Polepole: Uhamiaji fuatilieni uraia, kuna baadhi ya watu si wenzetu!

Mtende

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
6,127
2,000
Komredi Polepole wa CCM ameitaka idara ya uhamiaji kufuatilia uraia wa watu wote kwani kuna baadhi siyo wenzetu.

Chanzo: Eatv

My take; Nadhani ni wale viongozi wa dini

Maendeleo hayana vyama!
Yaani CCM mtu akishakua na kacheo hata ka kufagia lumumba ana mamlaka ya kuwaamrisha mpaka uhamiaji na kuwafundisha namna ya kufanya kazi

Shame on you slow slow
 

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Aug 31, 2017
4,161
2,000
"Watu wakikosa sera, wanahamia kwenye mambo ya kijinga km uraia, ukabila, udini, ukanda, nk ili kupata legitimacy huko" - Nyerere. Madaraja na mabarabara yameshindwa kuwasaidia kwa sababu hayawezi kuwa mbadala wa haki na uhuru.
Komredi Polepole wa CCM ameitaka idara ya uhamiaji kufuatilia uraia wa watu wote kwani kuna baadhi siyo wenzetu.

Chanzo: Eatv

My take; Nadhani ni wale viongozi wa dini

Maendeleo hayana vyama!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom