda kumfia hivyo watu wamuelewe..

"Naomba mumuelewe huyu bwana, anapitia wakati mgumu. Chama kinamfia tumuelewe sana. Watu wote wenye uelewa mpana walioshiriki katika kukianziasha chama wote wameondoka na wameondoka kwa masikitiko ya kwamba chama kimepoteza dira. Asubiri kuona matokeo ya maendeleo yanayoletwa na serikali. Mfama maji haishi kutapatapa ni sehemu ya asili ya ubinadamu. Namwambia asubiri kuona maendeleo yatakuja kutokana na makubaliano haya makubwa" Polepole.

Aidha Polepole amesema kwamba Zitto ameshiriki katika kutunga sheria tatu ndani ya Bunge kuhusu madini kisha akaenda ulaya kusema kwamba madini yatazidi kuchukuliwa na wageni ni kuuhadaa umma kwani katika sheria waliyoitunga ilikuwa ni ya kutamka kwamba madini yaliyopo ardhini ni mali ya watu wa Tanzania.

Ameongeza pia Sheria ya pili Mh. Kabwe aliyoshiriki ni pamoja na ile ya Kuipa Mamlaka Bunge kutazama masuala ya madini vizuri na sheria ya tatu ikiwa ni kuboresha sheria za kodi ikiwa mapato na bima lakini kwa sababu chama kinaenda kumfia hivyo hataweza kuacha kudandia hoja hata kama hazina mashiko.


Mpekuzi
zitto kapoteza mwelekeo hakuna anachokisimamia ndoo kama wale wanaosema maisha yao yako hatarini nassary na mlema hawana wanachokifanya majimboni mwao kutwa nzima nikulalamika democracy walishaona 2020 majimbo yao yatachukuliwa na chama tawala baada ya serikali iliyopo madarakani kuwahudumia wananchi ipasavyo
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,891
Likes
1,482
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,891 1,482 280
Zitto naye apunguze kubwabwaja mwishowe tutakuchoka, amekuwa kama msaniii kukaa na kufikiria atokeje ili asikike kwenye media na kitu kipya, Brother Zitto tambua una watu wengi sana nyuma yako ambao wako na itikadi za vyama tofauti na wengine walikuwa wakichukulia wewe kama role mode wao, So tabia ulizozianzisha za UROPOKAJI zinatuacha njia panda. Lkn niliwahi kuuliza humu jukwaaani kwamba tangu Zitto apate jiko/aoe amekuwa Mkurupukaji sana. Nitakuja kwa mifano punde...
 
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,077
Likes
1,371
Points
280
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,077 1,371 280
Mwambie Polepole zito sio wa type yake
Azungumzia ya ccm ya zito awaachie wenyewe.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,935
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,935 280
Huyu Chakubanga pamoja na mapungufu ya Zitto lakini KAMWE hawezi kupambana na Zitto kiakili wala kwenye kujenga hoja. Kachokoza mpambano sasa ngoja Zitto amuaibishe. Na Zitto yuko sawa kwamba rasilimali za Taifa bado haziwanufaishi Watanzania.

1.jpg

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM Taifa, Ndg Humphrey Polepole amerusha jiwe gizani kwa Mbunge wa Kigoma Mjini Mh. Zitto Kabwe kwamba anajua wakati huu anapitia wakati mgumu sana ndani ya chama ndiyo maana anatapatapa katika suala la makubaliano kati ya serikali na Kampuni ya Uchimbaji madini ya Barrick.

Akifanya mazungumzo ndani ya Ofisi yake na EATV, Polepole amesema kwamba kitendo cha Mbunge huyo kitendo cha Mbunge huyo kwenda kuzungumza kwenye chombo cha habari na kuuhadaa umma kwamba madini yataendelea kuwa madini ya watu wa nje, yeye hana tatizo naye kwani anafahamu wazi kwamba chama kinaenda kumfia hivyo watu wamuelewe..

"Naomba mumuelewe huyu bwana, anapitia wakati mgumu. Chama kinamfia tumuelewe sana. Watu wote wenye uelewa mpana walioshiriki katika kukianziasha chama wote wameondoka na wameondoka kwa masikitiko ya kwamba chama kimepoteza dira. Asubiri kuona matokeo ya maendeleo yanayoletwa na serikali. Mfama maji haishi kutapatapa ni sehemu ya asili ya ubinadamu. Namwambia asubiri kuona maendeleo yatakuja kutokana na makubaliano haya makubwa" Polepole.

Aidha Polepole amesema kwamba Zitto ameshiriki katika kutunga sheria tatu ndani ya Bunge kuhusu madini kisha akaenda ulaya kusema kwamba madini yatazidi kuchukuliwa na wageni ni kuuhadaa umma kwani katika sheria waliyoitunga ilikuwa ni ya kutamka kwamba madini yaliyopo ardhini ni mali ya watu wa Tanzania.

Ameongeza pia Sheria ya pili Mh. Kabwe aliyoshiriki ni pamoja na ile ya Kuipa Mamlaka Bunge kutazama masuala ya madini vizuri na sheria ya tatu ikiwa ni kuboresha sheria za kodi ikiwa mapato na bima lakini kwa sababu chama kinaenda kumfia hivyo hataweza kuacha kudandia hoja hata kama hazina mashiko.


