Pinda amevunja katiba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda amevunja katiba?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by fisi 2, Jun 27, 2012.

  1. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,168
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    kwa kauli yake ya Liwalo na Liwe, ametangaza vita na uhai wa watanzania?, serikali haipo tena kulinda wananchi wake? Mbona wabunge hawakuomba mwongozo kwa kauli hii? AOMBE RADHI
     
  2. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5,745
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Pinda sio mtu makini, kauli uwa zinamtoka bila kutafakari, wakimwambia aombe radhi uwa anaishia kulia, PM gani badala ya kusimamia hoja anaishia kulia km mwali anayeogopa kwenda kuvunjwa bikira yake.
     
  3. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda bure!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,620
    Likes Received: 10,120
    Trophy Points: 280
    Huyu Pinda apewe ARV's zilizo expie naye aote matiti
    [​IMG]
     
  5. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "....na litakalo kuwa na liwe.." MWISHO WA KUFIKIRI.
     
  6. n

    nhassall Senior Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kesho nasubiri kumwona akilia. na kwa nini hajakemea kabisa kipigo alichopata Dr. Ulimboka?
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,128
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sio mara yake ya kwanza
     
  8. G

    Gayo junior Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda hakutumia busara kabisaaaaa kusema "liwalo na liwe" maana yake madaktari wamemwaga mboga serikali tunamwaga ugali" ebu tusikie utumbo mwingine leo??????
     
Loading...