• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Poleni vijana wa Lumumba na CCM kwa ujumla

USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,681
Points
2,000
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,681 2,000
Wekeni idadi ya kura ,jumla ya kura ,nano kapata ngapi na nani kapata ngapi zilizoharibika ,kiufupi wekeni matokeo yote hapa ,tuwambia eti mbowe kapa asilimia hizi ni upuuzi na upumbavu mkubwa kwa watu waliosoma hata la pili tu

Kuweni makini na weledi toeni matokeo

USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,751
Points
2,000
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,751 2,000
Wekeni idadi ya kura ,jumla ya kula ,nano kapata ngapi na nani kapata ngapi zilizoharibika ,kiufupi wekeni matokeo yote hapa ,tuwambia eti mbowe kapa asilimia hizi ni upuuzi na upimbavu mkubwa kwa watu waliosoma hata la pili tu

Kuweni making na weledi toeni matokeo

USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
kwamba matokeo hukuyaona kweli au hukuyategemea ulipoyaona yakakupa upofu!, pole.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
45,637
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
45,637 2,000
Wekeni idadi ya kura ,jumla ya kula ,nano kapata ngapi na nani kapata ngapi zilizoharibika ,kiufupi wekeni matokeo yote hapa ,tuwambia eti mbowe kapa asilimia hizi ni upuuzi na upimbavu mkubwa kwa watu waliosoma hata la pili tu

Kuweni making na weledi toeni matokeo

USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
Bado unavaa pumpers maana syo kwa mh@roo
Huo

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtu wa Watu

Mtu wa Watu

Senior Member
Joined
May 10, 2015
Messages
133
Points
250
Mtu wa Watu

Mtu wa Watu

Senior Member
Joined May 10, 2015
133 250
Wekeni idadi ya kura ,jumla ya kula ,nano kapata ngapi na nani kapata ngapi zilizoharibika ,kiufupi wekeni matokeo yote hapa ,tuwambia eti mbowe kapa asilimia hizi ni upuuzi na upimbavu mkubwa kwa watu waliosoma hata la pili tu

Kuweni making na weledi toeni matokeo

USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwehu wewe kule kijijini kwenu mama yako analala humo
2249895_tapatalk_1576437124546.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
20,546
Points
2,000
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
20,546 2,000
Mmepigana na Mbowe ili aanguke katika uchaguzi mkashindwa.93% .
Nawapa pole sana kwa "kipigo" hicho.
Kubali yaishe tusonge mbele.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kilianza kipigo cha Mkulima huko Canada halafu kikafuatia cha Jemadari Mbowe Hahahaaaa!!!
2249897_06DB0D55-F339-4F48-994A-75803768E777.gif
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
35,439
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
35,439 2,000
Acha bange wewe! Matokeo yote yaliwekwa hapa, uwe unasoma na kukumbuka sio kusoma na kusahau
Wekeni idadi ya kura ,jumla ya kula ,nano kapata ngapi na nani kapata ngapi zilizoharibika ,kiufupi wekeni matokeo yote hapa ,tuwambia eti mbowe kapa asilimia hizi ni upuuzi na upimbavu mkubwa kwa watu waliosoma hata la pili tu

Kuweni making na weledi toeni matokeo

USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,556
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,556 2,000
Wekeni idadi ya kura ,jumla ya kula ,nano kapata ngapi na nani kapata ngapi zilizoharibika ,kiufupi wekeni matokeo yote hapa ,tuwambia eti mbowe kapa asilimia hizi ni upuuzi na upimbavu mkubwa kwa watu waliosoma hata la pili tu

Kuweni making na weledi toeni matokeo

USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni aibu sana kwa nguvu mlizotumia ikiwa ni pamoja na uchawi lakini bado mmeangukia pua
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
35,439
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
35,439 2,000
Mbona ulinikimbia mchana? Wote mlinikimbia wewe Na yule bwanaako. Maswali yalikua ya moto??
Kuendelea Mbowe kuwa mwenyekiti wa hicho kikundi cha waharifu ni fursa kubwa sana tena sana kwa CCM kuendelea kushinda kila uchaguzi na kushika dola, tunashukuru sana wafuasi wa Mbowe kwa kuendelea kukubali kuongozwa na mtu asiyekuwa na maono, mvivu, mzembe, mkabila, mzinzi, muoga, fisadi mla wabunge na ruzuku, muhuni wa kitaa, msaliti
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
35,439
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
35,439 2,000
Ngoja Lisu arudi ammalizie kufuta ushahidi maana Mbowe hataki viherehere wa kutaka kuchukua uenyekiti wake.
Rafiki unazingua bhana! Mliniuliza kuhusu Elimu nikawajibu, nimewauliza na nyie mnagoma kunijibu!
 

Forum statistics

Threads 1,402,643
Members 530,953
Posts 34,400,997
Top