Mpekuzi
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,936
Likes
7,558
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,936 7,558 280
zitto kapoteza mwelekeo hakuna anachokisimamia ndoo kama wale wanaosema maisha yao yako hatarini nassary na mlema hawana wanachokifanya majimboni mwao kutwa nzima nikulalamika democracy walishaona 2020 majimbo yao yatachukuliwa na chama tawala baada ya serikali iliyopo madarakani kuanza kuwahonga mahela wananchi ipasavyo
umenena mkuu!
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,247
Likes
3,013
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,247 3,013 280
Polepole ameshindwa kujibu hoja za Zitto.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
1.jpg

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM Taifa, Ndg Humphrey Polepole amerusha jiwe gizani kwa Mbunge wa Kigoma Mjini Mh. Zitto Kabwe kwamba anajua wakati huu anapitia wakati mgumu sana ndani ya chama ndiyo maana anatapatapa katika suala la makubaliano kati ya serikali na Kampuni ya Uchimbaji madini ya Barrick.

Akifanya mazungumzo ndani ya Ofisi yake na EATV, Polepole amesema kwamba kitendo cha Mbunge huyo kitendo cha Mbunge huyo kwenda kuzungumza kwenye chombo cha habari na kuuhadaa umma kwamba madini yataendelea kuwa madini ya watu wa nje, yeye hana tatizo naye kwani anafahamu wazi kwamba chama kinaenda kumfia hivyo watu wamuelewe..

"Naomba mumuelewe huyu bwana, anapitia wakati mgumu. Chama kinamfia tumuelewe sana. Watu wote wenye uelewa mpana walioshiriki katika kukianziasha chama wote wameondoka na wameondoka kwa masikitiko ya kwamba chama kimepoteza dira. Asubiri kuona matokeo ya maendeleo yanayoletwa na serikali. Mfama maji haishi kutapatapa ni sehemu ya asili ya ubinadamu. Namwambia asubiri kuona maendeleo yatakuja kutokana na makubaliano haya makubwa" Polepole.

Aidha Polepole amesema kwamba Zitto ameshiriki katika kutunga sheria tatu ndani ya Bunge kuhusu madini kisha akaenda ulaya kusema kwamba madini yatazidi kuchukuliwa na wageni ni kuuhadaa umma kwani katika sheria waliyoitunga ilikuwa ni ya kutamka kwamba madini yaliyopo ardhini ni mali ya watu wa Tanzania.

Ameongeza pia Sheria ya pili Mh. Kabwe aliyoshiriki ni pamoja na ile ya Kuipa Mamlaka Bunge kutazama masuala ya madini vizuri na sheria ya tatu ikiwa ni kuboresha sheria za kodi ikiwa mapato na bima lakini kwa sababu chama kinaenda kumfia hivyo hataweza kuacha kudandia hoja hata kama hazina mashiko.


Mpekuzi
Pole pole uwezo wa kujibu hoja ni mdogo sana
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,296
Likes
30,035
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,296 30,035 280
Zitto ni yupo Sakaramauti ya Kisiasa
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,899
Likes
2,738
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,899 2,738 280
Chakubanga kamgeukia zitto baada ya kutoka kapa kwa chahali? Kaaaazi
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,335
Likes
20,465
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,335 20,465 280
Sijasoma, Polepole hana akili za ku argue na zito, sema amemtukana Zito!
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Asubiri kuona matokeo ya maendeleo yanayoletwa na serikali.
Kumbe tunapaswa kusubiri: mpaka lini? Miaka 2 imeondoka hiyo kwa kuwa na live coverages na publicity stunts tu!


Aidha Polepole amesema kwamba Zitto ameshiriki katika kutunga sheria tatu ndani ya Bunge kuhusu madini kisha akaenda ulaya kusema kwamba madini yatazidi kuchukuliwa na wageni ni kuuhadaa umma kwani katika sheria waliyoitunga ilikuwa ni ya kutamka kwamba madini yaliyopo ardhini ni mali ya watu wa Tanzania.

Ameongeza pia Sheria ya pili Mh. Kabwe aliyoshiriki ni pamoja na ile ya Kuipa Mamlaka Bunge kutazama masuala ya madini vizuri na sheria ya tatu ikiwa ni kuboresha sheria za kodi ikiwa mapato na bima lakini kwa sababu chama kinaenda kumfia hivyo hataweza kuacha kudandia hoja hata kama hazina mashiko.
Huyu chakubanga a.k.a popo Polepole haelewi kwamba wanaotunga sheria ni wabunge wa CCM? Au anajisahaulisha kwamba asilimia 70+ ya Bunge ni maCCM tu!!
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,899
Likes
2,738
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,899 2,738 280
Zitto ni yupo Sakaramauti ya Kisiasa
Mwambieni dalali wa nyumba za umma. Aruhusu mikutano halali ya kisiasa yeye na zitto washindane kwa hoja majukwaani co kufungia magazetini ndo uje useme zitto kaisha ama vipi
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,604
Likes
4,204
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,604 4,204 280
Zitto amekua Hayawani yeye sasa, baada ya Lisu
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,191
Likes
9,938
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,191 9,938 280
Jamani niulizieni Polepole, viwanda vipo vingapi?
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,296
Likes
30,035
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,296 30,035 280
Mwambieni dalali wa nyumba za umma. Aruhusu mikutano halali ya kisiasa yeye na zitto washindane kwa hoja majukwaani co kufungia magazetini ndo uje useme zitto kaisha ama vipi
Zitto si alisema tusipomdhibiti Rais Yeye na Wahuni wenzie wanaweza kumdhibiti sasa kumdhibiti Kwenyewe ndo kumuomba aruhusu Mikutano!
 

Forum statistics

Threads 1,238,917
Members 476,275
Posts 29,336,594