Pius Msekwa Vs Makamba

Mroki

Verified User
Joined
Dec 6, 2006
Messages
5
Likes
0
Points
0

Mroki

Verified User
Joined Dec 6, 2006
5 0 0
Kuna hoja imezuka leo ofisini kwangu juu ya Makamu Mwenyekiti wa CCM Tanzanaia bara kua inafaa apewe makamba na siyo Msekwa.
ningependa kupata hoja za wadau wengine juu ya hili.
Binafsi ninaona Makamba ukatibu ndio unamfaa maana ni muongeaji sana na vitendo ni vichache.
 

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Kuna hoja imezuka leo ofisini kwangu juu ya Makamu Mwenyekiti wa CCM Tanzanaia bara kua inafaa apewe makamba na siyo Msekwa.
ningependa kupata hoja za wadau wengine juu ya hili.
Binafsi ninaona Makamba ukatibu ndio unamfaa maana ni muongeaji sana na vitendo ni vichache.
Makamba hafai kwa mchuzi wala kulumagia...
 

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,064
Likes
2,792
Points
280

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,064 2,792 280
Kuna hoja imezuka leo ofisini kwangu juu ya Makamu Mwenyekiti wa CCM Tanzanaia bara kua inafaa apewe makamba na siyo Msekwa.
ningependa kupata hoja za wadau wengine juu ya hili.
Binafsi ninaona Makamba ukatibu ndio unamfaa maana ni muongeaji sana na vitendo ni vichache.
Mroki, tumejadili sana hoja hii katika uteuzi wa Msekwa kuwa makamu wa mwenyekiti wa chama. Soma katika kiungo hiki, http://www.jamboforums.com/showthread.php?t=6880
 

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
500
Points
180

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 500 180
..miaka nenda rudi wapo serikalini lakini hakuna chochote wamefanya,watimue zao wasitupotezee muda
 

Forum statistics

Threads 1,203,096
Members 456,600
Posts 28,099,593