Pinda & Shein becoming CCM Spinning Machine?


mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
853
Likes
44
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
853 44 45
Baada ya kusoma hili gazeti nina wasiwasi ya kuwa Mzee Pinda na Mkulu Shein (the only clean people in Chama Cha Makulaji)wanatumiwa ku spin ile scandal ya chenge wanatuletea EPA....ama kweli wajinga waliwao

WAKATI wananchi wakidhani kuwa serikali inaelekea kukata tamaa kuwashughulikia mafisadi wa EPA na Richmond, serikali imeamka na katika muda wa siku mbili, viongozi wake wakuu wametoa kauli zinazoonyesha kuwa sasa wameanza kuonyesha mwelekeo tofauti na wa awali.
Akizungumza na Waziri Mkuu wa Denmark, Anders Fogh Rasmussen, Jumatano wiki hii, Dk. Shein alisema kuwa watu wote watakaoonekana kuwa walihusika katika ufisadi kwenye maeneo hayo mawili, watafikishwa mbele ya mkono wa sheria.
Pili, Pinda alisema kuwa, fedha zinazorudishwa zitatumika kama ushahidi mahakamani, iwapo serikali itafungua kesi dhidi ya watu waliozikwapua kutoka katika akaunti hiyo.

“Ndiyo, hata akikataa tutamwambia lakini bwana we si ulikubali ukarudisha hizi?” alisema Pinda ambaye siku chache tu zilizopita baadhi ya magazeti (si Tanzania Daima) yalimkariri akisema kwamba wezi wa EPA ni watu wenye fedha nyingi, ambao wanaweza kuisumbua sana serikali iwapo watafikishwa mahakamani.

Kabla ya kutoa ufafanuzi huo, Pinda alisema kuwa watu wasifikiri kufungua kesi dhidi ya wezi wa EPA na kuiendesha kwa mafanikio ni suala rahisi.
 
N

ngonga

Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
32
Likes
0
Points
0
N

ngonga

Member
Joined Feb 12, 2008
32 0 0
jamani ebu google CORRUPTION INVOLVED JERSEY ISLAND ENGLAND halafu muone jinsi hiki kisiwa kilivyokubuu kwa kuweka pesa za wizi, please weka thread.
 

Forum statistics

Threads 1,237,775
Members 475,675
Posts 29,300,470