Pole FL1...

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,756
Likes
7,643
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,756 7,643 280
Habari zimenifikia kuwa dada yetu FL1 amempoteza rafiki yake wa karibu mapema leo. Naomba kutoa pole zangu kwake na kwa familia ya rafiki yake huyo kwa msiba huu. Tunamwomba Mungu awafariji familia ya Marehemu, ndugu, jamaa na marafiki na ailaze pema peponi, roho ya marehemu, Amina
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Poleni wafiwa Mungu awape nguvu hasa wakati huu wa majonzi,FL1 huu ni wakati wa kumuombea marehemu apumzike kwa amani na wakati huo nasi tukisafisha njia kwa maombi kwani hatujui siku wala saa.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
Mapema leo ya wapi? Detroit au mbagala?
If so pole sana lady, God will do the needful katika kipindi hiki kigumu kwenu ndugu, marafiki na jamaa.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
pole sana FL1, Mungu akutie nguvu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,093
Likes
695
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,093 695 280
Mungu akulinde wakati huu mgumu fl1
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Tunamtakia moyo mkuu ulio wa milele aweze kuyashinda magumu hasa wakati huu wa majonzi!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,055
Likes
7,883
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,055 7,883 280
poleni sana wafiwa mungu awatie nguvu
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,659
Likes
1,974
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,659 1,974 280
RIP Marehemu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,756
Likes
7,643
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,756 7,643 280
Mapema leo ya wapi? Detroit au mbagala?
If so pole sana lady, God will do the needful katika kipindi hiki kigumu kwenu ndugu, marafiki na jamaa.
msiba umetokea Mwanza lakini bado sijui mazishi yatakuwa wapi. Kwa kadiri nilivyosikia ni kuwa ni yule rafiki wa "kufa na kuzikana" kwa hiyo ni pigo kubwa kwake.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
je na yeye ni mwana JF?:
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
msiba umetokea Mwanza lakini bado sijui mazishi yatakuwa wapi. Kwa kadiri nilivyosikia ni kuwa ni yule rafiki wa "kufa na kuzikana" kwa hiyo ni pigo kubwa kwake.
Can feel it man hope sio kwenye ajali ya am.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
This make me think! We t all into that.
FL1 tuambie kama vipi hata kama tupo .bali!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
pole sana fl1
stay strong....
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
32,221
Likes
32,904
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
32,221 32,904 280
pole sana FL1
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Pole Sana FirstLady!

Steve Dii
 
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2009
Messages
1,668
Likes
2
Points
133
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2009
1,668 2 133
Pole sana FL1 na wafiwa wote! Mungu awatie nguvu, tuko nanyi pamoja katika Maombia! Raha ya Milele uwape ee bwana
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
10
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 10 0
Pole sana first lady,may the Almighty God make you strong.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,842
Likes
35,006
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,842 35,006 280
Habari zimenifikia kuwa dada yetu FL1 amempoteza rafiki yake wa karibu mapema leo. Naomba kutoa pole zangu kwake na kwa familia ya rafiki yake huyo kwa msiba huu. Tunamwomba Mungu awafariji familia ya Marehemu, ndugu, jamaa na marafiki na ailaze pema peponi, roho ya marehemu, Amina
Dah!
Ngoja niingie hewani shortly!!!!
Pole sana FL1!
 

Forum statistics

Threads 1,214,507
Members 462,703
Posts 28,515,243