Polepole: Awamu ya 5 hatukuwahi kumnunua mpinzani yeyote walijileta wenyewe, hata Sugu hatukumuahidi Uwaziri asiwadanganye!

impongo

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
8,356
2,000
Watanzania tungekuwa na umoja hawa viongozi wangetuheshimu sana maana washatuona Mazombie
Wa Tanzania ni mazombi Kama kiongozi wa upinzani anasota ramande kwa kosa la ugaidi wenye thamani ya laki sita na watu wamelala tu hawakemei huu uhuni Sasa si mazombi
 

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
5,004
2,000
Kwa utendaji na uzalendo uliotukuka Alietuonyesha Ndugu Magufuli. Hakika Hata Mimi nilirudi CCM lakini kwa sasa nikama tumerudi kule kule alipotuoa Ndugu Magufuli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom