Play Cool to get and not hard to get.........


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Wapendwa ndugu, jamaa na marafiki......natumaini weekend kwenu ilikuwa njema kama kwangu. tumshukuru MUNGU kwa hili.

Wakati nikiwa nimekaa kwangu nikiimalizia weekend hii ya mwisho wa mwezi wa november, 2010 nimejikuta nawaza mahusiano na vituko vyake. Sijui kama ni sahihi but inaweza kusaidia kujenga mahusiano ya kudumu kwa yule umpendaye......... nawaza.
1. kwa wanawake walio na ndoa/ stable relationship- dont be a nagging woman
Tunaelewa kuwa (according to Babu Asprin) wanaume hawajaumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja (thats you) so expect the unexpected. Ikiwa utahisi/ utajua kuwa mwenzio si mwaminifu: There is no need of panicking............just relax and swallow your bitter pill slowly with a smile...... no matter how bitter it is. Dont show him that you have panicked kwa sababu ukimwonyesha umepanick utampa kichwa na kumfanya aamini kuwa huna confidence. Relax
Dont ask him a direct question- usimwulize unatoka na nani? why have you changed, ushatoka nje ya ndoa e.t.c. maswali ya hivi yanamfanya aamini kuwa unafanya GUESS work huna unalolijua hence giving him more chance na nguvu ya kuendelea na akifanyacho. ......it doesnt matter whether its true or not we mwonyeshe kuwa unajua anachokifanya (hata kama hafanyi kitu - which is not obvious- ni mtu wako akibadilika utajua tu) mwambie straight kuwa you know what he is doing all you need from him ni USALAMA- Atake care in what ever he is doing.....tena ikiwezekana jenga tabia ya kumkinga (mwekee condoms ndani ya briefcase kila akisafiri au kwenye mfuko wa shati kila akienda kazini asubuhi). The logic behind is
1. Kama anafanya, basi atabaki anajiuliza umejuaje and to what extent do you know.
2. Kama hafanyi basi atajua unamjali na uko makini.

ii. Love him more with all your heart but remember to take your brain with you.

THIS IS WHAT I BELIEVE WORKS FOR WOMEN ( NOT NECESSARILY SHOULD IT BE TRUE)
Sijui kwa wanaume..........should we, women be treated the same??
Have a nice weekend
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
hio ya kumuwekea condoms ni ngumu MJI.....:bump::bump:
ni kama unahalalisha vile afanyacho...
unampa mixed message uko happy na afanyayo...
in reality,hauko hivyo...

mie kwangu itakuwa ngumu kufanya hivi...:embarrassed:
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Wapendwa ndugu, jamaa na marafiki......natumaini weekend kwenu ilikuwa njema kama kwangu. tumshukuru MUNGU kwa hili.

Wakati nikiwa nimekaa kwangu nikiimalizia weekend hii ya mwisho wa mwezi wa november, 2010 nimejikuta nawaza mahusiano na vituko vyake. Sijui kama ni sahihi but inaweza kusaidia kujenga mahusiano ya kudumu kwa yule umpendaye......... nawaza.
1. kwa wanawake walio na ndoa/ stable relationship- dont be a nagging woman
Tunaelewa kuwa (according to Babu Asprin) wanaume hawajaumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja (thats you) so expect the unexpected. Ikiwa utahisi/ utajua kuwa mwenzio si mwaminifu: There is no need of panicking............just relax and swallow your bitter pill slowly with a smile...... no matter how bitter it is. Dont show him that you have panicked kwa sababu ukimwonyesha umepanick utampa kichwa na kumfanya aamini kuwa huna confidence. Relax
Dont ask him a direct question- usimwulize unatoka na nani? why have you changed, ushatoka nje ya ndoa e.t.c. maswali ya hivi yanamfanya aamini kuwa unafanya GUESS work huna unalolijua hence giving him more chance na nguvu ya kuendelea na akifanyacho. ......it doesnt matter whether its true or not we mwonyeshe kuwa unajua anachokifanya (hata kama hafanyi kitu - which is not obvious- ni mtu wako akibadilika utajua tu) mwambie straight kuwa you know what he is doing all you need from him ni USALAMA- Atake care in what ever he is doing.....tena ikiwezekana jenga tabia ya kumkinga (mwekee condoms ndani ya briefcase kila akisafiri au kwenye mfuko wa shati kila akienda kazini asubuhi). The logic behind is
1. Kama anafanya, basi atabaki anajiuliza umejuaje and to what extent do you know.
2. Kama hafanyi basi atajua unamjali na uko makini.

ii. Love him more with all your heart but remember to take your brain with you.

