Pinda azuia kufanyika kwa chaguzi za serikali za mitaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda azuia kufanyika kwa chaguzi za serikali za mitaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Jun 26, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,741
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa kiongozi wa upinzani rasmi bungeni Mhe. Mbowe ni kwamba Pinda amezuia kufanyika kwa chaguzi za serikali za mitaa nchini hadi hapo CCM itakapomaliza chaguzi zake ndani ya chama! Mbowe amesema huku ni kubaka demokrasia na kuzorotesha maendeleo nchini. Tayari mkoa wa mara umesimamisha chaguzi zote mkoani huko!

    Aidha Mbowe amesema Pinda amesimamisha chaguzi kwa woga wa CCM kupoteza nafasi nyingi za uongozi wa serikali za mitaa kwa vyama makini vya upinzani! Mbowe alikuwa anachangia hotuba ya bajeti ya Pinda.

    Tafakari!

    Source: live broadicasting TBC yesterday (5.00 - 7.40pm)
     
  2. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee anayeendeshwa na chama na siyo busara anabaka democrasia waziwazi...hawa wanatakiwa kupumzika...lakini kwa sababu hawajui la kufanya wanang'ang'ana tu kwenye siasa mpaka wanaanza kusemwa vibaya sasa shauri yake...afuate mwenendo wa Dr. Chrisant maji ya Tanga Mzee Ngakaya
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,741
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    CCM imeshikwa pabaya!
     
  4. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,041
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mr Mbowe, Waache wamalize hizo chaguzi zao wakae mkao wa kujiamini then waje wakutane na watanzania waone game ilivyo upande usio wao. Wataondoka kuanzia huko mitaani hadi Magogoni, here we are time will tell.
     
  5. K

    Kengedume Senior Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni upumbavu, udhaifu, upuuzi na ujinga wa CCM! Hawa watu wanatakiwa wapimwe akili chama kikongwe mpaka wanachama wake na viongozi akili zao zimechakaa na zimekuwa kongwe pia, Magamba mnachekesha!
     
  6. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    HAKIKA HAYA NI MAGAMBA KWELIKWELI! yaani yanadhani bado yapo kwenye mfumo wa chama kimoja!
     
  7. S

    SIPIYU30 JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 619
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Huwezi kuzuia risasi kwa kukinga na mkono, wala huwezi zuia mvua ya mawe kwa jani bichi la mgomba, twende kazi
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,322
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Pinda anaogopa Kipigo cha mwizi dalili sio nzuri
    Misenyi- Chadema wamechukua
    Chato=Chadema wamechukua
    Geita- Chadema wamechukua
    Sengerema-Chadema wamechukua
    Kisarawe-Chadema wamechukua
    Shinyanga-Chadema wamechukua
    Mbeya vijijini-Chadema wamechukua huko kote ni ngazi ya vijiji na mitaa ,huko ndiko siku zote walikuwa wanajidai nak sasa wananchi wamekataa katakata kuibeba CCM kwa nini asiogope,lakini mdharau mwimba mwisho mguu huota tende
     
  9. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,231
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Duh kweli ngumi zimezidi!
    Sura yote ni manundu tu!
    Hata ingekuwa mimi ningekimbia
    kabisa ulingoni!
     
Loading...