Polepole anamshangaa Nyalandu kuondoka CCM inayofuata itikadi ya Ujamaa purely na kujiunga chama kisicho na itikadi


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,621
Likes
11,449
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,621 11,449 280
Karibu ufuatilie mjadala!

Polepole anamshangaa Nyalandu kuondoka CCM inayofuata itikadi ya Ujamaa purely na kwenda kujiunga kwenye chama kisicho na itikadi yoyote. Anadai huyu ameshuka viwango na hajawahi kuitisha mikutano na wapiga kura wanamtafuta jimboni yeye hajulikani alipo.

Mwenezi anasema kuna wabunge wengi wanachunguzwa ndani ya chama kufuatia ushauri uliotolewa na spika kwa mwenyekiti wa CCM, hivyo wananchi wakae mkao wa kula kwani muda si mrefu kamati za uchunguzi zitamaliza kazi na hatua stahiki zitachukuliwa kwa wabunge wote watakaokutwa na kasoro mbalimbali!

Pia amemponda yule mbunge wa Kigoma aliyesahau shughuli zake za kibunge jimboni na kuzamia Dar alikojipa jukumu la kuishambulia serikali kwa kila jambo, liwe jema au vinginevyo!
 
Nebart Chalaji

Nebart Chalaji

Verified Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
117
Likes
123
Points
60
Age
28
Nebart Chalaji

Nebart Chalaji

Verified Member
Joined Feb 15, 2013
117 123 60
tupe up date mkuu.
 
silent kills

silent kills

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
461
Likes
583
Points
180
silent kills

silent kills

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
461 583 180
Wengine hatuna video nyumbani so mtupe kinachojiri japo nae Hana jipya
 
N

Nguzomia

Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
81
Likes
129
Points
40
N

Nguzomia

Member
Joined Sep 30, 2017
81 129 40
Hapo kwa Spika siyo kama ameteleza kweli, hata kama Spika alitoa ushauri kwa m/kiti juu ya kuchunguzwa kwa wabunge wao na kuwachukulia hatua, je ni sahihi kuongea siri za ndani kwenye media! Mmmh ama kweli chama kimepata msemaji
 
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
209
Likes
97
Points
45
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
209 97 45
Polepole ana haki ya kuongea kwani kuondoka kwa madiwani wa chadema ilikuwa nongwa mpaka Video shooting ilifanyika, Msigwa, Nassari na Lema wakasahu kama wanauguliwa kila kona wanatembea na frash sasa vipi polepole anyamaze kimya kuondokewa na mbunge
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,998
Likes
37,340
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,998 37,340 280
Karibu ufuatilie mjadala!
Siku zote Mtu aliye makini Kichwani huwa hakurupuki kufanya ' Counter ' ya jambo lolote lile very ' sensitive ' haraka hivi kama afanyavyo Msemaji wa CCM Humphrey Polepole. Kitendo hiki cha ' kuhama ' kwa Lazaro Nyalandu kinahitaji utulivu na umakini mkubwa katika kulijibia au kulitolea ufafanuzi. Ni mmoja kati ya Wasemaji ' hopeless ' ambao kwa miaka mingi Chama cha CCM haikuwahi kuwa nae.

Kuhama kwa Lazaro Nyalandu ni ' ishara ' tosha kwamba ndani ya CCM huenda kuna ' matatizo ' makubwa tena ya ' hatari ' kuliko ambavyo tunaaminishwa. Na bahati mbaya mno hilo ' tatizo ' halisemwi ila kuna ' Mtu ' mmoja ambaye namuita ' Kirusi ' Kikuu ndani ya Serikali ya CCM na kwa bahati mbaya sana hicho ' Kirusi ' ndicho kinapendwa na kusikilizwa mno na Mwenyekiti Taifa wa CCM hadi kinasikilizwa kuliko hata Makamu wa Rais na Waziri Mkuu.

Kama hiki ' Kirusi ' Kikuu kilichopo Serikalini na ndani ya Chama cha CCM hakitadhibitiwa haraka natabiri ama ' anguko ' kubwa la CCM au ' machafuko ' makubwa yanakuja hasa mwaka 2020 kwani huyo ' Kirusi ' hivi sasa inasemekana amefikia hatua hadi anaingilia taratibu zingine tena za Idara / Taasisi ' Nyeti ' kabisa za nchi hii huku akijivunia ' Kupendwa ' na ' Kukubalika ' na Mwenyekiti Taifa.

