POINT OF NOTICE: CHADEMA wakija na tamko jingine refu..


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,196
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,196 2,000
Kamati Kuu ya CHADEMA inapokutana katika siku hizi mbili ikitoka na tamko jingine la kuiomba serikali au kuitaka serikali ifanye a, b na c utakuwa ugomvi.

Ije na muongozo kwa viongozi wake, iweke mwelekeo wa wazi wa mabadiliko ndani ya chama, na ikamilishe nidhamu. CDM haiwezi kwenda katika uchaguzi mkuu wa 2015 au wa serikali za mitaa wa 2014 ikiwa na migawanyiko ya ajabu na ikiendeleza siasa za kucheza zero distance na CCM.

Wasipokuja na mwelekeo mzuri wa kujenga chama na kukiimarisha na mwitikio wa kisera dhidi ya mashambulizi ya CCM kuna watu itabidi tuwaite wajiuzulu nafasi zao CDM.

Imetosha kutoa matamko yenye malalamishi na yenye kutujulisha kitu ambacho karibu wote tunakijua. Tunataka tuone CDM ikianzisha mabadiliko ya ndani ya muundo wake ili kiweze kujipanga kwa ajili ya uchaguzi mkuu...
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,533
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,533 2,000
Kamati Kuu ya CHADEMA inapokutana katika siku hizi mbili ikitoka na tamko jingine la kuiomba serikali au kuitaka serikali ifanye a, b na c utakuwa ugomvi. Ije na muongozo kwa viongozi wake, iweke mwelekeo wa wazi wa mabadiliko ndani ya chama, na ikamilishe nidhamu. CDM haiwezi kwenda katika uchaguzi mkuu wa 2015 au wa serikali za mitaa wa 2014 ikiwa na migawanyiko ya ajabu na ikiendeleza siasa za kucheza zero distance na CCM. Wasipokuja na mwelekeo mzuri wa kujenga chama na kukiimarisha na mwitikio wa kisera dhidi ya mashambulizi ya CCM kuna watu itabidi tuwaite wajiuzulu nafasi zao CDM.

Imetosha kutoa matamko yenye malalamishi na yenye kutujulisha kitu ambacho karibu wote tunakijua. Tunataka tuone CDM ikianzisha mabadiliko ya ndani ya muundo wake ili kiweze kujipanga kwa ajili ya uchaguzi mkuu...
Mkuu tatizo la wapenzi, wanamahaba na wanazi wa CDM ni kufukia kichwa kwenye mchanga kama mbuni huku mwili mzima uko nje. Hawataki kusikia maneno ambayo yatawasaidia kujiimarisha. Wapenzi wa CDM wanaona lango la ikulu eti liko wazi hivyo wao wako kwenye mbio za kuingia hata kama wataingia wakiwa vipande. Hawajipangi kuingia kwa murua na kwa papara hiyo mwisho watafika mmoja mmoja na kukuta lango limefungwa na itabidi wasubiri tena hadi 2020, Insh'Allah.

Nakala TUMBIRI Ritz Molemo Ben Saanane OSOKONI Mwita Maranya
 
Last edited by a moderator:
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Kamati Kuu ya CHADEMA inapokutana katika siku hizi mbili ikitoka na tamko jingine la kuiomba serikali au kuitaka serikali ifanye a, b na c utakuwa ugomvi.

Ije na muongozo kwa viongozi wake, iweke mwelekeo wa wazi wa mabadiliko ndani ya chama, na ikamilishe nidhamu. CDM haiwezi kwenda katika uchaguzi mkuu wa 2015 au wa serikali za mitaa wa 2014 ikiwa na migawanyiko ya ajabu na ikiendeleza siasa za kucheza zero distance na CCM.

Wasipokuja na mwelekeo mzuri wa kujenga chama na kukiimarisha na mwitikio wa kisera dhidi ya mashambulizi ya CCM kuna watu itabidi tuwaite wajiuzulu nafasi zao CDM.

Imetosha kutoa matamko yenye malalamishi na yenye kutujulisha kitu ambacho karibu wote tunakijua. Tunataka tuone CDM ikianzisha mabadiliko ya ndani ya muundo wake ili kiweze kujipanga kwa ajili ya uchaguzi mkuu.......
Mzee Mwanakijiji,ninakuunga mkono kwa asilimia mia moja.Imefika mahali sasa ni lazima yachukuliwe maamuzi mazito sana.Ni lazima nidhamu ndani ya chama iheshimiwe.

Binafsi yangu na nitaomba wengine waunge mkono ni Lazima sasa wahuni na waasi wote wafukuzwe chamani.
Waasi wote na wanaoendekeza uhuni wanajulikana na majina yao yote yapo mbele ya Kamati kuu leo.

Tunataka wote wafukuzwe na niseme bila kuuma maneno TUMECHOKA!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Mkuu tatizo la wapenzi, wanamahaba na wanazi wa CDM ni kufukia kichwa kwenye mchanga kama mbuni huku mwili mzima uko nje. Hawataki kusikia maneno ambayo yatawasaidia kujiimarisha. Wapenzi wa CDM wanaona lango la ikulu eti liko wazi hivyo wao wako kwenye mbio za kuingia hata kama wataingia wakiwa vipande. Hawajipangi kuingia kwa murua na kwa papara hiyo mwisho watafika mmoja mmoja na kukuta lango limefungwa na itabidi wasubiri tena hadi 2020, Insh'Allah.

Nakala TUMBIRI Ritz Molemo Ben Saanane OSOKONI Mwita Maranya.........
Kimbunga siamini kama umefurahishwa na alichosema Mwanakijiji.Nina uhakika ulitaka aseme kingine.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,533
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,533 2,000
Mzee Mwanakijiji,ninakuunga mkono kwa asilimia mia moja.Imefika mahali sasa ni lazima yachukuliwe maamuzi mazito sana.Ni lazima nidhamu ndani ya chama iheshimiwe.

Binafsi yangu na nitaomba wengine waunge mkono ni Lazima sasa wahuni na waasi wote wafukuzwe chamani.
Waasi wote na wanaoendekeza uhuni wanajulikana na majina yao yote yapo mbele ya Kamati kuu leo.

Tunataka wote wafukuzwe na niseme bila kuuma maneno TUMECHOKA!
Kwa hiyo mkuu Molemo leo kuna kufukuzana kwenye chama? Angalieni yasije kuwapata yaliyotupata kule Tanga. Masula ya kufukuza kwenye chama mara nyingi huwa hayajengi hasa mnapofukuzana kwa hisia tu kwamba huyu kapewa pesa na CCM ili kukivuruga chama. Huenda kikulacho ki nguoni mwako manake wengine walichaguliwa na wana CDM hivyo wana wapambe na wanazi wengi tu.

Kimbunga siamini kama umefurahishwa na alichosema Mwanakijiji.Nina uhakika ulitaka aseme kingine.
Mkuu Molemo ushauri wa Mwanakijiji ni mzuri lakini ninyi hamtaki kusikia kwamba kuna migawanyiko ndani ya CDM.
 
Last edited by a moderator:
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Mkuu Molemo ushauri wa Mwanakijiji ni mzuri lakini ninyi hamtaki kusikia kwamba kuna migawanyiko ndani ya CDM.

Kimbunga acha kuvuruga mada ya Mwanakijiji kwa makusudi kwa sababu unakesha kuvuruga mada zote za Chadema kwa malengo unayoyajua wewe.Lakini mmechemsha.
 
