Pingu ya Muro

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Kakutwa mtu na pingu
Sasa yazua majungu
Imeleta kiwingu
Polisi waja na rungu
Kumbe pingu ya mapenzi!!-Polisi wamechemsha!

Akisharudi nyumbani
Muro na wake mwandani
Wakijifunga chumbani
Uwanja wa kitandani
Kumbe pingu ya mapenzi! - Polisi wamechemsha!

Afungwa mtu mkononi
Upande mwingine kichagani
Sisemi chafuata nini
Ni mambo ya mtimani
Kumbe pingu ya mapenzi- Polisi Wamechemsha

Swali: Ni kosa kukutwa na pingu ya mapenzi kwenye gari?
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
.......Mwanakijiji kwani kuna pingu ya mapenzi?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
MM

you can't stop amazing me!
Jamaa huwa anapiga pingu akiwa kwenye uwanja wake! Mhhhhh
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Nilikuwa sifahamu matumizi yake mengine nami niko mbioni kununua
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,921
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,921 280
Nilikuwa sifahamu matumizi yake mengine nami niko mbioni kununua

Wabongo kwa kuiga!

Akikwambia anakula mashuzi na wewe utaiga?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
HIvi kweli unadhani polisi wakinidaka mimi na kukuta pingu ndani ya gari langu watauliza ninaitumiaje? shoot!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Penzi la pingu lanini?
kwahuyo wake Mwandani
Amfunge vidoleni
ndipo ampe asali?

Akimfunga vidole
hakika hawi mpole
amlenge kwa gobole
May be atawini

Pingu ile ni ya mbwa
yule wa bibi mkubwa
Muro humpa ubwabwa
ndipo apate tulia

Vinginevyo ana kamba
alopewa na temba
mbwa tacheza sindimba
Mtego hatotegua

Siku yake ikifika
mchezo utageuka
Pingu itamsimika
Mbwa tuli atulia.

Pingu ya mbwa ile... polisi wamechemsha
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
HIvi kweli unadhani polisi wakinidaka mimi na kukuta pingu ndani ya gari langu watauliza ninaitumiaje? shoot!
Binafsi sielewi matumizi ya pingu tofauti na yale yanayofanywa na polisi na pia kisheria hii imekaaje?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,321
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,321 280
Cuffs, whips, and chains...
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
Pingu jamani zinaunganishwa vipi na kosa la kudai Rushwa?. mbona mimi sielewi?
wana JF nifafanulieni!
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,774
Likes
1,137
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,774 1,137 280
kama pingu ni ya penzi
na mpenzi kamwacha nyumbani
haingii akilini
pingu kuitoa nyumbani

Tena swali la pili
na jibu liwe mahiri
mchagga na haba kali
tangu lini jambo hili?
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Yako matumizi ya pingu kwa mapenzi, demu wagu wa kizungu alikua anani blindfold halafu ananifunga pingu kitandani halafu ana chukua mshumaa anauwasha , halafu ananimwagia maji ya mshumaa kwenye chuchu na kunichapa kwa mjeledi, basi yale maumivi pamoja nakupapaswa kwa manyoya ya ndege huku nikipewa mapenzi mazito tukiwa ndani ya mavazi rasmi ya mchezo huo ni yana leta burudani kubwa sana ...... umesha wahi kua a pony kwenye mapenzi? jaribu uone!

Huyu Jerry sitoshangaa kuomba rushwa ni kitu cha kawaida, hasa kwa hawa wandishi wa habari, ni vitu vilivyo ndani ya utamaduni wetu wa kiTanzania. ila hi habari ina utata mwingi , haieleweki.

Jerry kwenda mwenyewe kupokea rushwa , tena kwnye parking lot , kutishia silaha wakati yeye ni a clebrity kila mtu anamjua kwa sura , hilo halileti maana. pia maelezo ya alikamatwaje, maana wanasema alikutwa kwnye gari, je kuna tapping zozote zilifanywa kwa uangalizi wa police kumsikia akidai hizo pesa kwa kutamka akisikika akisema anataka million 10 ili asitoe hanbari , kwenye hizo recording?

Je alikamatwa akiwa na hizo pesa teari amepewa na kuna ushahidi wa kurecordiwa ukisikika Jerry akiwa ana tamka kua anamapokea hizo pesa huku akielewa ni hongo?

