Plz cheki hii: Moja ya picha za rais wenu akiwa marekani...jamaa ni nouuma!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plz cheki hii: Moja ya picha za rais wenu akiwa marekani...jamaa ni nouuma!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by only83, Sep 23, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ...Hii ni moja ya picha za JK akiwa marekani.............toa maoni plz!!!! LOL.jpg
    Hizi ni moja ya sababu kuu zinazomfanya JK kufanya safari nyingi kwenda Marekani kwa kisingzio cha kuomba misaada....shame on you mr president...
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jk ndani ya red carpet with a model....! Mh kazi ipo.. Labda ndo strategies zake za kuitangaza nchi! Lol
     
  3. m

    mams JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kawaida sana, kwani mlitaka apige na ma bouncer?
     
  4. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkono wa kulia siuoni jamani, huko wapi vile?
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,773
    Likes Received: 28,837
    Trophy Points: 280
    Tulitaka apige na wewe.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    JK wiki hii ana kazi kweli,
     
  7. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii si photoshop kweli?
     
  8. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uongo na uzushi, hii ni photoediting/adobe a.k.a...??? kwa sababu hakuna source.
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kawaida ya protocali ya ustaarabu wa binadamu, mkubwa kwa heshima huwa anakaa upande wa kushoto wa mdogo. Hata Bibi harusi huwa anatakiwa akae mkono wa kushoto wa Bwana Harusi. Sasa kwa hii picha nimepata picha!

    LOL.jpg
     
  10. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,465
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    ajabu nini zaidi ya kusema kawivu kamekudata? kwenye form ya uraisi sifa ya upadre ipo? hebu tuondolee umaskini wako?
     
  11. c

    cyberspace JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndiyo hii ni photo edit ukitaka kujua angalia picha ya JK kwa nyuma karibu na masikio kuna kivuli ambacho kinaonesha wazi kuwa picha ya JK imepachikwa.
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona umekuja kikazi zaidi ukijaribu kukipa Promo kablog chako.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Kumbe unataka source tu?Haya source DIGITAL CAMERA.
     
  14. r

    rubby Senior Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    once kicheche forever kicheche
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    AM A GRAPHIC DESIGNER hii ni real na hicho kivuli ni taa za camera za tv huoni banner nyuma hapo? mijitu mingine bwana
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    labda uko kwenye masaburi ya shostito..
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mmh! huyo mdada mzima kweli? mbona hata mavazi yanampwaya? aibu kwa taifa
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    yuko kazini.
     
  19. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    She got a wife and nice kids they havent complained,why you for gods sake,life is so private to some private stuff and be private to private
     
  20. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ,,,,,Habariiiiii baba RIZ1,naona konooooooz ka kawa.
     
Loading...