Kwa siku za hivi karibuni na kama una macho yaliyojaa ' Saikolojia ' ya ' Body Language ' kila pakiwa na hafla pale IKULU halafu akawepo Makamu wa Rais na Jaji Mkuu achilia mbali Spika Ndugai ambaye ametukuka ' Kiunafiki ' utagundua ya kwamba ndani ya ' mioyo ' ya Samia ( VP ) na Juma ( CJ ) wanaumia sana na kuna ' Kitu ' hakipo sawa ndani ya ' Serikali ' na hata ' Chamani ' pia.

Ukiyasoma kwa umakini na kwa uangalifu mkubwa mno ' maelezo ' aliyoyatoa leo Lazaro Nyalandu utagundua kuna ' bomu ' lipo Serikalini na katika Chama na pengine badala ya Watu hasa wa CCM ' kumponda ' na ' kumkashifu ' mngetulia na kujitafakari kwa kina hasa mkitambua kwamba huyo Nyalandu ameshika ' nyadhifa ' nyingi za Kiserikali na Kichama hivyo ni ' Senior ' kabisa na kuanza ' kumpuuza ' na ' kummbeza ' ni kuonyesha ' udhaifu ' mkubwa wa akili na kufikiri.

Kuna ' hatari ' naiona na naomba niishie hapa tafadhali. Na bahati mbaya sana wengine tukisema, tukishauri na tukionya kwa maslahi mapana tunaonekana Sisi ni Wana CCM ' Vipepeo ' na siyo Wana CCM ' Viwanda ' wakati pengine inawezekana ' mawazo ' au ' mitazamo ' yetu ambayo huwa tunaitoa mara kwa mara humu JamiiForums ingeweza kusaidia na kukiweka Chama mahala pazuri na hata kuisaidia Serikali yetu. Namalizia tena kusema kuwa ' kuna hatari naiona ' na CCM pamoja na Serikali yake isipojitathmini haraka tutakuja ' Kujuta ' sana na mno hapo baadae.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,621
Likes
11,449
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,621 11,449 280
Hapo kwa Spika siyo kama ameteleza kweli, hata kama Spika alitoa ushauri kwa m/kiti juu ya kuchunguzwa kwa wabunge wao na kuwachukulia hatua, je ni sahihi kuongea siri za ndani kwenye media! Mmmh ama kweli chama kimepata msemaji
Kwani Spika ushauri huo aliutoa kwa siri?!! Mbona wengi tulimsikia alivyoyasema hayo pale Ikulu akiwemo Silinde na Ole milya!!
 
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
4,912
Likes
3,279
Points
280
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
4,912 3,279 280
Siku zote Mtu aliye makini Kichwani huwa hakurupuki kufanya ' Counter ' ya jambo lolote lile very ' sensitive ' haraka hivi kama afanyavyo Msemaji wa CCM Humphrey Polepole. Kitendo hiki cha ' kuhama ' kwa Lazaro Nyalandu kinahitaji utulivu na umakini mkubwa katika kulijibia au kulitolea ufafanuzi. Ni mmoja kati ya Wasemaji ' hopeless ' ambao kwa miaka mingi Chama cha CCM haikuwahi kuwa nae.

Kuhama kwa Lazaro Nyalandu ni ' ishara ' tosha kwamba ndani ya CCM huenda kuna ' matatizo ' makubwa tena ya ' hatari ' kuliko ambavyo tunaaminishwa. Na bahati mbaya mno hilo ' tatizo ' halisemwi ila kuna ' Mtu ' mmoja ambaye namuita ' Kirusi ' Kikuu ndani ya Serikali ya CCM na kwa bahati mbaya sana hicho ' Kirusi ' ndicho kinapendwa na kusikilizwa mno na Mwenyekiti Taifa wa CCM hadi kinasikilizwa kuliko hata Makamu wa Rais na Waziri Mkuu.

Kama hiki ' Kirusi ' Kikuu kilichopo Serikalini na ndani ya Chama cha CCM hakitadhibitiwa haraka natabiri ama ' anguko ' kubwa la CCM au ' machafuko ' makubwa yanakuja hasa mwaka 2020 kwani huyo ' Kirusi ' hivi sasa inasemekana amefikia hatua hadi anaingilia taratibu zingine tena za Idara / Taasisi ' Nyeti ' kabisa za nchi hii huku akijivunia ' Kupendwa ' na ' Kukubalika ' na Mwenyekiti Taifa.

