Polepole: Kuhama kwa Nyalandu ni jambo la kawaida na afya kwa demokrasia


Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,294
Likes
13,302
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,294 13,302 280
Akizungumzia kuhama kwa Ndugu Lazaro Nyalandu toka CCM,Katibu wa Itikadi na Uenezi Taifa wa CCM,Humphrey Polepole amesema kuwa kuhama kwake ni habari na jambo la kawaida.

Polepole amesema kuwa kuhama kwa Nyalandu si jambo jipya kwakuwa wamewahi kuhama vigogo katika siku za nyuma. Polepole amesema kujiunga na kuhama chama ni haki ya kikatiba.

Polepole amehitimisha kuwa kuhama kwa Nyalandu toka CCM ni afya ya demokrasia.

Chanzo: ITV Habari
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,348
Likes
2,481
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,348 2,481 280
Sawasawa.
 
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
742
Likes
499
Points
80
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
742 499 80
safi kama ni hivo!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,568
Likes
117,651
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,568 117,651 280
Sababu zilizomfanya ahame kaziminya. Kwi kwi kwi kwi njaa mbaya sana.

Akizungumzia kuhama kwa Ndugu Lazaro Nyalandu toka CCM,Katibu wa Itikadi na Uenezi Taifa wa CCM,Humphrey Polepole amesema kuwa kuhama kwake ni habari na jambo la kawaida.

Polepole amesema kuwa kuhama kwa Nyalandu si jambo jipya kwakuwa wamewahi kuhama vigogo katika siku za nyuma. Polepole amesema kujiunga na kuhama chama ni haki ya kikatiba.

Polepole amehitimisha kuwa kuhama kwa Nyalandu toka CCM ni afya ya demokrasia.

Chanzo: ITV Habari
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
Wao wananunua sie kwetu wanakuja wenyewe kwa mapenzi yao matakatifu


Swissme
 
assenga Jr

assenga Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
371
Likes
434
Points
80
Age
28
assenga Jr

assenga Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
371 434 80
Mbona leo hakua na maneno mengi kama kawaida yake au pumzi imekata
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,552
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,552 280
Eti Polepole anapozungumzia demokrasia anazungumzia demokrasia ipi hasa? Maana kuna hii ya Magufuli au ile ya Wayunani - inayotambulika ulimwenguni.

CCM wanaharibu nchi kwa kuendekeza ubinafsi, chuki na unafiki.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,908
Likes
17,757
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,908 17,757 280
Angetaja na sababu za kuhama nyalandu?
Mbona nyalandu kazitaja

Ova
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
14,747
Likes
12,489
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
14,747 12,489 280
Ccm. Hamna adabu kabisa
Hata magufuli akihama chama mtakuja kumuita fisadi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068