THIS IS WHAT I BELIEVE WORKS FOR WOMEN ( NOT NECESSARILY SHOULD IT BE TRUE)
Sijui kwa wanaume..........should we, women be treated the same??
Have a nice weekend
Waaw... i could give u a Kiss ila naogopa manundu..:whoo::whoo:
Namiini mwanamke wa aina hiyo.... haachiki hata kama yeye ndo ataondoka.. jamaaa litamfata hata kwa kifaru!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wapendwa ndugu, jamaa na marafiki......natumaini weekend kwenu ilikuwa njema kama kwangu. tumshukuru MUNGU kwa hili.

Wakati nikiwa nimekaa kwangu nikiimalizia weekend hii ya mwisho wa mwezi wa november, 2010 nimejikuta nawaza mahusiano na vituko vyake. Sijui kama ni sahihi but inaweza kusaidia kujenga mahusiano ya kudumu kwa yule umpendaye......... nawaza.
1. kwa wanawake walio na ndoa/ stable relationship- dont be a nagging woman
Tunaelewa kuwa (according to Babu Asprin) wanaume hawajaumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja (thats you) so expect the unexpected. Ikiwa utahisi/ utajua kuwa mwenzio si mwaminifu: There is no need of panicking............just relax and swallow your bitter pill slowly with a smile...... no matter how bitter it is. Dont show him that you have panicked kwa sababu ukimwonyesha umepanick utampa kichwa na kumfanya aamini kuwa huna confidence. Relax
Dont ask him a direct question- usimwulize unatoka na nani? why have you changed, ushatoka nje ya ndoa e.t.c. maswali ya hivi yanamfanya aamini kuwa unafanya GUESS work huna unalolijua hence giving him more chance na nguvu ya kuendelea na akifanyacho. ......it doesnt matter whether its true or not we mwonyeshe kuwa unajua anachokifanya (hata kama hafanyi kitu - which is not obvious- ni mtu wako akibadilika utajua tu) mwambie straight kuwa you know what he is doing all you need from him ni USALAMA- Atake care in what ever he is doing.....tena ikiwezekana jenga tabia ya kumkinga (mwekee condoms ndani ya briefcase kila akisafiri au kwenye mfuko wa shati kila akienda kazini asubuhi). The logic behind is
1. Kama anafanya, basi atabaki anajiuliza umejuaje and to what extent do you know.
2. Kama hafanyi basi atajua unamjali na uko makini.

ii. Love him more with all your heart but remember to take your brain with you.

THIS IS WHAT I BELIEVE WORKS FOR WOMEN ( NOT NECESSARILY SHOULD IT BE TRUE)
Sijui kwa wanaume..........should we, women be treated the same??
Have a nice weekend
Muwekewe care condoms (condom za kike) hehehe
:painkiller::painkiller::painkiller::painkiller:
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
kwa kweli hata maandiko yanasema 'mwanamke mpumbavu huivunja nyumba yake mwenyewe'.........huu ni ushauri mzuri sana..........thanx
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
kumuwekea condom haisaidii zaidi utamwongezea kasi ya kufanya hivyo................
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,472
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,472 280
kila kitu nakubaliana na we kabisa ....
kasoro hapo tu yakumpa condom........
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Wapendwa ndugu, jamaa na marafiki......natumaini weekend kwenu ilikuwa njema kama kwangu. tumshukuru MUNGU kwa hili.

Wakati nikiwa nimekaa kwangu nikiimalizia weekend hii ya mwisho wa mwezi wa november, 2010 nimejikuta nawaza mahusiano na vituko vyake. Sijui kama ni sahihi but inaweza kusaidia kujenga mahusiano ya kudumu kwa yule umpendaye......... nawaza.
1. kwa wanawake walio na ndoa/ stable relationship- dont be a nagging woman
Tunaelewa kuwa (according to Babu Asprin) wanaume hawajaumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja (thats you) so expect the unexpected. Ikiwa utahisi/ utajua kuwa mwenzio si mwaminifu: There is no need of panicking............just relax and swallow your bitter pill slowly with a smile...... no matter how bitter it is. Dont show him that you have panicked kwa sababu ukimwonyesha umepanick utampa kichwa na kumfanya aamini kuwa huna confidence. Relax
Dont ask him a direct question- usimwulize unatoka na nani? why have you changed, ushatoka nje ya ndoa e.t.c. maswali ya hivi yanamfanya aamini kuwa unafanya GUESS work huna unalolijua hence giving him more chance na nguvu ya kuendelea na akifanyacho. ......it doesnt matter whether its true or not we mwonyeshe kuwa unajua anachokifanya (hata kama hafanyi kitu - which is not obvious- ni mtu wako akibadilika utajua tu) mwambie straight kuwa you know what he is doing all you need from him ni USALAMA- Atake care in what ever he is doing.....tena ikiwezekana jenga tabia ya kumkinga (mwekee condoms ndani ya briefcase kila akisafiri au kwenye mfuko wa shati kila akienda kazini asubuhi). The logic behind is
1. Kama anafanya, basi atabaki anajiuliza umejuaje and to what extent do you know.
2. Kama hafanyi basi atajua unamjali na uko makini.

ii. Love him more with all your heart but remember to take your brain with you.

