Playlist updated


Status
Not open for further replies.
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Hello JF Members,

Natumaini mpo mnaoitembelea www.JamboNetwork.com ambayo kwa namna moja ama nyingine imeikopesha JF playlist ya nyimbo zake (zilipendwa na bongoflava).

Kwa sasa tume-update playlist yetu ya Bongoflava na tunatarajia kuongeza Nyimbo za dini kadiri tunavyoletewa na taarabu kama ilivyoombwa na wasikilizaji.

Tunasikitika kuwa hatuuzi nyimbo hizi na wala haziwezi kuwa downloaded kwa namna yoyote, kwa wenye kupenda nyimbo hizo kwenye playlist tunawashauri kutuma nakala zao madukani (kama hawapo Tanzania) na wale walio Tanzania kuzinunua madukani kuwainua wasanii wetu.

Nyimbo zilizoongezwa ni kama hizi chini (you can click and listen)...

Awena - Kassim

Usiende Mbali Nami - Juliana ft. Bushoke

Nzela - The B Band

Kidato Kimoja - J.I ft. Lil Geto

She Performs - Ngwair ft. TID

Mapenzi Sio Pesa - Saida Karoli

Hao - Mwasiti Ft. CHidi Benz

n.k

Ahsanteni kwa ushirikiano wenu na tuendelee kuwasapoti wasanii wetu. Kwa wanaohitaji kuwaalika wasanii wanaweza kuwasiliana nami nikawaunganisha nao ili waweze kupata ziara zaidi za nje ya nchi kwani naamini wanaweza kujifunza zaidi na mkaweza kuwapa mbinu zaidi za kufaidika na wafanyalo.

Mac
 
Kitia

Kitia

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2006
Messages
417
Likes
20
Points
35
Kitia

Kitia

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2006
417 20 35
Tunaomba kama ikiwezekana vilevile u update Zilipendwa kwa nyimbo za Marijani Rajabu, Afro 70, Msondo, Marquis etc.

Natanguliza shukrani.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
asanteni kwa hizo nyimbo za dini,
pia nilirequest wimbo wa mwana fa wa bado nimo nimo kwanza naona umeweka...senx alot jf
ila huo wimbo hao wa mwansiti na chidi benz haupo kwenye list mkiweza upata na ule wa nasubiri ageuke ntashukuru
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
...na ule wa nasubiri ageuke ntashukuru
Well, leo tumeongeza nyimbo chache. Ukitembelea https://www.jamiiforums.com/bongoflava.php utaweza kuona nyimbo zilizoongezeka kwa uchache. Kama kuna nyimbo ambazo kuna haja ya kuziongeza tufahamishane.

Pia, wimbo huo tutajitahidi kuupata ili kuuongeza. Upande wa Taarab tunaandaa nyimbo walau 100 za kuanzia.

Ahsante
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,822
Likes
46,286
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,822 46,286 280
Leo taarab inacheza. Bravo bravismo Mazee Invisible....
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
ntashukuru kweli kama kwa hisani yenu, mtaniongezea wimbo wa Sumu ya Teja toka kwa Vitalis Maembe Blaza... Pia na Mpoto ile Salamu Zangu.

Ahsante tena Blaza.
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
ntashukuru kweli kama kwa hisani yenu, mtaniongezea wimbo wa Sumu ya Teja toka kwa Vitalis Maembe Blaza... Pia na Mpoto ile Salamu Zangu.

Ahsante tena Blaza.
Samahani huu wimbo sikuona kama uliuomba, nitautafuta na kuuongeza.

Sasa hivi ndio tuna-update list ya Bongo Flava. Unaweza kutembelea Bongo Flava ukaona mpya za sasa.
 
F

Fisadinumber1

Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
23
Likes
0
Points
0
F

Fisadinumber1

Member
Joined Feb 26, 2008
23 0 0
Maxence, thanks for the updates. Is it possible for the 'Zilipendwa' play list to be updated as well? Especially with songs from legends like Oliver Ngoma (always listening him when I'm in the forum) and the likes.
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
67
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 67 145
Hello JF Members,

Natumaini mpo mnaoitembelea www.JamboNetwork.com ambayo kwa namna moja ama nyingine imeikopesha JF playlist ya nyimbo zake (zilipendwa na bongoflava).

Kwa sasa tume-update playlist yetu ya Bongoflava na tunatarajia kuongeza Nyimbo za dini kadiri tunavyoletewa na taarabu kama ilivyoombwa na wasikilizaji.

Tunasikitika kuwa hatuuzi nyimbo hizi na wala haziwezi kuwa downloaded kwa namna yoyote, kwa wenye kupenda nyimbo hizo kwenye playlist tunawashauri kutuma nakala zao madukani (kama hawapo Tanzania) na wale walio Tanzania kuzinunua madukani kuwainua wasanii wetu.

Nyimbo zilizoongezwa ni kama hizi chini (you can click and listen)...

Awena - Kassim

Usiende Mbali Nami - Juliana ft. Bushoke

Nzela - The B Band

Kidato Kimoja - J.I ft. Lil Geto

She Performs - Ngwair ft. TID

Mapenzi Sio Pesa - Saida Karoli

Hao - Mwasiti Ft. CHidi Benz

n.k

Ahsanteni kwa ushirikiano wenu na tuendelee kuwasapoti wasanii wetu. Kwa wanaohitaji kuwaalika wasanii wanaweza kuwasiliana nami nikawaunganisha nao ili waweze kupata ziara zaidi za nje ya nchi kwani naamini wanaweza kujifunza zaidi na mkaweza kuwapa mbinu zaidi za kufaidika na wafanyalo.

Mac
Mkuu thanks ila nyimbo zote ulizoweka mpya...hazichezi mpaka mwisho sijui ni kwa ajiri ya sie kwenda kununua so unatupa uhondo...?Ua u net yangu ina wala wala...kwani wimbo wa mwisho kuplay wote ni wa dogo mfaume...(kazi ya dukani...zingine zote up hazichezi mpaka mwisho...

Can angalia this and see is tatizo?
Buswelu
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Mkuu thanks ila nyimbo zote ulizoweka mpya...hazichezi mpaka mwisho sijui ni kwa ajiri ya sie kwenda kununua so unatupa uhondo...?Ua u net yangu ina wala wala...kwani wimbo wa mwisho kuplay wote ni wa dogo mfaume...(kazi ya dukani...zingine zote up hazichezi mpaka mwisho...

Can angalia this and see is tatizo?
Buswelu
Tested,

Working properly...
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,371