Poleni ThisDay kwa msiba huu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni ThisDay kwa msiba huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Aug 2, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    MAREHEMU REDEMPTUS ANGELO
    (Picha kwa hisani ya blog ya Michuzi)


    Wafanyakazi wa Kampuni ya Media Soulutions LTD (chini ya IPP Media) wachapishaji na waendeshaji wa magazeti ya ThisDay na KuliKoni wamekumbwa na msiba mzito wa ghafla wa mfanyakazi mwenzao, Redemptus Angelo ambaye amefariki Jumapili Agosti 01, 2010 Saa 4.00 usiku katika Hospitali ya Mwananyamala.

    Marehemu alikuwa ni Mkuu wa kitengo cha Usanifu wa kurasa (Graphics Designer) na alikuwa anategemewa sana na Media Solutions hasa kuelekea katika hatua muhimu na nyeti ambayo kampuni hiyo inajiandaa kuifanya karibuni.

    Taarifa za awali (kabla ya uchunguzi rasmi) zinadai kwamba marehemu kafa kwa sumu.

    Sisi kama JamiiForums, tunapenda kutoa salaam zetu za rambirambi kwa ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu pamoja na Uongozi mzima wa IPP Media & Media Solutions kwa msiba huu mzito.

    Apumzike kwa amani
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Apumzike kwa amani
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,545
    Likes Received: 3,815
    Trophy Points: 280
    RIP Redeptus,

    Raha ya milele umpe hee Bwana na mwanga wa milelel umwangazie, apumzike kwa amani amina
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Je, polisi wanasemaje? Je, kuna sababu zipi?
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Poleni Wafiwa
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni mgombea katika eneo lolote? alitangaza nia?. May his soul rest in peace amen.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,463
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    RIP Angelo!
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Lo Poleni wafiwa na Media Solution. Kubenea na wale waandishi mahiri wa habari za kifisadi na mikanganyo ya kisiasa, kiuchumi na kijamii mpo? Nawaombea Mungu awanusuru kwa kila hila ili muendelee kutuhabarisha.
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Naona kweli uchaguzi umekaribia sana!
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sisi kama JamiiForums, tunatoa salaam zetu za rambirambi kwa ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu pamoja na Uongozi mzima wa IPP Media & Media Solutions kwa msiba huu mzito.
     
  12. K

    KIKO New Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni lakini msiwe na huzuni sana kwani kazi ya mungu haina makosa
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mungu hauiwi watu kwa sumu!!!!! Temea mate chini!
     
Loading...