Polepole: Awamu ya 5 hatukuwahi kumnunua mpinzani yeyote walijileta wenyewe, hata Sugu hatukumuahidi Uwaziri asiwadanganye!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
50,867
2,000
Mbunge wa viti maalumu komredi Polepole amesema enzi za awamu ya 5 hakuna mpinzani yoyote aliyenunuliwa na CCM ila walijileta wenyewe.

Hata Joseph Mbilinyi aka Sugu hatujawahi kumuahidi uwaziri aache kudanganya watu, amesema komredi Polepole.

Maendeleo hayana vyama!
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
10,529
2,000
Mbunge wa viti maalumu komredi Polepole amesema enzi za awamu ya 5 hakuna mpinzani yoyote aliyenunuliwa na CCM ila walijileta wenyewe.

Hata Joseph Mbilinyi aka Sugu hatujawahi kumuahidi uwaziri aache kudanganya watu, amesema komredi Polepole.

Maendeleo hayana vyama!
Huyu mjinga Polepole amekuwa msemaji wa matukio ya JPM?
 

The Technologist

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
736
1,000
Aisee kama Ni Mfuasi halisi, basi Polepole ndiye, Boss alishaenda zake lakini bado umeshikilia Imani, wapinzani wangekuwa na roho za namna hiyo nafkiri CCM ingekuwa historia nzuri sana...
 

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
2,876
2,000
Mbunge wa viti maalumu komredi Polepole amesema enzi za awamu ya 5 hakuna mpinzani yoyote aliyenunuliwa na CCM ila walijileta wenyewe.

Hata Joseph Mbilinyi aka Sugu hatujawahi kumuahidi uwaziri aache kudanganya watu, amesema komredi Polepole.

Maendeleo hayana vyama!
Tigo inafumuliwa sana marina. Form six failure
 

Papa1

JF-Expert Member
Apr 21, 2012
1,986
2,000
Bado ana kiwewe cha kuondokewe na sterling wakati piçha bado mbichi.
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
10,529
2,000
Kwa bahati mbaya wengi walioingizwa ccm walikuwa mapandikizi ila kila mtu hata January anamkandia JPM! Hii si sawa kabisa. Inatakiwa kuwepo na watu waeleze ukweli tupu.
JOM kwani nani asikandiwe?
Katukana watu sana hadi kuwaambia watu waache mavi yao nyumbani.
Ukipanda michingima uditegemee waridi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom