Pole sana ndugu X-paster kwa msiba ulio kupata. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole sana ndugu X-paster kwa msiba ulio kupata.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahmood, Mar 22, 2012.

  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,851
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Ndugu Wanachama napenda kuwajulisha kuwa mwanachama mwenzetu X-paster amefiwa na mama yake.

    إِنَّا لِلّهِ وَإِنَّـا إِلَيْهِ رَاجِعونَ

    Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un


    Hakika sisi ni wa Mungu, na Kwake Yeye hakika tutarejea.

    Pole sana Ndugu X-paster kwa msiba ulio kupata.

    Mwenyezi Mungu amlaze pahala pewa Inshallah, Amin.



    [​IMG]


    Kila nafsi itaonja mauti. Na bila ya shaka mtapewa ujira wenu kaamili Siku ya Kiyama. Na atakaye epushwa na Moto na akatiwa Peponi basi huyo amefuzu. Na maisha ya dunia si kitu ila ni starehe ya udanganyifu.

    (Quran 3:185)
     
  2. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,851
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Mwanachama huyu ni MODs wa Jamiiforums.

    Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un.
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,537
    Likes Received: 10,457
    Trophy Points: 280
    pole kamanda tupo pamaja.bwana alitoa na bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,503
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu. Mola ampe mapumziko mema Mama yetu Mpenwa na kuwapa ndugu faraja.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pole sana X - Plaster mkuu, naomba tujulishwe utaratibu wa kumshika mkono X - Plaster ili hata kama tupo mbali lakini kwa kidogo hicho tutaonyesha umoja wetu katika kumfariji.
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,096
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu! Mungu akujalie nguvu ktk kipindi hiki kigumu.
     
  7. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 601
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    M'mungu awafanyie wepesi wafiwa ktk kipindi hiki kigumu, kifo ni mtihani kwetu sote na kamwe hakizoeleki, m'mungu awazidishie subira na nyoyo za ucha mungu zaidi.
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 5,209
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 280
    Ooh very sorry our beloved Jf member. Mungu na akutie nguvu na kuwa faraja yako wakati huu wa majonzi ya msiba wa mama yako.
    .
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Pole sana Ndg. X~Pasters Bwana ametoa Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe... Amen.
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,725
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu x paster.
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Inna lillah wa inna ilayhi raji'un.
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inalilahi sauna ilahi rajiun.pole sana brother x paste.nakuombea use NA motor wa Subra NA mwenyezi mungu ailaze Soho marehemu Amina.
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pole sana X-paster

    Tufahamishe mazishi wapi tunaweza kuja kukupa pole,
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,105
    Likes Received: 7,359
    Trophy Points: 280
    Pole sana X-P,
    Bwana alitoa, bwana ametwaa,
    Mapenzi yake yatimizwe
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Sio X~pasters ni X-paster.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,274
    Trophy Points: 280
    Halafu X-Paster mwenyewe alishaweka thread hapa tangu majuzi kuhusu msiba wa mama yake, sasa huyu jamaa sijui alikuwa wapi!!
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Pole Sana Mkuu.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,986
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ee Mola Msamehe… na Umrehemu…Muinue daraja yake awe wa karibu walioongoka… Wabadilishie kizazi chake kwa yaliyopita…Na Utusamehe sisi na yeye. Ee Mola wa Ulimwengu…Mpanulie kaburi lake…na Umtilie mwangaza AMIN.
     
  19. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,465
    Likes Received: 1,950
    Trophy Points: 280
    pole sana kaka ...Mwenyezi mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu kwako na jamaa na familia yenu wote...RIP ur mom.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    pole sana x-paster yote ni mipango ya Mungu.
     
Loading...