Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda unaheshimika sana katika TZ usimuige Makamba,mshauri Bosi wako JK kuhusu kukata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Nov 19, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh.Pinga alikejeli kitendo cha Wabunge wa Chadema kutoka nje wakati Rais akihutubia kwa kusema ni geresha na kuwa wameenda kuangalia kwenye luninga.Mh.Pinda hivi nyumbani kwako ukamuudhi mwanao akasusa vitu fulani hatakama hawezi kukuchukulia hatua yoyote unamdharau au unatafuta muafaka?Mshauri Bosi wako JK akae na Chadema kutatua tatizo au hadi watu wauliwe kama ilivyotakea Zanzibar au Kenya?
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,079
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    Na asiye na dhambi awe wa kwanza kumrushia jiwe huyu mwanamke mnayemtuhumu kuwa mzinzi....wale wote wakaondoka kimyakimya...pindaaa...angalia naona unakuwa wa kwanza kumrushia jiwe mtuhumiwa wa mkosefu as if wewe ni msafi
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MASAHIHISHO:pinda unaheshimika sana katika TZ usimuige Makamba,mshauri Bosi wako JK kuhusu kukataliwa.
     
Loading...