Last edited by a moderator:
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,020
Points
2,000
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,020 2,000
Kimbunga siamini kama umefurahishwa na alichosema Mwanakijiji.Nina uhakika ulitaka aseme kingine.
Haya sasa wewe muingizie maneno ya kuwapamba viongozi wako wanaopotoka kila kukicha kwa kuja na hoja nyepesi,mikakati isiyotekelezeka,uzandiki,maneno ya hovyo hovyo katika majukwaa ya siasa lakini bado mnawaona watakatifu.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,533
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,533 2,000
Kimbunga acha kuvuruga mada ya Mwanakijiji kwa makusudi kwa sababu unakesha kuvuruga mada zote za Chadema kwa malengo unayoyajua wewe.Lakini mmechemsha.
Haya Molemo nanyamaza watakuja wengine nao wachangie. Nitarudi baadaye ngoja nikatafute chochote ili watoto wacheke na wenzao tarehe 25 na kisha mwezi wa kwanza waende shule.
 
Last edited by a moderator:
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,925
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,925 2,000
Mleta hoja nakuunga mkono; lakini labda nikuombe kitu kimoja unaweza kufafanua ni mabadiliko yapi yafanyike ndani ya CDM? Binafsi naamini sera za CDM ni nzuri sana na ndo maana hata CCM wanaanza kuzifuatilia kinyemela ili kuzifanyia kazi. Tatizo kubwa ni kwamba CCM ina watu wenye pesa ambao kwao kuhonga watu na kuwapandikiza ndani ya CDM ili wavuruge wale wenye malengo mema ni mkakati endelevu. Na kuwatambua inakuwa vigumu kwa kuwa CDM bado ni changa. Baada ya uchaguzi wa 2010 baadhi ya waliopandikizwa tayari wameishabainika na ndo hao hao sasa wanaoendeleza marumbano kuwa CDM ina mapungufu.

Tuwe makini sana na hao watu na tutumie muda mwingi kufuatilia nyendo zao. Bahati nzuri baadhi ya wana JF mitaani hawajulikani kama ni wanachama wa CDM au la! Na hao ndo wanaweza kutumika kuleta habari za uhakika hapa tofauti na wale ambao wanafahamika na wanatetea maslahi yao binafsi.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Kamati Kuu ya CHADEMA inapokutana katika siku hizi mbili ikitoka na tamko jingine la kuiomba serikali au kuitaka serikali ifanye a, b na c utakuwa ugomvi.

Ije na muongozo kwa viongozi wake, iweke mwelekeo wa wazi wa mabadiliko ndani ya chama, na ikamilishe nidhamu. CDM haiwezi kwenda katika uchaguzi mkuu wa 2015 au wa serikali za mitaa wa 2014 ikiwa na migawanyiko ya ajabu na ikiendeleza siasa za kucheza zero distance na CCM.

Wasipokuja na mwelekeo mzuri wa kujenga chama na kukiimarisha na mwitikio wa kisera dhidi ya mashambulizi ya CCM kuna watu itabidi tuwaite wajiuzulu nafasi zao CDM.

Imetosha kutoa matamko yenye malalamishi na yenye kutujulisha kitu ambacho karibu wote tunakijua. Tunataka tuone CDM ikianzisha mabadiliko ya ndani ya muundo wake ili kiweze kujipanga kwa ajili ya uchaguzi mkuu...

Mwanakijiji,I concur with you sir.Its time for CDM to sack all Traitors and put them in dustbin.
Inatakiwa CDM kiwe na msimamo mkali dhidi ya hayawani wote wa kisiasa.Eti mwendawazimu mmoja anaibuka na kusema tena hadharani Dr Slaa afukuzwe....Its Shame,very Shame! Halafu CDM ichekelee malaya wa kisiasa kama huyu?
 
Last edited by a moderator:
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,020
Points
2,000
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,020 2,000
Kumfukuza mwanachama kwa kutofautiana katika maamuzi au misimamo ni kubaka demokrasia,wanachama wote wanahaki sawa katika kutoa maoni na kusikilizwa.Kwa kiongozi kutumia nafasi yake kufukuza watu ni dalili tosha uwezo wa kuongoza watu ni mdogo.
 
