plz nisaidie kama unaweza, then issue ikitiki. mi ntakutoa


M

mdaumie

Member
Joined
May 12, 2008
Messages
78
Likes
0
Points
0
M

mdaumie

Member
Joined May 12, 2008
78 0 0
Leo nimepata huu ujumbe(plz nisaidie kama unaweza, then issue ikitiki. mi ntakutoa ) kama private message

heading na body viko sawa

Nahisi hili ni bomu.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280
are u serious??????????????????
 

Forum statistics

Threads 1,249,425
Members 480,661
Posts 29,698,024