PINDA : Mshahara wa RAIS unatakiwa kujadiliwa na kupitiswa na BUNGE ila sijaliona hilo


amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
18
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 18 0
Wana JF:

Leo bungeni akijibu swali la papo kwa papo la mheshimiwa Mnyaa aliyeuliza '' Ni lini bunge lilikaa kujadili na kupitisha mshahara na posho za rais kama katiba inavyotaka? Waziri mkuu Pinda alishindwa kujibu na aliishia kusema hajui ni kwa nini hajawahi kuona pia suala hilo likiletwa bungeni japo katiba inataka iwe hivyo. Na pia akasema labda kuna sheria nyingine inayoruhusu lisijadilwe bungeni japo pia hakujua ni sheria gani. Kiujumla majibu yake katika hili yalikuwa ni ya kubahatisha ama kukisia tu bila uhakika wowote.

Je, kama waziri mkuu ambaye ni kiongozi mkuu wa shughuli za serikali bungeni hajui suala nyeti kama hili, inatoa tafsiri gani kwa wananchi wa kawaida?
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
18
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 18 0
Wananchi wakawaida tunapata picha kuwa viongozi wengi wa serikali ya CCM hawana majibu fasaha matatizo ya nchi yetu maana hata Rais Kikwete aliwahi kusema hajui kwa nini watanzania ni masikini.
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
18
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 18 0
Wananchi wakawaida tunapata picha kuwa viongozi wengi wa serikali ya CCM hawana majibu fasaha matatizo ya nchi yetu maana hata Rais Kikwete aliwahi kusema hajui kwa nini watanzania ni masikini.
Mkuu kiukweli ni majibu ya kusikitisha kuyasikia kutoka kwa viongozi wakubwa wa nchi.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,911
Likes
1,561
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,911 1,561 280
Katiba peke yake haiwezi kutoa majibu ya mawsali yote zipo pia sheria na taratibu zinazoongoza maswala haya.
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
18
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 18 0
Katiba peke yake haiwezi kutoa majibu ya mawsali yote zipo pia sheria na taratibu zinazoongoza maswala haya.
Pinda kashindwa hebu msaide kuitaja hiyo sheria ambayo imeondoa suala la mshahara wa rais na pm kupitishwa bungeni kama katiba inavyotaka.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
4
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 4 135
Katiba peke yake haiwezi kutoa majibu ya mawsali yote zipo pia sheria na taratibu zinazoongoza maswala haya.
kwa sababu na ufisadi wenu...katiba inasema bunge litajadili na kupitisha, mshahara wa Rais, iweje nyie mnalipana kisirisiri!.ufisadi ni sera ya ccm
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
4
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 4 135
Katiba peke yake haiwezi kutoa majibu ya mawsali yote zipo pia sheria na taratibu zinazoongoza maswala haya.
kwa hiyo hamifati katiba! Kweli ukiwa mwana ccm unakuwa na upofu.
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
18
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 18 0
kwa sababu na ufisadi wenu...katiba inasema bunge litajadili na kupitisha, mshahara wa Rais, iweje nyie mnalipana kisirisiri!.ufisadi ni sera ya ccm
Wanajitengenezea mazingira ya ufisadi tu hawataki uwazi wanapenda mambo ya mafichoni ndo maana wanashindwa kujibu maswali wakibanwa ili waeleze ukweli. Hawana kumbukumbu maana mambo yao mengi ni ya kuchakachua zaidi.
 
S

soyuz

Senior Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
153
Likes
8
Points
35
S

soyuz

Senior Member
Joined Oct 4, 2013
153 8 35
Magamba wengi wako bungeni kupiga makofi na kugonga mabenchi hapo AG angeingilia atoe ufafanuzi wa kina
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,601
Likes
2,644
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,601 2,644 280
Sapuraizing..........kuna mambo yanatia kinyaaa
 
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
263
Likes
41
Points
45
Age
39
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
263 41 45
wapigwe tu tumechoka
 

Forum statistics

Threads 1,214,371
Members 462,668
Posts 28,510,352