Polepole hana kazi kule Lumumba?

Mbase1970

JF-Expert Member
Jun 11, 2015
5,944
2,000
Hivi Polepole hana kazi kule Lumumba? Kila anapokwenda Rais na yeye yumo. Wataalmu wa siasa wa JF naomba msaada wenu hii imekaaje mpaka anamtia aibu rais kumwekea mlevi wa viroba kuhutubia Taifa.
Zamani nilidhani viroba vipo UKAWA tu kumbe hata wana CCM wameona vinalipa maana naona hata Polepole naye alikua kishakunywa viroba labda.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Hivi Polepole hana kazi kule Lumumba? Kila anapokwenda Rais na yeye yumo. Wataalmu wa siasa wa JF naomba msaada wenu hii imekaaje mpaka anamtia aibu rais kumwekea mlevi wa viroba kuhutubia Taifa.
Zamani nilidhani viroba vipo UKAWA tu kumbe hata wana CCM wameona vinalipa maana naona hata Polepole naye alikua kishakunywa viroba labda.
Aisee jana polepole alimtia aibu mh. Raisi, kamletea raisi mtu mlevi
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,179
2,000
Mambo ya kitaifa Polepole kafikaje tena?
Au kuna mawaziri anawakaimu?

Huyu jamaa nilijua ana uchungu na hali duni,upngozi mbaya dhidi ya watanzania kumbe hamna kitu ilikua uchu wa madaraka

Hakika nawaambia Mh.Raisi anawapa baadhi ya watu vyeo kuwakomesha uongo wao.Akapewa ukuu wa wilaya akaifyata
Huyo haeleweki maana hajajipambanua niupande gani anasimamia
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,704
2,000
polpoli anajitutumua lkn Hana sura wala moyo wa kupendwa kama kinana,sura inaashiria visa,Vita,njaa na kuchoka wakati kiongozi ukimwangalia yapasa uone matumaini,furaha,mafanikio,amani na neema. Huyu angekuwa dc wa kibiti maana Hana ushawishi Tena!
unatafuta mtu ukamwonyeshee rais alafu rais anakwambia mimi siangalii chama bado hujifunzi? Siatumie jukwaa lake asimvizie rais ili akajioneshee...poor boi
 

bhachu

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
5,988
2,000
Hivi Polepole hana kazi kule Lumumba? Kila anapokwenda Rais na yeye yumo. Wataalmu wa siasa wa JF naomba msaada wenu hii imekaaje mpaka anamtia aibu rais kumwekea mlevi wa viroba kuhutubia Taifa.
Zamani nilidhani viroba vipo UKAWA tu kumbe hata wana CCM wameona vinalipa maana naona hata Polepole naye alikua kishakunywa viroba labda.
pombe pombe pombe......mi nikajua ni kampeni, kumbe makomeo alienda kuzindua miradi bana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom