Pinda Jiuzulu kazi imekushinda!


Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,029
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,029 280
Pinda Jiuzulu kazi imekushinda

pm1w.jpg



Pinda said:
“Iwapo mnataka kumchagua tena Rostam zingatieni amewafanyia nini katika ubunge wake. Msisikilize kile kinachosemwa bungeni juu yake. Bunge lina mambo yake, mimi kama Waziri Mkuu nafahamu mambo ya pale bungeni,” alisema Waziri Mkuu.
Huwezi kuwa waziri mkuu wakati huo huo unalidharau Bunge. Waziri mkuu Pinda ni wakati wako sasa wa kujiuzulu kwa kauli yako uliyoitoa na kulidhalilisha bunge. Kama huwezi kujiuzulu ni wajibu wa rais kukuwajibisha na kama JK hawezi kuchukua uamuzi huo ni jukumu la bunge kumpiga marufuku kuhudhuria vikao vya Bunge hadi atakapoomba msamaha kama sheria inaruhusu kuzingatia kanuni za Bunge.

23641905.jpg



Alipoapishwa hapo juu aliapa kuilinda katiba na sio marafiki na Mafisadi papa.

Je ni huyu Pinda ambaye tunamlipa bonge la fweza ambaye anakuja kulikashifu Bunge la Jamhuri?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Mtoto wa Mkulima huyo jamani mwacheni!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
miye nilishakata tamaa naye; madaraka ni kitu kibaya sana hasa yakiwa mikononi mwa watu kama yeye..
 
M

Muheza

Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
17
Likes
0
Points
0
M

Muheza

Member
Joined Dec 30, 2009
17 0 0
Mwacheni ndugu yetu angalau na sisi wakulima tumepata mtu anayefanana japo kidogo na sisi.

Hivi nyie mlitegemea Pinda alete mabadiliko gani? Mungepitia utendaji wake kwanza kule serikali za mitaa kabla ya kumfikiria kwamba angeweza kufanya makubwa.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
waacheni vipofu wasaidiane kuvushana darajani, kamwe mchawi na mfuga majini hawezi ishi na mtu wa maombi,
maana si rahisi msemelezi kukaa na mtu mwizi
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
1
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 1 0
Uchambuzi wako ni mzuri sana, Pinda amelidharau Bunge. Wasiwasi wangu akiambiwa ajiuzuru atakimbilia kulia ili aonewa huruma.
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Kinachoniuma sana kwenye ziara anatumia cheo cha uwaziri mkuu kupigia kampeni za kichama nikimaanisha hapo zinatumika pesa za walipa kodi kumpigia kampeni fisadi la chama. Je kwa nini asingemtuma kiongozi wa kichama kwenda kumpigia kampeni fisadi?

Katibu wa Bunge alisema Mawaziri wanalipwa na Serikali na hizo pesa ni za walalahoi.

Nashindwa kuelewa Mh. Waziri mkuu alikuwa anamaanisha nini.
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
1
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 1 0
Uchambuzi wako ni mzuri sana, Pinda kalidharau bunge. Wasiwasi wangu akiambiwa jiuzuru atakimbilia kulia ili aonewa huruma. RA bwana anajua kushika watu. Hata Mtikila na ujanja wake aliingia mtegoni. Sasa Pinda kisha nunuliwa rasmi na Fisadi kama muungwana alivyokamatwa vilivyo.
 
Golden Mean

Golden Mean

Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
3
Golden Mean

Golden Mean

Member
Joined Feb 16, 2010
10 0 3
Yaelekea wote wamefirisika tu, hayo si maneno ya kusemwa na Waziri Mkuu (Kiongozi wa shughuli za "siri-kali" bungeni). Hatuna wa kutuokoa, kila mtu atajiokoa mwenyewe.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
"Iwapo mnataka kumchagua tena Rostam zingatieni amewafanyia nini katika ubunge wake. Msisikilize kile kinachosemwa bungeni juu yake. Bunge lina mambo yake, mimi kama Waziri Mkuu nafahamu mambo ya pale bungeni," alisema Waziri Mkuu.

Waziri Mkuu aliendelea kusema .......nafahamu mambo ya pale bungeni ni ya UZUSHI na UMBEA wala msiwe mnayasikiliza sana......kaazi kweli kweli
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Huyu mzee siyo fisadi isipokuwa anafikiria watu wote wako innocent kama yeye, hawezi ku-grasp kwamba sasa anatumika...yaani akili yake ni nzito kama kondoo inachukua muda mrefu sana kuelewa kinachoendelea...

Pinda dunia uwanja wa fujo bado uko usingizini unasafisha wasiosafishika
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
11,968
Likes
4,652
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
11,968 4,652 280
Tuliambiwa na JK na Pinda mwenyewe kwenye mikutano ya Bunge kuwa mswaada kuhusu kutengansha siasa na biashara upo njiani;na walituambia utapelekwa bungeni kwenye kikao kijacho cha Bunge ambapo wafanyabishara HAWATARUHUSIWA KUGOMBEA nafasi za kisiasa za kuchaguliwa!

Sasa kama Rostam Azizi anajulikana kuwa ni mfanyabiashara mkubwa,iweje PM Pinda audharua waraka aliotueleza wenyewe watz?Ndiyo kusema ule mswaada wa kukataza wafanyabishara kugombea hauletwi tena Bungeni kupitishwa na hatimaye Rais autie saini kuwa sheria?

Mwenye dondoo kuhusu mswaada huu please atueleze!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Huyu mzee siyo fisadi isipokuwa anafikiria watu wote wako innocent kama yeye, hawezi ku-grasp kwamba sasa anatumika...yaani akili yake ni nzito kama kondoo inachukua muda mrefu sana kuelewa kinachoendelea...

Pinda dunia uwanja wa fujo bado uko usingizini unasafisha wasiosafishika
Tumaini, nakubaliana na wewe, ndiyo maana hatuhitaji wenye ubongo mzito kama wa kondoo kutuongoza katika dunia ambayo mambo yanakwenda mchaka mchaka.
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,734
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,734 5 0
Kwakweli nasikitishwa sana na viongozi wetu, kauli ya pinda ina maana kubwa zaidi ukiitafsiri kwa nadharia ya bunge kama wawakilishi wa wananchi; kwa maana hiyo pinda kasema wananchi wanawazulia majungu mafisadi! Maana bunge ni sauti ya wananchi wa tanzania!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,100
Likes
710
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,100 710 280
Ni Kama kuotesha Mnazi halafu utegemee kuchuma embe kila mwisho wa mwaka, mlitegemea makuu kwa PINDA? swali dogo tu, pinda anawajibika kwa nani? ukipata jibu utajua kwa nini analialia Bungeni
 
Nyuki

Nyuki

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
370
Likes
0
Points
0
Nyuki

Nyuki

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
370 0 0
Tuliambiwa na JK na Pinda mwenyewe kwenye mikutano ya Bunge kuwa mswaada kuhusu kutengansha siasa na biashara upo njiani;na walituambia utapelekwa bungeni kwenye kikao kijacho cha Bunge ambapo wafanyabishara HAWATARUHUSIWA KUGOMBEA nafasi za kisiasa za kuchaguliwa!

Sasa kama Rostam Azizi anajulikana kuwa ni mfanyabiashara mkubwa,iweje PM Pinda audharua waraka aliotueleza wenyewe watz?Ndiyo kusema ule mswaada wa kukataza wafanyabishara kugombea hauletwi tena Bungeni kupitishwa na hatimaye Rais autie saini kuwa sheria?

Mwenye dondoo kuhusu mswaada huu please atueleze!

Suala hapa si wasigombee bali watakapoamua kuwawakilisha wananchi basi waweke biashara zao pembeni kwa muda wote watakaokuwa wanawawakilishi wanancvhi bungeni ama kwenye councils.
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Msiwe na akili za mbogo nyie.. Inamaana wananchi wa Igunga huyu sio waziri mkuu wao..? DO you really think that Rostam needs Pinda kwenda jimboni kwake ili ashinde?lol Ameapa kutumikia Jamhuri yote including Igunga so STFU!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,762
Likes
29,214
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,762 29,214 280
Msiwe na akili za mbogo nyie.. Inamaana wananchi wa Igunga huyu sio waziri mkuu wao..? DO you really think that Rostam needs Pinda kwenda jimboni kwake ili ashinde?lol Ameapa kutumikia Jamhuri yote including Igunga so STFU!
Suala sio kushinda, ila ni kusafishwa. Kwamba kule Bungeni ni majungu tuu na umbea juu ya Rostam, according to Pinda.
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
8
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 8 135
miye nilishakata tamaa naye; madaraka ni kitu kibaya sana hasa yakiwa mikononi mwa watu kama yeye..
kukataa tamaa juu yake mwanakijijii ulikosea kwani ulikuwa unamlinganisha labda na wenzake na kupata matumaini ya muonekanoo wakee...
 
W

wasp

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
206
Likes
1
Points
0
W

wasp

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
206 1 0
“Iwapo mnataka kumchagua tena Rostam zingatieni amewafanyia nini katika ubunge wake. Msisikilize kile kinachosemwa bungeni juu yake. Bunge lina mambo yake, mimi kama Waziri Mkuu nafahamu mambo ya pale bungeni,” alisema Waziri Mkuu.

Waziri Mkuu aliendelea kusema .......nafahamu mambo ya pale bungeni ni ya UZUSHI na UMBEA wala msiwe mnayasikiliza sana......kaazi kweli kweli
Hivi mwana wa mkulima Kayanza Pinda, zile fokafoka zote za akina Kilango kwa Bungeni kutachimbika ni porojo, uzushi na umbea! Sasa milioni 46 kama kinua mgongo ni kwa ajili ya kuongea mambo ya umbea na uzushi. Kama hivyo ndivyo basi nyote ni mafisadi.
 

Forum statistics

Threads 1,215,565
Members 463,281
Posts 28,553,010