Kwa siku za hivi karibuni na kama una macho yaliyojaa ' Saikolojia ' ya ' Body Language ' kila pakiwa na hafla pale IKULU halafu akawepo Makamu wa Rais na Jaji Mkuu achilia mbali Spika Ndugai ambaye ametukuka ' Kiunafiki ' utagundua ya kwamba ndani ya ' mioyo ' ya Samia ( VP ) na Juma ( CJ ) wanaumia sana na kuna ' Kitu ' hakipo sawa ndani ya ' Serikali ' na hata ' Chamani ' pia.

Ukiyasoma kwa umakini na kwa uangalifu mkubwa mno ' maelezo ' aliyoyatoa leo Lazaro Nyalandu utagundua kuna ' bomu ' lipo Serikalini na katika Chama na pengine badala ya Watu hasa wa CCM ' kumponda ' na ' kumkashifu ' mngetulia na kujitafakari kwa kina hasa mkitambua kwamba huyo Nyalandu ameshika ' nyadhifa ' nyingi za Kiserikali na Kichama hivyo ni ' Senior ' kabisa na kuanza ' kumpuuza ' na ' kummbeza ' ni kuonyesha ' udhaifu ' mkubwa wa akili na kufikiri.

Kuna ' hatari ' naiona na naomba niishie hapa tafadhali. Na bahati mbaya sana wengine tukisema, tukishauri na tukionya kwa maslahi mapana tunaonekana Sisi ni Wana CCM ' Vipepeo ' na siyo Wana CCM ' Viwanda ' wakati pengine inawezekana ' mawazo ' au ' mitazamo ' yetu ambayo huwa tunaitoa mara kwa mara humu JamiiForums ingeweza kusaidia na kukiweka Chama mahala pazuri na hata kuisaidia Serikali yetu. Namalizia tena kusema kuwa ' kuna hatari naiona ' na CCM pamoja na Serikali yake isipojitathmini haraka tutakuja ' Kujuta ' sana na mno.
mtajua wenyewe na ccm yenu sisi tulishamuachia mungu afanye kazi yake
tunayaona sasa
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,549
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,549 280
Channel 10 na TBC nilisha zifuta kwenye king'amuzi changu kwa sababu ya upuuzi wa kuwabeba hao uchwara
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,998
Likes
37,340
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,998 37,340 280
mtajua wenyewe na ccm yenu sisi tulishamuachia mungu afanye kazi yake
tunayaona sasa
Mkuu kwani kuwa CCM ni dhambi? Una uhakika kwamba huko uliko au unakoamini Wewe hakuna matatizo? Nilichojaribu kukisema hapa ni mtizamo wangu kama mmoja wa ' Wadau ' wa CCM ili ' Wahusika ' wakiangalie na kifanyiwe Kazi haraka kwa maslahi mapana na Chama cha CCM na haimaanishi kwamba kwakuwa kuna matatizo fulani basi Mimi GENTAMYCINE niikimbie CCM bali nadhani ' maandiko ' yangu haya ambayo nayatoa humu katika hii platform nzuri ya JamiiForums yanaweza yakasaidia japo kidogo katika ' kurekebisha ' mambo fulani. Alichokifanya Lazaoro Nyalandu ni haki yake Kikatiba na ndiyo maana nawashangaa hata wale wana CCM wenzangu wanaomponda na kumkashifu.
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,597
Likes
63,401
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,597 63,401 280
Haishangazi kuondoka kwake ingawa alianza kuonyesha hayo kupitia ajali ya Arusha.

Jamani tukae mkao wa popcorn maana awamu hii inamengi mazuri kwa ajili ya nchi yetu.

Watu wanasaga meno hadi basi jamani...

Magufuli oyeeeeeeeeeee

Nape naye aliyasema kwa kideo hiki
 

Attachments:

popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,833
Likes
2,433
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,833 2,433 280
Ccm ni chama kikomavu kisicho na wanachama wakomavu,
Maana wangekuwa wakomavu kukwepa aibu wangekuwa wanakaa kimya kuficha aibu ipite
 
kyula

kyula

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
703
Likes
451
Points
80
kyula

kyula

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
703 451 80
Siku zote Mtu aliye makini Kichwani huwa hakurupuki kufanya ' Counter ' ya jambo lolote lile very ' sensitive ' haraka hivi kama afanyavyo Msemaji wa CCM Humphrey Polepole. Kitendo hiki cha ' kuhama ' kwa Lazaro Nyalandu kinahitaji utulivu na umakini mkubwa katika kulijibia au kulitolea ufafanuzi. Ni mmoja kati ya Wasemaji ' hopeless ' ambao kwa miaka mingi Chama cha CCM haikuwahi kuwa nae.