Maana mtu tuu na weza akakuambia njoo sehemu halafu yeye huku amesha andaa police na pesa za police zilizo wekwa number na kuku bwagia hapo mbele yako wewe ukabaki unashangaa pesa za nni , halafu ana signal police kuwa amesha kupa pesa na wakavamia hapo nakukuta read hended ukiwa na pesa zao nakuku kamata na kudai umepokea rushwa ,huku wewe ukiachwa huna jibu,kwa mshtuko wa kuto elewa chochote

Je kwa huyu Jerry kuna ushahidi gani wakuoneysha Jerry alijua hizo pesa ni za nini?

Mchezo huu unaweza kua ni kwamba , police wantaka kumchafua au kufunga baada ya kuguswa na tuhuma zake dhidi yao.

Hapo inaweza kuwa kilicho fanyika ni huyu police kushirikiana na huyu Jamaa wakaandaa mtego kum frame huyu Jerry, , kwa kumuita aje hapo Hotelini kwa kudanganywa kua kuna kazi, kufika pale Jery bila kujua akaambia aje ndani akaona hilo haliwezekani so akawambia waje wamfuate, kufika pale police wakavamia na kumkamata Jerry.jambo ambalo mwisho wa siku Jerry atato9ka na ushindi na police kujichafua zaidi .

Kwa mtu kama Jerry sidhani kama ni ana weza kufanya kosa kama hilo kwenda kupokea rushwa kwa mtu aliye panga yeey mkutane sehemu, na dhani akili ku mwambia mtu anaye kuhonga akufuate yeye sehemu uliyo ichagua na kwa umakini zaidi, sidhani kaam Jerry ana weza fanya kosa kama hilo.
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
Mtoa habari kakurupuka,
kaombwa rushwa hakuruka,
kasindwa kutoa, inanuka,

Mtoa habari karupuka,
kaona bora kuianika,
kaenda polisi kaona itavuta, kuliko wapinga rushwa
Mtoa habari karupuka,umaarufu kuvuuta

Muro nae kakurupuka,
kapokea simu, karuka,asijue ya kumkuta
Muro karuka sikumbuke hata shuka

Polisi wao wakakurupuka,
wamepata habari, hawakutaka hata kuzunguka, wakaishia kuumbuka,
Polisi wakaaibika, lakini haikuwafika.....

Polisi hawakutaka kuanika kwa hofu ya kupika
wakasubiri ya kuunganisha,kweli wakaunganisha
Kova akakurupuka kuianika, asisubiri hata uhakika...

Waandishi nao kwa kukurupuka
hawakutaka hata kusita, wakataka ya uhakika,
Wakijua italipa,wakamwita Muro kuanika

Muro asijue anakurypka, akaanza kuropoka,
kaanika yale hata yasiyohusika,
Kaweka kisa kwa uhakika, polisi hapate la kuandika...

Stori ikarejea, Mtoa habari alikurupuka, polisi wakakurupuka, na Muro nae kakurupa ......

Kisa kinaendelea.....
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,334
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,334 280
.......Mwanakijiji kwani kuna pingu ya mapenzi?
Pretty, miaka ya nyuma kulikuwa na wimbo ulioitwa "Jela ya Mapenzi" kama sikosei ulipigwa na Western Jazz walioimba "Rozi nenda shule" Huo wimbo ulipata umaarufu mkubwa sana. Pingu ya mapenzi....mhhhh! zipo hizi wapendanao hufungana kitandani wakati wananihii ;) lakini imeshatokea mara chache pale walipomaliza kunanihii na kutaka kufunguana basi funguo ziligoma kufanya kazi na hadi polisi ilibidi waitwe ili kuja kuwasaidia kuzifungua pingu zile.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Yako matumizi ya pingu kwa mapenzi, demu wagu wa kizungu alikua anani blindfold halafu ananifunga pingu kitandani halafu ana chukua mshumaa anauwasha , halafu ananimwagia maji ya mshumaa kwenye chuchu na kunichapa kwa mjeledi, basi yale maumivu pamoja nakupapaswa kwa manyoya ya ndege huku nikipewa mapenzi mazito tukiwa ndani ya mavazi rasmi ya mchezo huo ni yana leta burudani kubwa sana ...... umesha wahi kua a pony kwenye mapenzi? jaribu uone!...
...ehhh? eti nijaribu? :D No way bana...kisa?, Lol!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
Dunia sasa yaelekea ukingoni..
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,334
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,334 280
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=eUB9B2XfxVw[/ame]
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Yako matumizi ya pingu kwa mapenzi, demu wagu wa kizungu alikua anani blindfold halafu ananifunga pingu kitandani halafu ana chukua mshumaa anauwasha , halafu ananimwagia maji ya mshumaa kwenye chuchu na kunichapa kwa mjeledi, basi yale maumivi pamoja nakupapaswa kwa manyoya ya ndege huku nikipewa mapenzi mazito tukiwa ndani ya mavazi rasmi ya mchezo huo ni yana leta burudani kubwa sana ...... umesha wahi kua a pony kwenye mapenzi? jaribu uone!