W

Wakurogwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
216
Points
170
Age
63
W

Wakurogwa

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
216 170
Tutashuhudia coment za kuunga mkono hii thread kwa vile ni Mwanakijiji kaiweka,angeiweka mwingine hapa mitusi ingekuwa kibao.Mwanakijiji umenena vema kweli inatakiwa viongozi wa CDM kutafakari sana juu ya mambo yanayojitokeza ndani ya chama ambayo yanahitaji ufafanuzi,bila kusahau katibu kumiliki kadi ya chama pinzani,matamko mbalimbali ya vijana wa CDM kutaka baadhi ya viongozi wang'oke katika nafasi zao za uongozi pia na tathimini ya matamko mbalimbali yanayotolewa na chma kama yanaleta ufanisi au yanaishia midomoni tu.Wenye masikio na akili watasikiliza ushauri uliotoa mkuu.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 1,500
Moja ya madhaifu makubwa ya Chadema ni kuchelewa kwao kuchukua maamuzi katika masuala yaliyo waathiri kutoka nje ya Chama na hasa kama yapo ki-Propaganda. Chadema wapo haraka saana kucukua maamuzi ya haraka saana pale ambapo imewagusa moja kwa moja toka humo humo chamani na hasa kama hayo makosa yanagusa mahala/mtu nyeti hasa kimaslahi ya Chama ama yale yamefanywa kwa makusudi kwa malengo ambayo yanapelekea image mbaya.

Pamoja na u-haraka wao wa kuhandle na kurekebisha yale ambayo yanagusa chama moja kwa moja ni ajabu sana kuwa wamelifumbia macho suala ala makundi yaliyowazi ndani ya chama hadi hapa yalipofika kwa BAVICHA kudiriki kutoa tamko dhidi ya Dr. Slaa. Swali kubwa la kujiuliza hivi Chadema wana taratibu zianzofuata protocol ama kiongozi yeyote anaweza toa maamuzi ili mradi yupo na idara yake?

Makundi kwa Chama kichanga kama Chadema ni sumu na kabisa lisipotatuliwa ndipo hasa namna pekee ya kuimaliza Chadema. Kila mtu anajua athari za ‘divide and rule policy' ni most effective kwa maadui, huku wahusika pande zote kujiona wapo superior kuliko wenzao na hali kwa adui haijalishi kikubwa mjigawe na mjichukie.

Binafsi yangu na nitaomba wengine waunge mkono ni Lazima sasa wahuni na waasi wote wafukuzwe chamani. Waasi wote na wanaoendekeza uhuni wanajulikana na majina yao yote yapo mbele ya Kamati kuu leo.

Tunataka wote wafukuzwe na niseme bila kuuma maneno TUMECHOKA!
Mkuu Molemo,

Hapa ndipo mnapotakiwa umakini... Nyie si mlishasema kuwa Chadema ina maadui sana kiasi kwamba hao maadui wapo tayari kufanya lolote kwa ajili ya kukiangusha Chama? Hivi nipo curious, mmejipanga vipi na kiasi gani ili muweze kujua kama hio sio mbinu ya the so called adui kuhakikisha kuwa mnasambaratika kwa baadhi ya viongozi Chadema waonekane hawafai? Hivi huo uchunguzi huwa mnaufanya kwa muda wa kutosha na matokeo ya kuridhisha?

The way huwa wanahandle masuala yao ndiyo moja ya dhaifu kubwa lililopelekea ‘Ubovu' ambao kama hatua haitachukuliwa mapema kwa ku estimate huo ubovu itawa cost parefu. Kuwepo kwa makundi ndani ya Chama ni suala ambalo lilikuwa lipo wazi ila lilikosa ile uwazi wa huo mgawanyiko ambao kwa sasa umeshaoneshwa wazi tokana na tamko la BAVICHA.

Kufukuza wanachama huwa mnafanya kwa mikeke sana na kwa namna ya kuwadhalilisha (that's my IMO); kumbuka hao wanaofukuzwa pamoja na kwamba wapo considered as wasaliti – wanakuwa wametoka katika nafasi ambazo wanaijua vema CDM… Na wote twajua mtu wa kukumaliza vilivyo ni Yule wa karibu wao.