THIS IS WHAT I BELIEVE WORKS FOR WOMEN ( NOT NECESSARILY SHOULD IT BE TRUE)
Sijui kwa wanaume..........should we, women be treated the same??
Have a nice weekend[/QUOT

wasiwasi wangu kwa vidume mcharuko ndio vitazidisha spidi mwisho ukafa kwa presha
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,006
Likes
6,133
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,006 6,133 280
Uko sahhihi, nice advice, mwnamke kama ww mwanume hatakuacha takuwa akikuona kama amekuoa atakuwa na aibu sana
ila ukijua anatoka na mwanamke mwingine usiogope kumwuliza, usisubiri akuambukize ukimwi kisa ukimya, if it reaches to extent
xxxxxxxx hovyo kama kuku, una haki na wajibu wa kumlinda mme wako acha habari zingine, kama hatulii mwache plse, pia hili la kumwekea condom utavunja ndoa dada yangu
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...nilivyomuelewa MwanajamiiOne ni kwamba, kila mtu anahitaji na kustahiki ---space--- maishani.
Mambo ya kuchunguzana na kukabana kama mpira wa kona yamepitwa na wakati.
sana sana ni kujitafutia kuyafumua magonjwa ya BP, kisukari na stroke buree...

"Kunguru hafugiki!"
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,006
Likes
6,133
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,006 6,133 280
...nilivyomuelewa MwanajamiiOne ni kwamba, kila mtu anahitaji na kustahiki ---space--- maishani.
Mambo ya kuchunguzana na kukabana kama mpira wa kona yamepitwa na wakati.
sana sana ni kujitafutia kuyafumua magonjwa ya BP, kisukari na stroke buree...

"Kunguru hafugiki!"

na akifugika huyo si kunguru, njiwa, ambaye ni mwema na ataweza mapenzi
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
...nilivyomuelewa MwanajamiiOne ni kwamba, kila mtu anahitaji na kustahiki ---space--- maishani.
Mambo ya kuchunguzana na kukabana kama mpira wa kona yamepitwa na wakati.
sana sana ni kujitafutia kuyafumua magonjwa ya BP, kisukari na stroke buree...

"Kunguru hafugiki!"
Hapo palipokoza wekundu... kina kaka mpo?
Mbu,
Hicho kilichosemwa in red je ni mtambuka/ cross-cutting kwa wote wanawake na wanaume?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Wapendwa ndugu, jamaa na marafiki......natumaini weekend kwenu ilikuwa njema kama kwangu. tumshukuru MUNGU kwa hili.

Wakati nikiwa nimekaa kwangu nikiimalizia weekend hii ya mwisho wa mwezi wa november, 2010 nimejikuta nawaza mahusiano na vituko vyake. Sijui kama ni sahihi but inaweza kusaidia kujenga mahusiano ya kudumu kwa yule umpendaye......... nawaza.
1. kwa wanawake walio na ndoa/ stable relationship- dont be a nagging woman
Tunaelewa kuwa (according to Babu Asprin) wanaume hawajaumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja (thats you) so expect the unexpected. Ikiwa utahisi/ utajua kuwa mwenzio si mwaminifu: There is no need of panicking............just relax and swallow your bitter pill slowly with a smile...... no matter how bitter it is. Dont show him that you have panicked kwa sababu ukimwonyesha umepanick utampa kichwa na kumfanya aamini kuwa huna confidence. Relax
Dont ask him a direct question- usimwulize unatoka na nani? why have you changed, ushatoka nje ya ndoa e.t.c. maswali ya hivi yanamfanya aamini kuwa unafanya GUESS work huna unalolijua hence giving him more chance na nguvu ya kuendelea na akifanyacho. ......it doesnt matter whether its true or not we mwonyeshe kuwa unajua anachokifanya (hata kama hafanyi kitu - which is not obvious- ni mtu wako akibadilika utajua tu) mwambie straight kuwa you know what he is doing all you need from him ni USALAMA- Atake care in what ever he is doing.....tena ikiwezekana jenga tabia ya kumkinga (mwekee condoms ndani ya briefcase kila akisafiri au kwenye mfuko wa shati kila akienda kazini asubuhi). The logic behind is
1. Kama anafanya, basi atabaki anajiuliza umejuaje and to what extent do you know.
2. Kama hafanyi basi atajua unamjali na uko makini.

ii. Love him more with all your heart but remember to take your brain with you.