Huyu Jerry sitoshangaa kuomba rushwa ni kitu cha kawaida, hasa kwa hawa wandishi wa habari, ni vitu vilivyo ndani ya utamaduni wetu wa kiTanzania. ila hi habari ina utata mwingi , haieleweki.

Jerry kwenda mwenyewe kupokea rushwa , tena kwnye parking lot , kutishia silaha wakati yeye ni a clebrity kila mtu anamjua kwa sura , hilo halileti maana. pia maelezo ya alikamatwaje, maana wanasema alikutwa kwnye gari, je kuna tapping zozote zilifanywa kwa uangalizi wa police kumsikia akidai hizo pesa kwa kutamka akisikika akisema anataka million 10 ili asitoe hanbari , kwenye hizo recording?

Je alikamatwa akiwa na hizo pesa teari amepewa na kuna ushahidi wa kurecordiwa ukisikika Jerry akiwa ana tamka kua anamapokea hizo pesa huku akielewa ni hongo?

Maana mtu tuu na weza akakuambia njoo sehemu halafu yeye huku amesha andaa police na pesa za police zilizo wekwa number na kuku bwagia hapo mbele yako wewe ukabaki unashangaa pesa za nni , halafu ana signal police kuwa amesha kupa pesa na wakavamia hapo nakukuta read hended ukiwa na pesa zao nakuku kamata na kudai umepokea rushwa ,huku wewe ukiachwa huna jibu,kwa mshtuko wa kuto elewa chochote

Je kwa huyu Jerry kuna ushahidi gani wakuoneysha Jerry alijua hizo pesa ni za nini?

Mchezo huu unaweza kua ni kwamba , police wantaka kumchafua au kufunga baada ya kuguswa na tuhuma zake dhidi yao.

Hapo inaweza kuwa kilicho fanyika ni huyu police kushirikiana na huyu Jamaa wakaandaa mtego kum frame huyu Jerry, , kwa kumuita aje hapo Hotelini kwa kudanganywa kua kuna kazi, kufika pale Jery bila kujua akaambia aje ndani akaona hilo haliwezekani so akawambia waje wamfuate, kufika pale police wakavamia na kumkamata Jerry.jambo ambalo mwisho wa siku Jerry atato9ka na ushindi na police kujichafua zaidi .

Kwa mtu kama Jerry sidhani kama ni ana weza kufanya kosa kama hilo kwenda kupokea rushwa kwa mtu aliye panga yeey mkutane sehemu, na dhani akili ku mwambia mtu anaye kuhonga akufuate yeye sehemu uliyo ichagua na kwa umakini zaidi, sidhani kaam Jerry ana weza fanya kosa kama hilo.
Its called FETISH
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Naona sasa karibu nitastaafu kabisa mapenzi- tunakoelekea siko maana mara vimada, tigo, threesomes na sasa pingu na maumivu ah- ya nini yote haya?
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
Akisharudi nyumbani
Muro na wake mwandani
Wakijifunga chumbani
Uwanja wa kitandani
Kumbe pingu ya mapenzi!
Hii verse nimeipenda sana, MM unatembea na pingu na wewe nini mkubwa
hahahaha nzuri sana kwakweli bra
 

Forum statistics

Threads 1,236,789
Members 475,220
Posts 29,268,246