STRATEGIES za CDM kuwasimimisha hao viongozi ni kweli zinawaongezea sifa kubwa saana kuwa ni wawajibikaji na hawamchekei mtu… Ila inaleta matatizo matatizo makubwa ndani ya Chama, matatizo ambayo huwapotezea muda kuweka sawa na kuwatoa katika njia ya ku focus namna ya kujidhatiti na kuhakikisha ushindi… Wanaongeza idadi ya maadui wenye nguvu sana;

Kumbuka kuwa kuna tofauti ya kuongeza adui na kuongeza adui mwenye nguvu dhidi yako na mbaya kuliko ni kuwa wanazidi expose weakness zao na vile vile kuzidi kuelemewa hasa watumiwapo kwa ajili ya malengo ya propaganda ambazo zinaendeshwa dhidi yao… Kwa kweli CDM inatakiwa mjipange vilivyo sababu ni wazi kuwa iko targeted nje na ndani ya chama. Hio ni wrong timing kwa Chama, perfect timing kwa maadui.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,196
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,196 2,000
huwezi kwenda vitani huku risasi zenu mnarushiana wenyewe mwisho mtakosa watu wa kwenda vitani wote watakuwa wameuana kwa "friendly fire". They need to do it now or else.. tumewabembeleza sana na kuwalilia na kama kuwashauri imetosha.
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,020
Points
2,000
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,020 2,000
CDM sasa hivi wanaogopa vivuli vyao wenyewe.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,497
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,497 2,000
Kumfukuza mwanachama kwa kutofautiana katika maamuzi au misimamo ni kubaka demokrasia,wanachama wote wanahaki sawa katika kutoa maoni na kusikilizwa.Kwa kiongozi kutumia nafasi yake kufukuza watu ni dalili tosha uwezo wa kuongoza watu ni mdogo.
Vipi Mnataka tuajiri katibu Mkuu wa kisomali kama nyinyi?
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,497
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,497 2,000
CDM sasa hivi wanaogopa vivuli vyao wenyewe.
Ni kweli kabisa Mkuu kwasababu ahadi tulizowaahidi wananchi mwaka 2010 hatujazitekeleza kama ile ya kubadilisha kigoma kuwa Dubai ya Afrika
 
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Points
1,195
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 1,195
Kamati Kuu ya CHADEMA inapokutana katika siku hizi mbili ikitoka na tamko jingine la kuiomba serikali au kuitaka serikali ifanye a, b na c utakuwa ugomvi.

Ije na muongozo kwa viongozi wake, iweke mwelekeo wa wazi wa mabadiliko ndani ya chama, na ikamilishe nidhamu. CDM haiwezi kwenda katika uchaguzi mkuu wa 2015 au wa serikali za mitaa wa 2014 ikiwa na migawanyiko ya ajabu na ikiendeleza siasa za kucheza zero distance na CCM.

Wasipokuja na mwelekeo mzuri wa kujenga chama na kukiimarisha na mwitikio wa kisera dhidi ya mashambulizi ya CCM kuna watu itabidi tuwaite wajiuzulu nafasi zao CDM.

Imetosha kutoa matamko yenye malalamishi na yenye kutujulisha kitu ambacho karibu wote tunakijua. Tunataka tuone CDM ikianzisha mabadiliko ya ndani ya muundo wake ili kiweze kujipanga kwa ajili ya uchaguzi mkuu...
Asante sana Mkuu kwa mada yako nzuri.Inatakiwa CDM wawape watanzania zawadi ya Xmass kwa kufukuza waasi wote.
Nina imani mnawajua waasi wote kwa sababu mkuu Molemo amesema majina yao yapo mbele ya Kamati kuu.
Mimi nitasaidia kuwataja ninaowajua wanaoongoza huo uasi.Kuna Mtela Mwampamba,Habib Mchange,Juliana shonza,Eddo Mwamalala na anayejiita Katibu wa Bavicha Mwanza.
 
Last edited by a moderator:
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000
Hiki ni kikao kingine cha kamati kuu ambacho Zitto hatashiriki.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,776
Members 494,236
Posts 30,839,458
Top