THIS IS WHAT I BELIEVE WORKS FOR WOMEN ( NOT NECESSARILY SHOULD IT BE TRUE)
Sijui kwa wanaume..........should we, women be treated the same??
Have a nice weekend
Mjukuu nimefikiria sana je kwa upande wa mwanaume kama mwanamke ndio anafanya hivi it will be very difficult to swallow though unaweza ukasamehe lakini if it goes sidhani kama unaweza kuendelea ku-handle that situation, kwa mwanamke kuwa hivyo kama ulivyoainisha hapo juu yawezekana lakini akikutana na kidume ambaye ni mcharuko basi atakuwa anaumia sana kuna baadhi ya vitu unabidi uchukue maamuzi magumu ikifika mahali amabapo unaona kwamba enough is enough.

Halafu mjukuu hiyo signature yako bana umenifurahisha sana
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
...nilivyomuelewa MwanajamiiOne ni kwamba, kila mtu anahitaji na kustahiki ---space--- maishani.
Mambo ya kuchunguzana na kukabana kama mpira wa kona yamepitwa na wakati.
sana sana ni kujitafutia kuyafumua magonjwa ya BP, kisukari na stroke buree...

"Kunguru hafugiki!"
Inategemea ni space ya nini, sio kila space unayompa mwenzi wako anaitumia kama inavyotakiwa
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Asante sana MJ1 kwa post nzuri sana ..
Ila nikirudi kwenye swala zima la kumuwekea condoms kwenye briefcase inakuwa ngumu sana
eeh mama hawa wanaume ni kama watoto wadogo na mtoto anajifunza kupitia kwa mama /baba yake
anaweza kufanya kweli kwani anaamini haya mamabo ya Infidelity kwa upande wao ni sahihi .
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Wow... hii mada kwangu imekaa kimtindo aisee

Mie mama akiniwekea kondom ataikuta hivyo hata miaka mia... using the condom uliyopewa nyumbani inahalisha na kurasimisha upigaji LOL. MJ1, i appreciate your point of view ...cha maana ni kutulia na kumuweka jamaa kwenye situation nzuri, romantic and very sensitive kisha unaanza kumpa ishara kwamba unajua afanyacho bila kuwa muwazi zaidi


kasheshe ni pale ukiwa na vuvuzela, hizo zite hazifuatwi, QUESTION: JE SISI WANAUME TUKO TAYARI KUHISI NA KUKAA KIMYA?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Wow... hii mada kwangu imekaa kimtindo aisee

Mie mama akiniwekea kondom ataikuta hivyo hata miaka mia... using the condom uliyopewa nyumbani inahalisha na kurasimisha upigaji LOL. MJ1, i appreciate your point of view ...cha maana ni kutulia na kumuweka jamaa kwenye situation nzuri, romantic and very sensitive kisha unaanza kumpa ishara kwamba unajua afanyacho bila kuwa muwazi zaidi


kasheshe ni pale ukiwa na vuvuzela, hizo zite hazifuatwi, QUESTION: JE SISI WANAUME TUKO TAYARI KUHISI NA KUKAA KIMYA?
Cousin nashukuru sana kwa kurejea swali ambalo na mimi niliuliza kama wanaume tuko tayari kuhisi na kukaa kimya ingawa naona ni ishu ngumu, by the way vespa umeishazileta lol!!!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,803
Likes
271
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,803 271 180
Asante sana MJ1 kwa post nzuri sana ..
Ila nikirudi kwenye swala zima la kumuwekea condoms kwenye briefcase inakuwa ngumu sana
eeh mama hawa wanaume ni kama watoto wadogo na mtoto anajifunza kupitia kwa mama /baba yake
anaweza kufanya kweli kwani anaamini haya mamabo ya Infidelity kwa upande wao ni sahihi .
FL1 hujambo....
Hawezi kuwa mpumbavu hadi atumia kondom ulizomweka....believe me utazikuta ulivyozoweka...sihu ni ujumbe aupatao...
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Cousin nashukuru sana kwa kurejea swali ambalo na mimi niliuliza kama wanaume tuko tayari kuhisi na kukaa kimya ingawa naona ni ishu ngumu, by the way vespa umeishazileta lol!!!
Ukweli ni kwamba tunaweza, ila inabidi tununue punching bags na mapanga na mafyekeo ili presha ikizidi unajipa kazi ya bustani au gym... ZILE VESPA ZIPO TAYARI NA CHALE MNENE KESHACUKUA MOJA, BADO WEWE
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Ukweli ni kwamba tunaweza, ila inabidi tununue punching bags na mapanga na mafyekeo ili presha ikizidi unajipa kazi ya bustani au gym... ZILE VESPA ZIPO TAYARI NA CHALE MNENE KESHACUKUA MOJA, BADO WEWE
:lol::lol::lol::lol::tea::tea: mfikishie salamu zangu Kanyagio na Dr
 

Forum statistics

Threads 1,238,775
Members 476,122
Posts 29,330,380