Kuhama kwa Lazaro Nyalandu ni ' ishara ' tosha kwamba ndani ya CCM huenda kuna ' matatizo ' makubwa tena ya ' hatari ' kuliko ambavyo tunaaminishwa. Na bahati mbaya mno hilo ' tatizo ' halisemwi ila kuna ' Mtu ' mmoja ambaye namuita ' Kirusi ' Kikuu ndani ya Serikali ya CCM na kwa bahati mbaya sana hicho ' Kirusi ' ndicho kinapendwa na kusikilizwa mno na Mwenyekiti Taifa wa CCM hadi kinasikilizwa kuliko hata Makamu wa Rais na Waziri Mkuu.

Kama hiki ' Kirusi ' Kikuu kilichopo Serikalini na ndani ya Chama cha CCM hakitadhibitiwa haraka natabiri ama ' anguko ' kubwa la CCM au ' machafuko ' makubwa yanakuja hasa mwaka 2020 kwani huyo ' Kirusi ' hivi sasa inasemekana amefikia hatua hadi anaingilia taratibu zingine tena za Idara / Taasisi ' Nyeti ' kabisa za nchi hii huku akijivunia ' Kupendwa ' na ' Kukubalika ' na Mwenyekiti Taifa.

Kwa siku za hivi karibuni na kama una macho yaliyojaa ' Saikolojia ' ya ' Body Language ' kila pakiwa na hafla pale IKULU halafu akawepo Makamu wa Rais na Jaji Mkuu achilia mbali Spika Ndugai ambaye ametukuka ' Kiunafiki ' utagundua ya kwamba ndani ya ' mioyo ' ya Samia ( VP ) na Juma ( CJ ) wanaumia sana na kuna ' Kitu ' hakipo sawa ndani ya ' Serikali ' na hata ' Chamani ' pia.

Ukiyasoma kwa umakini na kwa uangalifu mkubwa mno ' maelezo ' aliyoyatoa leo Lazaro Nyalandu utagundua kuna ' bomu ' lipo Serikalini na katika Chama na pengine badala ya Watu hasa wa CCM ' kumponda ' na ' kumkashifu ' mngetulia na kujitafakari kwa kina hasa mkitambua kwamba huyo Nyalandu ameshika ' nyadhifa ' nyingi za Kiserikali na Kichama hivyo ni ' Senior ' kabisa na kuanza ' kumpuuza ' na ' kummbeza ' ni kuonyesha ' udhaifu ' mkubwa wa akili na kufikiri.

Kuna ' hatari ' naiona na naomba niishie hapa tafadhali. Na bahati mbaya sana wengine tukisema, tukishauri na tukionya kwa maslahi mapana tunaonekana Sisi ni Wana CCM ' Vipepeo ' na siyo Wana CCM ' Viwanda ' wakati pengine inawezekana ' mawazo ' au ' mitazamo ' yetu ambayo huwa tunaitoa mara kwa mara humu JamiiForums ingeweza kusaidia na kukiweka Chama mahala pazuri na hata kuisaidia Serikali yetu. Namalizia tena kusema kuwa ' kuna hatari naiona ' na CCM pamoja na Serikali yake isipojitathmini haraka tutakuja ' Kujuta ' sana na mno.
Wewe jamaa una IQ kubwa sana hongera sana mkuu nimependa unavopangilia hoja zako hongera mno
 
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,833
Likes
2,433
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,833 2,433 280
Hapo kwa Spika siyo kama ameteleza kweli, hata kama Spika alitoa ushauri kwa m/kiti juu ya kuchunguzwa kwa wabunge wao na kuwachukulia hatua, je ni sahihi kuongea siri za ndani kwenye media! Mmmh ama kweli chama kimepata msemaji
Kamchonganisha subwoofer na mkiti
 

Forum statistics

Threads 1,236,784
Members 475,220
Posts 29,268,161