Please Mr President usiende uwanja wa taifa (fainali) tunataka kushinda


Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Inaonekana kila ukikanyaga tunafungwa sasa uamuzi ni wako kama unataka tushinde au !

Kumbukumbu za karibuni

Tulifungwa mechi muhimu na msumbiji-Ulikuwepo, na Morocco ambako ulipiga kampeni na bila kusahau mechi ya ufunguzi!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,218
Likes
9,836
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,218 9,836 280
hii mada ilibidi uiweke kwenye sports.lakini uliyoandika nayaunga mkono.halafu hawa wachezaji wa bara watafute jezi zao
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Inaonekana kila ukikanyaga tunafungwa sasa uamuzi ni wako kama unataka tushinde au !

Kumbukumbu za karibuni

Tulifungwa mechi muhimu na msumbiji-Ulikuwepo, na Morocco ambako ulipiga kampeni na bila kusahau mechi ya ufunguzi!

Bwa ha ha ha ha ha ha umesema kweli hata mimi baada ya zile penalty nilianza kufikilia what will happen next match kama mchakachuaji akienda uwanjani?
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
cameroun
brazil

kote alikuwepo tukapigwa, petition asifike huko
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,637
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,637 280
Duh! hii ni ishara mbaya. Labda kwa vile wachezaji hawawezi ku walk out (kama wabunge wa CDM) kumwonyesha kuwa hawajarizishwa na alivyoingia madarakani wataamua wafungwe tuu. Please baba usiende uwanjani, tunataka raha ya ushindi sie!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Namwomba Mungu jumapili asiingie vinginevyo tusahau kombe, leo nilikuwa nacheki mechi na waganda kwenye dstv 209 na 204, kabla yq mechi niliwaambia kuwa kuna mambo mawili kwamba kama kikwete atakuwa uwanjani bais wameshinda , pili kama tutaingia matuta basi wameumia. And so was it!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Huyu jamaa kote ni gundu tu. Awamu hii akiingia uwanjani wachezaji tuwashauri wa walk out!
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Mechi ya Burkina Faso tulioshinda 2-1 shamba la bibi alikuepo. Ila hata mi naunga mkono hoja HASIENDE kwani ANA GUNDU! Afu kwanini mzee BWM hajawahi kanyaga taifa? Aende aisee angalau akatoe nuksi. Nawakilisha.
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
48
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 48 0
Waungwana hamumtaki rais wenu uwanjani kazi kweli kweli.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Your words be revealed,we need a cup Uganda out,kill kidedea without mchakachuaji! Lets wait 4sunday.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Kwa historia toka mechi tulioshinda ya Burkinabe 2=1 akiwepo mpaka leo hatujawi shinda mechi yeyote akiwepo.
Chonde chonde jpili bora uuugue ghafla sio mbaya najua tukishinda utafufuka...lol!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,435
Likes
1,446
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,435 1,446 280
Duh! Kweli watu wanamchukia kikwete!
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Waungwana hamumtaki rais wenu uwanjani kazi kweli kweli.
Rais wao au rais wa NEC? Hivi rais anayeiba kura i.e. Mwizi huwa anatakiwa na waliompinga?
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Kama kweli unataka tushinde na kubakisha kombe,kesho endelea tu na shunguli zako nyingine,tunauheshimu mchango wako ktk soka la TZ,Umetuletea makocha wazuri,unawalipa makocha vizuri,timu inakaa kambi nzuri,hongera,LIMEBAKI MOJA TU,USIJE UWANJANI KESHO,ILI TUBAKISHE KOMBE.Huo utakua msaada mubwa saana.
 

Forum statistics

Threads 1,236,915
Members 475,327
Posts 29,272,536