Pinda ni Mzigo


K

KITANGE

Senior Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
138
Likes
0
Points
33
Age
56
K

KITANGE

Senior Member
Joined Apr 12, 2013
138 0 33
David Kafulila muda huu kasema wale mawaziri waliotajwa ndio mzigo peke yao, kiongozi wao ni Waziri mkuu maana mawaziri hawamheshimu ndio maana leo wapo kama sita bungeni. Ni sawa kabisa Pinda ni mzigo hafit nafasi hiyo amechoka anapwaya.
 
lyinga

lyinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
2,501
Likes
64
Points
0
lyinga

lyinga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
2,501 64 0
Hivi nini kazi ya waziri mkuu kwenye nji hii ya wadanganyika km laweza tokea jambo akasema hawezi chukua maamuzi mpaka rais awepo? Naomba mnijuze kiujumla sijui anasimamia wapi mbunge yeye waziri yeye mjumbe nec yeye hata china hiyo haipo
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,550
Likes
438
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,550 438 180
Kangi Lugola (Mwibara) - CCM, naye amesema;- kuwa Waziri Mkuu ni mzigo! Na anaongeza kuwa Pinda afukuzwe, Ghasia naye afukuzwe! Waziri Mkuu anaendesha wizara yake kama Vikoba au Saccos! Watumishi ndani ya Tamisemi, mwezi mmoja tangu waajiriwe wanajenga magorofa!

Anamshauri rais amtimue waziri mkuu, amtimue Hawa Ghasia kwa wizi mkubwa wa fedha za umma ndani ya wizara ya Tamisemi! Mtumishi anaiba anabadilishwa eneo la kufanya kazi!
 

Forum statistics

Threads 1,250,642
Members 481,436
Posts 29,740,301